Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Tiền đã về nhé các thím.

csmm

Senior
Reactions
71
MR
0.000
paid-to-promote treo jinglink là là lấy link nào add vào vậy các bro link website của mình hay là link Promote link
Mà cái Pop-under code nó bảo tối đa là 5 pop -up mà sao em add vào nó nhảy đến 18 cái pop up luôn vậy?
Ai hướng dẫn em cách chiến site này bằng tool bot traffic cua fithung duoc không? nên để traffic là bao nhiêu giây nhỉ?

Last edited:
paid-to-promote treo jinglink là là lấy link nào add vào vậy các bro link website của mình hay là link Promote link
Mà cái Pop-under code nó bảo tối đa là 5 pop -up mà sao em add vào nó nhảy đến 18 cái pop up luôn vậy?
Ai hướng dẫn em cách chiến site này bằng tool bot traffic cua fithung duoc không? nên để traffic là bao nhiêu giây nhỉ?
@DannyTuan tư vấn giúp em với

Up cho Pro vào chém.
Site Paid-To-Promote cạnh tranh không lại Pro nên đã bỏ không chiến nữa.
Đang chuyển qua Xtend nhưng cũng sắp bỏ vì dạo này nó block IP kinh quá.

Up nhé.
Tháng này tuy bỏ Paid To Promote nhưng đã dồn hết tâm huyết và vốn liếng vào xtend.
Ngày quốc tế lao động 1/5 sẽ update proof. Có thể nói là khủng với mình từ khi tham gia vào MMO đến giờ.:D

Up nhé.
Tháng này tuy bỏ Paid To Promote nhưng đã dồn hết tâm huyết và vốn liếng vào xtend.
Ngày quốc tế lao động 1/5 sẽ update proof. Có thể nói là khủng với mình từ khi tham gia vào MMO đến giờ.:D
Thằng xtend một ngày tớ đẩy cho nó hơn 100k traffic và kết cục là nó remove cái ads của tớ và phán là bot traffic !

cho mình hỏi mình đặt banner vào blog toàn bị "Ad does not exist or not yet approved !" là thế nào nhỉ :confused:
Nó đang check website của bạn thôi. Đợi từ 24h đến 48h sẽ hiện ADS.
Thằng xtend một ngày tớ đẩy cho nó hơn 100k traffic và kết cục là nó remove cái ads của tớ và phán là bot traffic !
:D. Ngày nào tớ cũng cho nó 200k vẫn êm ắng mà.
Nếu ads mới tạo thì từ từ thôi. Cho cái CPM % nó lên đã chứ ads mới create mà boot quá nó nghi là phải.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week