Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

ntn1907

Junior
Reactions
25
MR
0.000
alice với zen ,cho tớ hỏi chút về web ip, mấy nhiệm vụ đã làm rồi, mún làm lại thì làm cách nào, vì mình fake sang ip khác thì báo là nhiệm vụ đó đã làm rồi :binhsua30:

babykute

Hero
Reactions
1,008
MR
0.023
Chat with me via Skype
alice với zen ,cho tớ hỏi chút về web ip, mấy nhiệm vụ đã làm rồi, mún làm lại thì làm cách nào, vì mình fake sang ip khác thì báo là nhiệm vụ đó đã làm rồi :binhsua30:

nv đã làm rồi thì chơ time chạy hết mới làm tiếp được vd 24h do thằng chủ jobs nó đặt

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
Xin RB zen ơi!
WMID: 119269666143
R725251107990

Dạo này ngoài buổi sáng thì các buổi còn lại lag lag lười làm gớm =.=

Done nhá:

Thanks so much!

lyminhtri192

Junior
Reactions
14
MR
0.000
mình vẫn chưa hiểu mấy cái click vào quảng cáo gg. bạn nói rõ ra tí đi.
ví dụ: bấm vào 1 link google rùi vào khoảng 3-4 links trong trang google đó.
có nghĩ là mình phải bấm như thế nào đây?
còn cái báo cáo? mình chỉ cần chép cái link mà click vào quảng cáo của gg thôi ah?

mình làm 1 cái job. 5' sau nó gửi thư cho mình
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 89232
Название задания: «Очень простое задание с кликом по рекламе»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=89232&cnt=374cb832b2cb203909a0f562de1 fae3a

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
ip 58.186.170.79 ( Вьетнам ) нарушен временной интервал указанный в пункте №3 задания. Для доработки выполнить задание без кликов по рекламе, но с другим ключевиком и выдержав временной интервал

như thế là thành công chưa? hay mình làm sai nhiệm vụ của nó? liệu mình có thể sửa lại được ko?

mình vẫn chưa hiểu mấy cái click vào quảng cáo gg. bạn nói rõ ra tí đi.
ví dụ: bấm vào 1 link google rùi vào khoảng 3-4 links trong trang google đó.
có nghĩ là mình phải bấm như thế nào đây?
còn cái báo cáo? mình chỉ cần chép cái link mà click vào quảng cáo của gg thôi ah?

mình làm 1 cái job. 5' sau nó gửi thư cho mình
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 89232
Название задания: «Очень простое задание с кликом по рекламе»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=89232&cnt=374cb832b2cb203909a0f562de1 fae3a

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
ip 58.186.170.79 ( Вьетнам ) нарушен временной интервал указанный в пункте №3 задания. Для доработки выполнить задание без кликов по рекламе, но с другим ключевиком и выдержав временной интервал

như thế là thành công chưa? hay mình làm sai nhiệm vụ của nó? liệu mình có thể sửa lại được ko?

Có nghĩa là bạn click 1 site Google có dạng www.abc.com thì bạn kíck các menu trên trang www.abc đó có dạng như
www.abc.cat1
www.abc.cat2
www.abc.cat3

Còn nó gửi lại bạn thư đó là nó không chấp nhận và yêu cầu bạn làm lại job nhá. chưa vừa ý của nó

Có nghĩa là bạn click 1 site Google có dạng www.abc.com thì bạn kíck các menu trên trang www.abc đó có dạng như
www.abc.cat1
www.abc.cat2
www.abc.cat3

Còn nó gửi lại bạn thư đó là nó không chấp nhận và yêu cầu bạn làm lại job nhá. chưa vừa ý của nó
minh phai gui bao cao nhu the nao?
"www.abc.com
www.abc.com.cat1
www.abc.com.cat2
www.abc.com.cat3"
hay la
"www.abc.com.cat1
www.abc.com.cat2
www.abc.com.cat3"

Sao Ru Tools nó không tự sắp xếp link nữa ta, các link cứ lộn xộn với nhau

Hơn 3 loại link thì bị lỗi này thì phải.
Với lại ko quan trọng trình bày đẹp quá đâu bạn.
Làm đúng và đủ cũng ok rùi

@ click: hma lỗi do mạng của mi rùi, thấy bà con vẫn bt mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week