Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

lại làm kèo xem fake hay không nhé, diễn đàn này rất hay ở chố là có cả người làm trung gian, đi làm chứng luôn cũng dc nhỉ. =))

hay tao lại phải bật teamview lên đây =))
à mà cái cách cày bằng vps của bọn mày, tao nói thật nhé, quá đơn giản, anh *** cần mấy đồng lẻ ấy đâu, cất ở nhà mà mua mì tôm nuôi cái miệng đi

chú đúng là chậm hiểu 70 con vps như thế tháng kày ra gần trăm triệu đấy cần j phải đầu tư VGA như chú đâu. tính đồng tiền bỏ ra và thu về chú còn kém anh rất nhiều nên đừng có tinh tướng đã ko biết cứ phát biểu lung tung. của mình shows bảo hàng thật của người khác shows bảo hàng fake anh ko hiểu đầu chú chứa cái j nữa

chú đúng là chậm hiểu 70 con vps như thế tháng kày ra gần trăm triệu đấy cần j phải đầu tư VGA như chú đâu. tính đồng tiền bỏ ra và thu về chú còn kém anh rất nhiều nên đừng có tinh tướng đã ko biết cứ phát biểu lung tung

cho xin cái gì làm chứng cái, nói mồm thì thằng cấp 1 cũng nói ngày kiêm 1 tỷ dc,
70con vps chạy yacoi à, sợ quá sợ quá,

cho cái hình deposit yacoin vơi with btc từ bter xem cái nào,
lấy trên mạng cũng được

:D chắc phải mở topic" Cày VPS hay VGA cái nào lợi nhuận hơn" cho mấy bác này tranh cãi

:D nghe toàn mấy trăm triệu thì mấy bác làm cái event tặng ít $ cho anh em đi nào. Bác nào làm được thế thì bác đó thắng nhé:D

cho xin cái gì làm chứng cái, nói mồm thì thằng cấp 1 cũng nói ngày kiêm 1 tỷ dc,
70con vps chạy yacoi à, sợ quá sợ quá,

cho cái hình deposit yacoin vơi with btc từ bter xem cái nào,
lấy trên mạng cũng được

chú là j mà chú bào thế nào anh phải làm theo. chỉ cần thế là chú tự tính ra sẽ biết nhé. lúc nào VGA mà tốn điện quá tiền sửa ko đủ thì PM anh anh chỉ cho

cái hình đó thích ngồi một lúc ra cả đống. mà thôi có muốn kiếm tiền không xin lỗi anh đi anh chỉ cho cách cày coin = vps và anh dạy cách reg vps giá rẻ. ko phải hằn học với đời thế cho nó khổ ra. nếu thay đổi tính nết pm anh nhé.
mà chú tính xem một ngày anh chạy khoảng 30 con như thế này với 40 con nữa bằng nửa thế này thì một ngày anh kiếm bao nhiêu?

các bác cày VPS loại gì và cày kiểu gì mà tốc độ kinh thế nhỉ.mình toàn 0.08-0.13 khash/s là cao :|

Nhìn chả hiểu gì, nói chung chơi free vì vẫn chưa biết rõ lắm. Qua 2 ngày chơi free nhận xét 1 điều là rãnh rỗi lắm, cày dữ lắm thì cũng được chừng 10k VND/ngày thôi :D. Cái này gọi là kiếm bạc cắc :D

Last edited:
Các bạn vào trang này để cày bitcoin hàng ngày http://www.landofbitcoin.com/?r=f5L4bgs6k4broPik.
Trang nay tong hop cac site khac nen rat tien loi.
Còn trang này xem quảng cáo hàng ngày có nhiều quảng cáo để kiếm bitcoin.Dang ky tai day
https://coinad.com/?r=R2VVB9KLMY1Z0QE

các trang web free mà các bạn biết bao bao giờ cũng có phần ref họ muốn chúng ta ngoai viec kiem bitcoin tren trang web của họ bên cạnh đó giới thiệu người khác là để người khác biết về trang web của họ còn họ trả % là họ trả thêm thù lao cho việc ta giới thiệu, chúng ta có lợi là giới thiệu cho người khác vừa có thêm bitcoin mà trang web của họ cũng được nhiều người biết đến

thi e chia nhỏ bitcoin bet thoi, ban dau tiền nó cho thì cứ chia 3 ra mà đánh, chon x3 rồi cứ bet thôi, tùy tình hình mà chon bet high hay low, nếu lên lên tiền khoảng 10 lần ban đầu thì nâng số tiền bet x10 rồi cứ thế mà chiến, may thì ăn ai dè phat cuối bốc đồng tach cmn mất:(
Vì máu me mà em thua sạch công sức làm 2 ngày nay rồi. Hehe :D

bạn Kenjionline dạo này lo làm ăn với nhóm quá nên bỏ bê cái free rồi. Giờ có ai nối nghiệp lên làm trưởng nhóm free chế ra cái tool nhiều nhiều web xíu cho anh em kiếm cháo ăn đi. Nói chung full 1 này khoảng 20k là thành công rồi. Hoho

bạn Kenjionline dạo này lo làm ăn với nhóm quá nên bỏ bê cái free rồi. Giờ có ai nối nghiệp lên làm trưởng nhóm free chế ra cái tool nhiều nhiều web xíu cho anh em kiếm cháo ăn đi. Nói chung full 1 này khoảng 20k là thành công rồi. Hoho
uh dạo này vừa lo việc ngoài vừa lo việc của group nên ít tập trung cho topic này :(

mà mấy site gõ captcha dc BTC đó có ref ko nếu có mình lập píc kiếm btc free :D
Hình như là không có ref, mấy site gõ captcha thì trong trang landofbitcoin cũng nhiều nhưng chưa có người tổng hợp nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back