Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

Mình có ý kiến thế này đối với các bạn ko có khả năng sắm máy khủng để cày bitcoin là chúng ta hãy lập 1 nhóm những người kiếm tiền trên trang web kiếm Bitcoin miễn phí bạn giới thiệu cho những người khác cũng kiếm bitcoin miễn phí như bạn điều quan trọng là mình chỉ ra cho người khác cái lợi của việc kiểm bitcoin là như thế nào như vậy mới kiếm thêm được nhiều người, đây là cơ hội đầu tư lâu dài
Thành công ko phải chúng ta kiếm được nhiều tiền mà chúng ta tạo lập được một công đồng lớn để hỗ trợ giúp nhau kiếm tiền và đi đến thành công.

trên đời công nhận có nhiều thằng chém gió. thùng rỗng kêu to các cụ nói đúng thật

cái hình đó thích ngồi một lúc ra cả đống. mà thôi có muốn kiếm tiền không xin lỗi anh đi anh chỉ cho cách cày coin = vps và anh dạy cách reg vps giá rẻ. ko phải hằn học với đời thế cho nó khổ ra. nếu thay đổi tính nết pm anh nhé.
mà chú tính xem một ngày anh chạy khoảng 30 con như thế này với 40 con nữa bằng nửa thế này thì một ngày anh kiếm bao nhiêu?

Last edited:
tao biết mà. mày có mù ko, nhìn vào dòng dưới cùng của cái đò thị tao post lên đeo biết 29 nov là hôm nào hả, ôi đệt, vãi cả thanh niên mmo

1 thằng mù cũng thấy cả cái topic này lù lù trong cái ảnh tao post lên, tao *** hỏi cày yacoi nhé, tao hỏi cách dùng vps . đúng là ngu thì ngoan cố, lên mạng lấy hộ tao cái ảnh như trên xem nào
tao cũng biết mà.
thế november gần đây hơn december à thằng ngu. ngậm mẹ cái mõm lại dùm tao đi đã nói ngu còn cố cãi

cái hình đó thích ngồi một lúc ra cả đống. mà thôi có muốn kiếm tiền không xin lỗi anh đi anh chỉ cho cách cày coin = vps và anh dạy cách reg vps giá rẻ. ko phải hằn học với đời thế cho nó khổ ra. nếu thay đổi tính nết pm anh nhé.

lại làm kèo xem fake hay không nhé, diễn đàn này rất hay ở chố là có cả người làm trung gian, đi làm chứng luôn cũng dc nhỉ. =))

hay tao lại phải bật teamview lên đây =))
à mà cái cách cày bằng vps của bọn mày, tao nói thật nhé, quá đơn giản, anh *** cần mấy đồng lẻ ấy đâu, cất ở nhà mà mua mì tôm nuôi cái miệng đi

tao cũng biết mà.
thế november gần đây hơn december à thằng ngu. ngậm mẹ cái mõm lại dùm tao đi đã nói ngu còn cố cãi

=)) mày vẫn ngu đến độ đeo đọc hiểu dc bài viết của tao à,
nói chuyện với mấy thằng ngu rất chi là hại não, bây giờ thi anh đã hiểu điều đó. đọc lại từng bài của tao mà ngẫm đi nhé, tao đi rút tiền đây, ha ha

kiếm tiền ăn sáng đi mấy cậu, cãi nhau làm j.sắp hết năm rồi, để hận thù nó trôi hết đi,mà còn đón năm mới :)

:eek: cuối năm rồi mà om sòm ghê biết hôm nay 31/12 roài ko:D có gì bức xúc thì nói nốt đi nhé chứ mai sang năm mới rồi đó:D

:cool: đào cái nào cũng được miễn sao có $ nhìu là okie:D ai vốn to thì đào bằng card, ai vốn ít thì cày bằng vps, ai ko vốn thì free:D thu nhập tùy vào mức độ đầu tư

:) nếu cày bằng card ko đủ tiền điện thì sao giờ này vẫn nhiều người cày ( qua voz nhé)
:) nếu cày bằng vps thì ở đây ( bác nào cày thì pót proff ko ít thì nhìu)
:D free thì contact em nhé

:eek: cuối năm rồi mà om sòm ghê biết hôm nay 31/12 roài ko:D có gì bức xúc thì nói nốt đi nhé chứ mai sang năm mới rồi đó:D

:cool: đào cái nào cũng được miễn sao có $ nhìu là okie:D ai vốn to thì đào bằng card, ai vốn ít thì cày bằng vps, ai ko vốn thì free:D thu nhập tùy vào mức độ đầu tư

:) nếu cày bằng card ko đủ tiền điện thì sao giờ này vẫn nhiều người cày ( qua voz nhé)
:) nếu cày bằng vps thì ở đây ( bác nào cày thì pót proff ko ít thì nhìu)
:D free thì contact em nhé
bác mở topic cày free đê..cái top này tan tác oỳ..:confused::(:eek:

=)) mày vẫn ngu đến độ đeo đọc hiểu dc bài viết của tao à,
nói chuyện với mấy thằng ngu rất chi là hại não, bây giờ thi anh đã hiểu điều đó. đọc lại từng bài của tao mà ngẫm đi nhé, tao đi rút tiền đây, ha ha
tao đây cũng ko muốn chữi mày nhiều.
cứ tỏ ra thông mính 1t kiếm vài trăm triệu mà tới nghĩa của từ gần đây còn đeck hiễu thì rõ nguy hiểm. tao nghĩ mày cần học thêm tiếng việt cấp 1 để có thể hoàn hảo như siêu nhân đấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back