Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
leader đã pay biết thế lúc đầu chiến leader rồi T.T chạy 1 tuần 1 vps đc 10$ rồi quá ngon.
sao mình chiến nó đếm ít thế nhỉ :'(

Fithou bạn ơi, 1 hiện tượng coder đấy :p, đùa thôi chứ tool cậu này code các bác dùng thì biết rồi, chạy ổn định, support kịp thời.
Lúc trước có sử dụng qua 1 lần, nhưng lần đấy bác ấy sell hạn chế :( Ko bik lần này có hạn chế ko =.=

mua rẻ 1-2$ toàn hàng trade qua trade lại, hàng 4-5$ 100-200k tiền đâu ra @@ dạo này đang nghèo đói @@ còn đang để dành cho mục đích khác thím ạ ;)

Thì bởi vậy mới kêu hùn. Chứ cứ nhai đi nhai lại ssh trade đó thì làm sao có tiền tiêu Tết, thích kiếm ngày 100$ mà ko bỏ ra đầu tư thì làm sao mà có.:p:p

Thì bởi vậy mới kêu hùn. Chứ cứ nhai đi nhai lại ssh trade đó thì làm sao có tiền tiêu Tết, thích kiếm ngày 100$ mà ko bỏ ra đầu tư thì làm sao mà có.:p:p
mà mấy ông bán ssh chắc cũng bán đi bán lại cho những người khác nữa chứ :confused: chắc gì đã bán 100% sạch cho mình

mà mấy ông bán ssh chắc cũng bán đi bán lại cho những người khác nữa chứ :confused: chắc gì đã bán 100% sạch cho mình

Tất nhiên là thế chứ tụi nó ngu gì mà bán 1 người. Càng nhiều người mua lẽ thì tụi nó càng lời. Gom vài người lại thì đỡ khổ hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week