Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
AE hùn 20~30$ code mịa cái tool khác cho rồi, cái tool thanhps còn vài chổ cũng chưa ưng lắm

cho mình nói 1 câu nhé: khi bạn chôm đồ thì suốt cuộc đời bạn đã là thằng ăn trộm rồi, chứ chẳng có chuyện ăn trộm của người nước ngoài thì là anh hùng, còn ăn
trộm của người Việt thì mới là ăn trộm, bản thân mình không tham gia tranh luận chuyện crack hay không, nhưng xin đừng tỏ ra quá tự trọng, máy mình xài windows
crack nên mình nghe mình nhột lắm. Thân!

E chỉ xài mỗi KIS, mà 1 năm có 15$ chứ mấy bác, bonus thêm cho cái key cho Mobile nữa, phê lòi. Bác làm ngày cả 100$ mua mấy cái chả được, toàn troll e.:p:p
ây za đói rụng răng rồi bác :D có key checker ko cho mượn sài 1 xíu nào
mỗi người, tool này 200~300$ là cao
gì ác vậy :p toolz này max 150$ là cùng, bác chỉ đc cái làm giàu cho mấy ông coder :D:D

ây za đói rụng răng rồi bác :D có key checker ko cho mượn sài 1 xíu nào

gì ác vậy :p toolz này max 150$ là cùng, bác chỉ đc cái làm giàu cho mấy ông coder :D:D

tiền nào của đó thôi

cho mình nói 1 câu nhé: khi bạn chôm đồ thì suốt cuộc đời bạn đã là thằng ăn trộm rồi, chứ chẳng có chuyện ăn trộm của người nước ngoài thì là anh hùng, còn ăn
trộm của người Việt thì mới là ăn trộm, bản thân mình không tham gia tranh luận chuyện crack hay không, nhưng xin đừng tỏ ra quá tự trọng, máy mình xài windows
:D chuẩn rồi

Góp mỗi người 50$, 20 người được 1k rồi, thuê làm cái tool cho hoành tráng luôn. :D:D:D
Ông nào ôm tiền thuê coder chạy phát là vui luôn :D
Đùa đấy, đừng ai gạch nhớ :D

:D chuẩn rồi

Mấy bác làm 1 ngày mấy củ mà cái key win ngta bán có mấy $ mà mấy bác mua ko nổi ah? :D:D:D

Mấy bác làm 1 ngày mấy củ mà cái key win ngta bán có mấy $ mà mấy bác mua ko nổi ah? :D:D:D
cái thang cài win dạo nó cài win crack cho em bác ạ
thật lòng em muốn mua ban fee lắm :p

win nào mà mấy $ vậy bác? chỉ em với. đừng kêu là mấy thằng bán dạo trên mạng nha! em là newbie của mmo đó, ngày kiếm chưa đươc 20 cents nữa ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week