Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Đang ôm FLDC :p chưa bán liều ăn nhiều vậy , cảm ơn bác Dalat , mà bác ấy đi du lịch lâu về quá nhỉ :eek:

Có ai giải thích hộ m tại sao cái địa chỉ ví BTC ở Blockchain của mình bị thay đổi k?
Tks.
Các địa chỉ cũ mà bạn gửi vào thì nó vẫn về tài khoản bạn bình thường mà , ví thay đổi liên tục là
cái này là để thay đổi địa chỉ liên tục,giúp bạn giữ an toàn về thông tin các giao dịch. Hình như mỗi lần nhân là nó thay đổi bạn kiểm tra xem phải ko.

hihi, FLDC tăng giá mình nhắn tin cho bạn H vào có 1 lát rồi lại thoát mất tiêu rồi, mình theo cách bạn H nói bán 1 ít giá 789 rồi hihi, còn lại chờ khi nào cũng được hihi

hihi, FLDC tăng giá mình nhắn tin cho bạn H vào có 1 lát rồi lại thoát mất tiêu rồi, mình theo cách bạn H nói bán 1 ít giá 789 rồi hihi, còn lại chờ khi nào cũng được hihi

chuẩn luôn chị, cách anh dalat nói thu hồi vốn trước rồi tăng giảm thế nào cũng không sao , chị bán được giá 789 sướng thế, em nhát bán được có giá 680 , chị bán nhiều không ạ

chị bán được giá quá, 200k giá 789 là hơn 1.5 BTC rồi, em bán sớm tiếc ghê, nhưng vẫn còn để 1 ít như anh dalat nói nên không sao hehe

ngoài bắc nóng quá các bác ợ. mấy ngày nay k cả ngồi máy tính chém gió được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week