Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chẳng hiểu topic nàỳ mở ra để tuyển ref hay khoe tài nua :D
xin lỗi bạn, bug mình chỉ gợi ý chứ ko chia sẽ, mình đã nói nhiều vấn đề này rồi, người nào nhận ra đc sẽ biết quý trọng hơn nên mình ko tiện public bug vì thế là tự đánh đổ bát cơm của mình, ai biết đc bug cũng vậy cả thôi, cảm ơn bạn quan tâm :)

Mình đâu có hỏi bạn về bug gì đó,chỉ không hiểu về acc "đủ tuổi" Còn vấn đề gì bạn nói đã nhiều mình đâu cần biết nó là cái gì :D Tóm lại chỉ muốn hiểu từ đủ tuổi :D

bcn em bán rồi mà giờ tăng tiếc quá anh ơi, biờ mua coin nào nữa thì được hả anh

lướt sóng dù bán hớ hay mua hớ cũng đừng nên có khái niệm tiếc :) có lãi là đc rồi

BCN tăng ảo thôi mai lại về vị trí cũ thôi số lượng nó thế kia mất 5 năm mới tăng dc 250% như hôm nay - cá mập xả hàng ồ ạt kìa
không tuyển được ref thì ăn ít lắm <(") góp ý cho bạn nào muốn claim free mà không sợ nản

BCN tăng ảo thôi mai lại về vị trí cũ thôi số lượng nó thế kia mất 5 năm mới tăng dc 250% như hôm nay - cá mập xả hàng ồ ạt kìa

lướt sóng hay ôm thì đừng quan trọng tin đồn có thật hay ko, miễn là ôm và xả kịp là ổn :)

Trong lúc claim mình cũng phát hiện ra 1 bug nho nhỏ giúp acc đủ tuổi nhanh hơn nhưng mà bận đi làm nên rảnh mới claim đc. dự tầm 2 3 tháng mới đủ tuổi. Trong lúc đó thì đi đào coin rác với tập trade coin thì sẽ thấy vui hơn là ngồi claim và nhìn về khoảng thơi gian sẽ rất dài phía trước.

Tình cờ nhặt được bài viết hay: https://mmo4me.com/threads/trader-holder-miner-altcoins-xu-huong-kinh-doanh-cua-thoi-dai-moi.336295/

ôi nó tăng kinh dị luôn. 2 hôm trước còn bán 26 giờ lên 137 rồi.

Doge là đồng duy nhất dưới 100 sa...mua vào thôi nào

hihi, theo bạn H nói thôi mà lần đầu mới mua bcn với sc á mà lời luôn, từ trước giờ mình chỉ biết mua bán doge thôi á, không biết doge có tăng không nhỉ, bạn H bảo để bán giá 100 nếu bán được là hay luôn á

hihi, theo bạn H nói thôi mà lần đầu mới mua bcn với sc á mà lời luôn, từ trước giờ mình chỉ biết mua bán doge thôi á, không biết doge có tăng không nhỉ, bạn H bảo để bán giá 100 nếu bán được là hay luôn á
doge lên nhưng chậm lắm
bạn trade sàn nào thế

doge lên nhưng chậm lắm
bạn trade sàn nào thế
polo or bitrex thôi, 2 thằng này đa dạng tiền tệ, lại sàn lớn, polo dạo này lắm phốt, ddos "tình cờ" vào lúc chốt giao dịch margin làm nhiều người cháy acc, bọn nó withdraw một đống :confused:

bạn H nói cứ đặt lênh bán trước rồi khi lên sẽ khớp nên chứ đợi lúc lên mới đặt lệnh là nhiều người đặt cùng lúc khó lắm í

anh ơi làm sao dùng epay.info ạ
reg xong add các ví vào đủ mức rút thì rút thôi
bạn H nói cứ đặt lênh bán trước rồi khi lên sẽ khớp nên chứ đợi lúc lên mới đặt lệnh là nhiều người đặt cùng lúc khó lắm í
đặt trước là do chúng ta ko màng khái niệm hớ :D chứ dân tình thường dựa vào thị trường để cho khỏi tiếc mà chị :D , cứ đạt mục tiêu đề ra là ổn chúng ta ko nên tham thì thâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week