Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Xuống là xuống :D:D:D mà mà xuống đc 2k thì ngon :mad::mad::mad: nó kiểu có thể lên cao nữa... tiện bác nào cho e hỏi nạp bit bằng mấy trang tự động thì có thể chuyển luôn vô ví polo ổn chứ hay nên qua 1 ví trung gian như blockchain,xapo rồi mới chuyển vào

Xuống là xuống :D:D:D mà mà xuống đc 2k thì ngon :mad::mad::mad: nó kiểu có thể lên cao nữa... tiện bác nào cho e hỏi nạp bit bằng mấy trang tự động thì có thể chuyển luôn vô ví polo ổn chứ hay nên qua 1 ví trung gian như blockchain,xapo rồi mới chuyển vào
Như mình thì mua btc-e, đổi sang btc rồi deposit sang polo

Bác chưa có ví btc-e thì lâu đấy, nạp lần đầu nó hold 3 ngày, còn dep từ btc-e sang polo có 10 phút à
Ok bác :D mới tập tành xem biểu đồ dự btc sẽ còn lên cao hơn sau một thời gian, hiện tại thích hợp mua tầm giá 2k-2k để vào trade alt coin :D:D

ngoài nạp btc-e bạn có thể nạp = live chuyển qua polo cũng ok :) , live nạp = PM, btc-e nạp lần đầu hay thay đổi info phải chờ 72h mới rút đc

Auto Sript Imacros 8.9.7 của mình nó không Play tiếp sau 3600s hay là bản Script không chuẩn vậy các bạn?

nạp trên đó rẻ hơn mua trên remitano không anh

rẻ hơn nếu chú mua bằng PM có sẵn chứ nếu bỏ tiền việt mua PM xong mới nạp cũng lợi ko bao nhiêu

bao giờ thì coin sẽ tăng anh nhỉ
dục tốc bất đạt, do chú tất tay vào 1 đồng nên cảm giác bị bó chân 1 chỗ thôi, mà giá bình quân của chú mua các lần là bao nhiêu, nếu ko muốn thì giờ xả hết cũng đang lời rồi đấy, nếu ổn ổn cứ chia ra có phần dự trữ sẽ ko nhàm chán
mấy thằng PM với MoneyPolo sao nó yêu cầu thông tin còn confirm còn phức tạp hơn Paypal nữa vậy bác :oops:
PM đâu có gì phức tạp đâu, PM nạp rút đơn giản, veri cũng đơn giản mà

dục tốc bất đạt, do chú tất tay vào 1 đồng nên cảm giác bị bó chân 1 chỗ thôi, mà giá bình quân của chú mua các lần là bao nhiêu, nếu ko muốn thì giờ xả hết cũng đang lời rồi đấy, nếu ổn ổn cứ chia ra có phần dự trữ sẽ ko nhàm chán

PM đâu có gì phức tạp đâu, PM nạp rút đơn giản, veri cũng đơn giản mà
tại em thấy nó đòi hóa đơn cùng địa chỉ cmnd, cái này em kiếm ko ra =)) :(

tại em thấy nó đòi hóa đơn cùng địa chỉ cmnd, cái này em kiếm ko ra =)) :(

Bước 1 : Gửi ID xác minh : CMND, hoặc bằng lái (tốt nhất là gửi bằng lái, bằng lái bên đó coi trọng hơn CMND của mình)

Bước 2 : Gửi 1 trong các thứ liên quan đến xác minh địa chỉ mà phải đứng tên theo đúng đ/c trong ID (đối với bước 1 là gửi bằng lái) như sổ hộ khẩu, hóa đơn điện, nước, hóa đơn internet.. những cái này bất cập vì nhiều khi đứng tên người khác không phải mình.

Cách đơn giản là : Ra ngân hàng lập giấy yêu cầu nộp tiền vào tài khoản (gửi bao nhiêu cũng được), khi rõ họ tên và địa chỉ theo đúng như ở bằng lái là ok, bọn nó chỉ cần nhìn đúng tên địa chỉ và có dấu đỏ (dấu tròn hoặc vuông của ngân hàng đều được)

Bước 3 : Xác minh số đt thì trước khi xác nhận để nó gọi nhớ dùng 1 trong các phần phần ghi âm cuộc gọi, vì nó chỉ nói code 2 lần, 1 số bạn khả năng nghe tiếng anh kém thì bật cái ghi âm đó lên mà nghe lại, vì nếu nhập sai code 2 lần thì sau 24h tiếp mới được xác minh lại (vì thế cẩn thận vẫn không thừa)

Bác Đà Lạt có chỉ nè bạn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week