Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

Uh có ai kiếm được rồi lên tiếng nào ;))
Riêng mình thì thỉnh thoảng làm đc 3$ ở web-ip, còn lại trớt quớt vì làm biếng, thời gian để chém gió nhiều hơn ;))

Ac sao mình lại thế này =))
Ko cố ý nha^^
Thui hieungheo qua topic kia đưa WMR tớ nói nhỏ. ưu tiên mem của Hội ;))

Hic, đợt trước có reg web-ip của bác nào trên này không nhớ rõ nữa, làm job thì lúc được trả lúc không nản quá nghỉ ...
Bây giờ muốn reg lại là phải tạo 1 cái id WMZ khác hả

Bạn đăng ký 1 TK webmoney mới rồi dùng nó để reg acc web-ip

thảo nào post lag kinh khủng.hình như ko phải mình tớ rình.....

Tớ ko cố ý, chỉ trả lời cm của bạn kia thui :))

Uh có ai kiếm được rồi lên tiếng nào ;))
Riêng mình thì thỉnh thoảng làm đc 3$ ở web-ip, còn lại trớt quớt vì làm biếng, thời gian để chém gió nhiều hơn ;))

Oh, Alice đạt giải thưởng của Alice =))
Thôi, chuyển sang #120 đi ;))

Ôi! Mình đã thks đc , up lần cuối chuẩn bị xài HMA hehe!

Thực ra cái này chỉ xem là làm thêm thôi! dành cho nó 2 tiếng sáng và 2 tiếng chiều à ! hehe còn lại làm việc khác , ăn chơi ^^ chơi mấy site khác thử rồi mà thấy nó làm chậm hơn webip sao ý , ko nghiền bằng ^^

Thực ra cái này chỉ xem là làm thêm thôi! dành cho nó 2 tiếng sáng và 2 tiếng chiều à ! hehe còn lại làm việc khác , ăn chơi ^^ chơi mấy site khác thử rồi mà thấy nó làm chậm hơn webip sao ý , ko nghiền bằng ^^

Pro đây nè . Mình làm tí đã ngán ^^

Nghe hấp dẫn quá, nhưng không biết làm có ngon hơn cạp không ta? Cạp hoài mỏi mắt quá, muốn tìm cái thư giãn hơn...:binhsua162:
Trung bình 1g thì được khoảng nhiu $, ai pro cho em xin ý kiến.
Cái tool của bác không cho dùng thử 2-3 ngày nhỉ hehe :))

Làm nhanh thì 1h được 1$ nhé, còn tool này ae test đã đời rồi ;))

Không biết cách gì cop link cho lẹ không nhỉ? Bữa xem ở đâu thấy họ cop link lẹ như auto vậy =,=!

Không biết cách gì cop link cho lẹ không nhỉ? Bữa xem ở đâu thấy họ cop link lẹ như auto vậy =,=!

Bạn có dùng tool chưa mà còn hỏi vậy?
Tool + add on copy all urls chính là để copy nhanh và tự động sắp xếp báo cáo mà ;))

Bạn có dùng tool chưa mà còn hỏi vậy?
Tool + add on copy all urls chính là để copy nhanh và tự động sắp xếp báo cáo mà ;))
Dùng rồi nhưng có nhiều nhiệm vụ chưa có quá nên , toàn tự làm thôi, thấy cop link cũng koo nhanh lắm

Dùng rồi nhưng có nhiều nhiệm vụ chưa có quá nên , toàn tự làm thôi, thấy cop link cũng koo nhanh lắm

Gặp nv chưa có ai edit thì nên edit lại gửi cho chủ thớt để update, ae đc hưởng chung :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week