Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

ko sửa chũa gì ráo hêt, vga bh 36 tháng, hỏng thì hãng sẽ bh, vốn thấp nhất 1 dàn cớ khoảng xxtr, nhưng mà đợt này ko có hàng đâu thím. cần hỏi gì pm inbox chư đay topic vps e ko nói nhiều.
nhà e có 20 con cày mãi có hỏng con nào đâu mà ông nào cũng kêu hỏng the, các bác nghe tin trên vtv hay là tự ngồi nghĩ là vga cày coin sẽ hỏng thế,
Em tưởng cày vga mau nóng => hỏng

Em tưởng cày vga mau nóng => hỏng

cày thì đúng là nóng nhưng con nào có lỗi nó mới hỏng, thường thi 1 lo 100 con bọn mình dung 1 năm chay khoảng 5-7 con do bụi bặm quá ko lau chùi, cái dễ hỏng nhất là nguồn vì toàn dùng sát công suất, nguồn 1000w cắm 5-6 vga chạy full tải nên rất dễ nổ.
còn các coin cpu chạy cpuc cũng full load và thạm chí nóng hơn vga, ai rảnh bật teamvie lên mình vd cho, lấy cpu mấy các cậu cày yacoi thì nhiệt độ tầm 7-80 bt
máy mình i7 3770k cày yacoin dc gần 1kh nhiệt đọ lên tới 85-87*c
các cậu thuê vps cày thì máy người ta cũng sẽ full tải như thê nên 1 số nhà cũng cấp cấm cày coin và chạy full tải vì dễ treo cả hệ thông

2 cậu trên tranh cãi dữ quá @@,
@holiday : đây là 2pic về BTC free nên cậu có thể tự do post nhé ko liên quan gì đến vga hay vps gì đâu
---------------
VPS thì thích hợp cho ng` có vốn thấp
Ưu : tầm vài chục $ có thể thuê đc vps, hoặc dùng mấy site trial vps
Khuyết : dễ die và nhìu khi có thể bị lock vps ko cho dùng
VGA thì ai có vốn cao xxtr như cậu @holiday nói:
Ưu : cày suốt đời ko sợ hư nhé
Khuyết : cần nhìu vốn + tốn tiền điện :|
--------------
tùy theo cảm nhận từng ng` mà chọn cách cày coin, đã dính đến coin thì cái gì cũng phải chịu vốn thôi. Có tranh luận cũng dùng từ nhẹ nhàng tý :), dùng từ nặng nề quá có khi bị banned chỉ thiệt thòi cho mình thôi :)

bọn tôi chơi coin cũng lập group trên facebook chẳng qua gần đây tôi thấy trang ex bảo trì nen vào đây hóng tin mới post bài,
cách đây máy tuần đấy, giá yacoi là 0.0003 cày lúc đáy đúng là có ông ngày kiếm vài triệu, thê nhưng mà bây giờ nhìn lại xem,
giá tụt thê thảm diff(độ khó) tăng cao, rồi sẽ đen ngày ko đủ trả tiền vps, mà ông nào reg dc vps giá 1$ thì nói thật sao phải dùng cày coin làm gì, bán cũng lãi gấp chục lần.
tôi thì biêt cái gì ai hỏi giúp dc thì tôi giúp chứ chả có chuyện giấu giếm rồi bán tut bán tít này nọ.
sang đi làm tối về làm thêm chứ đau có rảnh mà ngồi cả ngày.
hôm nay thứ 7 mới lướt lát tí chứ toàn ngủ sớm gần sáng mới dậy lên mạng kiểm tra trâu bò này nọ.
giúp người khác nhưng lại bị bảo ngu, anh hùng này nọ, chém gió bốc phet, ai chả tức

bọn tôi chơi coin cũng lập group trên facebook chẳng qua gần đây tôi thấy trang ex bảo trì nen vào đây hóng tin mới post bài,
cách đây máy tuần đấy, giá yacoi là 0.0003 cày lúc đáy đúng là có ông ngày kiếm vài triệu, thê nhưng mà bây giờ nhìn lại xem,
giá tụt thê thảm diff(độ khó) tăng cao, rồi sẽ đen ngày ko đủ trả tiền vps, mà ông nào reg dc vps giá 1$ thì nói thật sao phải dùng cày coin làm gì, bán cũng lãi gấp chục lần.
tôi thì biêt cái gì ai hỏi giúp dc thì tôi giúp chứ chả có chuyện giấu giếm rồi bán tut bán tít này nọ.
hôm nay thứ 7 mới lướt lát tí chứ toàn ngủ sớm gần sáng mới dậy lên mạng kiểm tra trâu bò này nọ.
giúp người khác nhưng lại bị bảo ngu, anh hùng này nọ, chém gió bốc phet, ai chả tức
Bác cho xin tên group đi , vào học hỏi :D

cho e vào group vs..học hỏi được gì thì học. kiến thức là vô tận :oops:

đương nhiên là vừa bán vừa kày.mấy đại gia bán vps ở mmo này toàn top đầu đấy các bác ạ.ko phải vps nào cũng kày coin được. nhưng em có nguồn vps chạy full core luôn live 1 tháng mới die. sau đó reg lại đang treo 60 con đây

@holiday : thôi bớt nóng ^^! vì mỗi ng` có cách nghĩ khác nhau nên nhìu khi ko hợp ý nhau ---> xảy ra tranh luận thôi. Tại ko phải ai cũng có vốn để cày = VGA nên ít ng` bít thôi, chứ ko có gì đâu. Coin là phải bàn đến lâu dài, còn những ai muốn kím 1 ít đi chơi tết thì suy nghĩ dùng VPS lời hơn thì ko có gì lạ hết cậu ạh ^^!. Như mình nói mỗi cái điều có cái lợi và hại riêng, bản thân mình cũng dùng vps cày thôi nhưng ko dám đảm bảo cái gì hết. Bình tĩnh lại nhé :), dùng từ ngữ nặng mod thấy bị banned đó.

cho e vào group vs..học hỏi được gì thì học. kiến thức là vô tận :oops:

mình ko inv dc, với cả trong đấy chỉ hỏi han cách config máy với cả bảo dưỡng máy móc thôi,
cách đây gần 1 năm mình có nói chuyện thì biết hà nội có Mai Hoàng hcm có Tân doanh 2 ông lớn này đàu tư dàn máy khá lớn, nếu lấy dàn đó cày yac thì 1 ngày với giá hiện nay các ông ấy sẽ kiếm cỡ 1500$. còn giờ cày gì minh ko biêt.
vps nhược điểm là chỉ cày dc vài coin cpu, ko cày btc ltc... dc
các coin dùng cpu thì có Xpm, qrk là nổi nhất, sau là yac, pts, sec túm lại là chỉ vào coin thôi
còn vga thì tổng cộng chắc phải gần trăm , riêng các coin dùng thuật toán sha-256 như btc thì có máy chuyên dụng, blade, bướm, hoặc asic,
như hôm trước có ông bán cái usb asic trên này đấy.

tất cả có thể quy đổi. mỗi người có cách kiếm tiền mình chỉ quan tâm cách nào vốn ít thu tiền nhiều. mỗi tháng mình chỉ mất 4 tram tiền điện chạy con máy bàn với khoảng 100 paypal và một đêm làm việc. kết quả tạo ra khoảng 70 c0n vps 8 core cho nó kày. còn time đi làm công ty và đi uống cafe cho sướng hehheheh

mình ko inv dc, với cả trong đấy chỉ hỏi han cách config máy với cả bảo dưỡng máy móc thôi,
cách đây gần 1 năm mình có nói chuyện thì biết hà nội có Mai Hoàng hcm có Tân doanh 2 ông lớn này đàu tư dàn máy khá lớn, nếu lấy dàn đó cày yac thì 1 ngày với giá hiện nay các ông ấy sẽ kiếm cỡ 1500$. còn giờ cày gì minh ko biêt.
các coin dùng cpu thì có Xpm, qrk là nổi nhất, sau là yac, pts, sec túm lại là chỉ vào coin thôi
còn vga thì tổng cộng chắc phải gần trăm , riêng các coin dùng thuật toán sha-256 như btc thì có máy chuyên dụng, blade, bướm, hoặc asic,
bác nói toàn từ e chịu :(

ko sửa chũa gì ráo hêt, vga bh 36 tháng, hỏng thì hãng sẽ bh, vốn thấp nhất 1 dàn cớ khoảng xxtr, nhưng mà đợt này ko có hàng đâu thím. cần hỏi gì pm inbox chư đay topic vps e ko nói nhiều.
nhà e có 20 con cày mãi có hỏng con nào đâu mà ông nào cũng kêu hỏng the, các bác nghe tin trên vtv hay là tự ngồi nghĩ là vga cày coin sẽ hỏng thế,
bác tư vấn VGA giúp e phát, e cũng đang muốn đầu tư

Buồn ghê gớm , em bet bitcoin trong trang http://freebitco.in trong 3 tiêng lên được 0.5 bitcoin roi:( trong 1 phút bốc đồng em đặt sạch vào và tach cmn luôn:confused: tiền ơi là tiền
cậu đánh thế nào mà lên dc 0.5 btc thế..tớ toàn thua

cậu đánh thế nào mà lên dc 0.5 btc thế..tớ toàn thua
thi e chia nhỏ bitcoin bet thoi, ban dau tiền nó cho thì cứ chia 3 ra mà đánh, chon x3 rồi cứ bet thôi, tùy tình hình mà chon bet high hay low, nếu lên lên tiền khoảng 10 lần ban đầu thì nâng số tiền bet x10 rồi cứ thế mà chiến, may thì ăn ai dè phat cuối bốc đồng tach cmn mất:(

Mình mới tìm ra trang web kiếm khá nhiều satoshi (1000 shatoshi), trang web hoạt đọng trong vòng 24 h. Đây là link đăng ký
http://freebitcoinz.com/r/1020

Ngoài ra bạn còn được hướng đến 50% thu nhập khi giới thiệu cho người khác. Còn nhiều mục nữa các bạn tự nghiên cứu nhé

đương nhiên là vừa bán vừa kày.mấy đại gia bán vps ở mmo này toàn top đầu đấy các bác ạ.ko phải vps nào cũng kày coin được. nhưng em có nguồn vps chạy full core luôn live 1 tháng mới die. sau đó reg lại đang treo 60 con đây

Bác có thể cho em mượn 1 con vps cày thử ko? Em nói thật đấy. :)

bác này chắc sếp VOZer bên VOZ qua rùi các bác đừng chém nhau về cách nào tốt hơn cách nào nữa, nếu bác ấy là dân phần cứng thì coin như btc bác ấy cày từ thuở sơ khai rùi, và chắc chắn cày VGA sẽ ngon hơn, nhưng chỉ có đại gia lắm tiền tài chính dồi dào mới có để đầu tư dàn máy cày ban đâu chiến thui, còn với MMOers thì có mấy ai đủ sức chi ban đầu cả 1xx củ để mà đầu tư chứ, lại càng ko am hiểu phần cứg như mấy bác bên VOZer thì đi ẻ, ngay cả cài đặt và cấu hình cày coin cho VGA với các bác ko hỉu nhìu (như e:() cũng đã là nan giải rùi. Mà Mai Hoàng vs Tân Doanh là 2 công ty bán máy tính hả bác?:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back