Cheat Traffic Tổng hợp các site mining BTC, DOGEcoin,.... Poof Pay hàng ngày!

Hashprofit scam rồi à bác mà ko vào đc, mất 0.1 btc mới dep vào. Cay vl
mình có giới thiệu Hashprofit đâu, có chơi thể loại bitcoin này thì bạn nên chọn bitcoincloudsevice và grmining nhé. Pay ổn định, pay daily, pay auto.
Bạn có thể tham khảo ở #1 nhé

Có nhiều mình trả 2,5 đ, ít thì 2 đ thôi. Bạn có thể qua anything-e.net để đổi

cho mình hỏi zenminer.com có chơi được ko bác o_O
Chơi thì chơi dc nhưng ROI ko cao (Thời gian hoàn vốn chậm ). Nếu muốn chơi miner bitcoin, bạn nên chọn grmining và bitcoinclousevice. Đang pay rất ổn định, pay hàng ngày, pay auto, và tỷ lệ ROI cũng tương đối, khoảng 1 tháng là hoàn vốn rồi. Còn nếu miner doge thì cointellect đang rất hot. Bạn có thể tham khảo ở #1 nhé!

Mình hỏi bác có thu mua k ấy . còn phải ref bác k thì k nhớ ==
Có nhiều mình trả 2,5 đ, ít thì 2 đ thôi. Bạn có thể qua anything-e.net để đổi

Chơi thì chơi dc nhưng ROI ko cao (Thời gian hoàn vốn chậm ). Nếu muốn chơi miner bitcoin, bạn nên chọn grmining và bitcoinclousevice. Đang pay rất ổn định, pay hàng ngày, pay auto, và tỷ lệ ROI cũng tương đối, khoảng 1 tháng là hoàn vốn rồi. Còn nếu miner doge thì cointellect đang rất hot. Bạn có thể tham khảo ở #1 nhé!

BitcoinCloudService mình nên đầu tư bao nhiêu hả cậu , cậu cho mình con số cụ thể nha , cảm ơn cậu .

oh mà 3 site này phải đầu tư mới chơi được ah bác
đúng vậy. Có cointellect, có thể chơi chay, ko cần đầu tư, mining bằng máy tính, cũng dc khoảng 0.2 eur/ngày nếu chạy hết công suất máy nhưng hại máy tính lắm.
Đầu tư vào thì dc nhiều hơn, mà cũng khỏi phải chạy trên máy tính. 3 site trên đang pay rất uy tín mà

đúng vậy. Có cointellect, có thể chơi chay, ko cần đầu tư, mining bằng máy tính, cũng dc khoảng 0.2 eur/ngày nếu chạy hết công suất máy nhưng hại máy tính lắm.
Đầu tư vào thì dc nhiều hơn, mà cũng khỏi phải chạy trên máy tính. 3 site trên đang pay rất uy tín mà
vậy là phải đầu tư bàng bitcoin luôn ah bác

2.5đ /1dogecoin à ? . mình có 20k
Ok bạn, bạn gửi qua địa chỉ: D7V9dsCkKnAsL1ETqo92Ruknbq1WHjQ4bN rồi pm mình.
À, mình có VCB và VIB thôi, nếu có phí ngân hàng hoặc bạn yêu cầu trung gian thì bạn chịu nhé

cậu có bán btc ko , hoặc biết ai bán ko , mình muốn đầu tư nhưng ko biết ai bán btc
Mình cũng đang có 1 ít nhưng giờ rate thấp quá, ko muốn bán. Giờ rate đang thấp, bạn lựa chọnmua sớm cũng hợp lý đó
bạn đăng lên forum cần mua, thiếu gì người bán. Hoặc bạn mua BTC-E rồi qua btc-e trade ra bitcoin hoặc vào sàn https://www.anything-e.com/referer/59 nạp tiền rồi mua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom