Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

bitcoin hình như đòi hỏi cấu hình card màn hình cao quá mà phải 4-6 card màn hình loại xịn mới đào cao hơn

free thì ít lắm,làm caí list site ở #1 đó , dễ làm mà,tớ cũng có chỉ rõ ràng rồi đó
Nếu cả 2 thì càng tốt ạ. ^^
Nếu vốn thì đầu tư ban đầu cỡ khoảng nào ạ? (vì giờ e cũng khó khăn nên mới quyết định tìm hiểu về BTC)

https://dicelead.com/freemoney.php
https://dicelead.com/?r=2264

2 link cho các bạn lựa chọn , site mới ra :D , cập nhập cho các bạn cách chơi như freebitco.in :D
Đây là một trò chơi không bao giờ mất Bitcoin, bạn cũng có thể đặt tên tiền Bitcoin như miễn phí này.

bạn có thể chơi này mỗi giờ duy nhất.

Làm thế nào để chơi?

khi bạn chọn đôi, nếu u giành chiến thắng chúng tôi sẽ gửi 0.000001 * 2 thua 0.000001 / 2

khi bạn chọn ba, nếu u giành chiến thắng chúng tôi sẽ gửi 0.000001 * 3 thua 0.000001 / 3

khi bạn chọn Quadruple, nếu u giành chiến thắng chúng tôi sẽ gửi 0.000001 * 4 thua 0.000001 / 4

khi Bitcoin miễn phí đạt ít nhất 0,0001 btc để trang trải phí giao dịch trước khi chúng tôi gửi.

bắt đầu để kiếm tiền hoa hồng lớn 50% từ ref

Xài 2 tài khoản yacointalk 1 máy được không ta ? Cài đặt lun cho mấy thằng bạn :D

1 lần nữa mình nhắc lại,chỉ hỗ trợ a e trong group , những bạn pm yahoo ko thấy mình trả lời thì thông cảm :( yaho đầy nghẹt rồi

Các bạn ơi cho mình hỏi với.
Mình mới chơi dạng BITCOIN này. Ngày nào mình cũng vào bấm các site mà kenji share để kiếm BTC và hôm nay coinbox.me nó Pay cho mình nhưng mình. Nhưng vào ví bitcon btc-e.com không thấy trên trang check trên blockchain.info thì thấy có 1 giao dịch đến địa chỉ BTC của mình.
Giao dịch (Mới nhất đầu tiên)
1cointQVgw2EwnJx3EFVPvD65gSsD9nJ7 (CoinBox.me )
1KaW4opzJqp8HXPFZ5dLCg6NWJhppBZz9f 0.00005604 BTC

Mình đảm báo địa chỉ btc mình trên trang btc-e.com đúng
Your address for deposit BTC:

1KaW4opzJqp8HXPFZ5dLCg6NWJhppBZz9f

Trả lời mình nhé cám ơn nhiều lắm cái này hơi rắc rối thật

Các bạn ơi cho mình hỏi với.
Mình mới chơi dạng BITCOIN này. Ngày nào mình cũng vào bấm các site mà kenji share để kiếm BTC và hôm nay coinbox.me nó Pay cho mình nhưng mình. Nhưng vào ví bitcon btc-e.com không thấy trên trang check trên blockchain.info thì thấy có 1 giao dịch đến địa chỉ BTC của mình.
Giao dịch (Mới nhất đầu tiên)
1cointQVgw2EwnJx3EFVPvD65gSsD9nJ7 (CoinBox.me )
1KaW4opzJqp8HXPFZ5dLCg6NWJhppBZz9f 0.00005604 BTC

Mình đảm báo địa chỉ btc mình trên trang btc-e.com đúng
Your address for deposit BTC:

1KaW4opzJqp8HXPFZ5dLCg6NWJhppBZz9f

Trả lời mình nhé cám ơn nhiều lắm cái này hơi rắc rối thật
nó confirm xong thì tiền về ngay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995