Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Mình làm quen web-ip nên so với seosprint thì thấy web-ip hơn thui chứ chưa thử vipromt :m003:

cái này fake ip chơi được không các bác, nó có bắt add phone gì ko nhỉ

Có cái fake được, có cái không fake được. Muốn fake thì ...
Đọc kỹ hướng dẫn pls!

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Wepip hay vipromt tốt hơn vậy

vip-prom và seo cùng admin!
Cái nào tốt hơn thì tùy cảm nhận của mỗi người :D

Vừa mới reg xong.

Các bước có phải thế này không:

+ Nhấn bắt đầu nhiệm vụ nó đưa tới google

+ Nhập từ khóa thằng chủ job đưa

+ Tới trang web của nó từ google

+ Mở 3 link từ trang web của nó

+ Sau đó nhấn quảng cáo của Google. Tới đây thì không biết là nhấn 1 cái hay mấy cái nữa.

4) кликаем по ОДНОЙ рекламе от Google + 3 перехода по ЭТОМУ сайту до

Ai hộ đoạn này.

+ Sau khi nhấn quảng cáo thì để trang quảng cáo load xong, rồi mở vài link trong trang quảng cáo đó.

Phần báo cáo:

На проверку -
3 ссылки с моего сайта
3 ccылки от Google
------------------------------
Еще задания по WMID

Hiểu được cái đầu là đưa cho nó các link mình đã vào ở trang nó

Còn cái 2 bó tay.

Chủ thớt ol trả lời giúp nhá. đã làm downline cho you rồi.

1RUB thì được 700đ đúng ko nhỉ. Mấy cái nv này 1 cái đc khoảng 0.5 tới 1RUB. Khá hơn PTC 1 chút mà có nhiều nv nữa

Last edited by a moderator:
Bài viết thì đề cập hết rồi nên có gì ko rõ các bạn nên tìm đọc lại trước hết!:kobiet:
Mở 1 và chỉ 1 quảng cáo google thôi, sau đó mở thêm 3 liên kết từ cái quảng cáo GA ( google adssense) đó. Và với mỗi IP chỉ nên mở 1 quảng cáo 1 lần thôi.
1 rub= 700 vnd. :bay:

Òy cái trang Seoprint sao mình click vô dk ko giống trong hình của bạn gì hết chủ thớt ơi!

Thôi chết rùi cái ví WM của mình bắt đầu bằng chữ Z thế mà nó bắt mình nhập chử R thì lấy đâu ra đây, có bạn nào rành thì chỉ dùm với --> thanks

Thôi chết rùi cái ví WM của mình bắt đầu bằng chữ Z thế mà nó bắt mình nhập chử R thì lấy đâu ra đây, có bạn nào rành thì chỉ dùm với --> thanks

Bạn tạo thêm ví R là được, bấm vào menu sẽ hiển thị toàn bộ thông tin acc WEBMONEY MINI, cả ví Z và R, wmid

à được ròi, mình đã add được cái ví có chữ R rùi --> hơi gà tại mới làm quen với WM lau nay toàn chơi PP, AP ko ah :D
\

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week