Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Các pác cứ bình tĩnh ! đên page 400 hả lập topic mới, list lại đầy đủ các NET từ không adult đên adult cho anh em xem học hỏi, còn pác nào có lòng thì post thêm vài chú ý đặc biệt cho từng NET là được rồi.
Ở post #1 nên list các yếu tố cần và đủ để một newbie có thể xem đó mà tự biết cách chiến. Ví dụ:
Code:
1. Blog, Website riêng
2. SSH, Socks, Proxy
3. VPS
4. Tool
5. AD Network
6. Cách làm: reg acc net, lấy script ads, add vào blog, treo tool.
7. Cách scan SSH
8. Các chú ý cho từng acc NET.

Trong đây có ai sử dụng paxum ko nhỉ ? hỏi cái
cái vụ add mail nó giống PP ko ? tức là chuyển $ vào cái mail đó rùi mới add vào Paxum hay add mail trước chuyển $ sau ? 2 năm rùi chưa sử dụng quên mịa nó rùi :))
@suongmu @diedk038
cái paxum từ hồi chơi coin đó hả thím. Reg hay vậy chỉ em với!!!! :3, thím thường trans $ ở site nào thế!!!

Last edited:
Các pác cứ bình tĩnh ! đên page 400 hả lập topic mới, list lại đầy đủ các NET từ không adult đên adult cho anh em xem học hỏi, còn pác nào có lòng thì post thêm vài chú ý đặc biệt cho từng NET là được rồi.
Ở post #1 nên list các yếu tố cần và đủ để một newbie có thể xem đó mà tự biết cách chiến. Ví dụ:
Code:
1. Blog, Website riêng
2. SSH, Socks, Proxy
3. VPS
4. Tool
5. AD Network
7. Cách scan SSH
hóng nhà mới

Code:
1. Blog, Website riêng
2. SSH, Socks, Proxy
3. VPS
4. Tool
5. AD Network
7. Cách scan SSH
1 vote cho Bác.
Ai đứng ra mở top e đều thấy nể hết.Họ "k phải dạng vừa"

Ngồi hì hục post xong đọc được cmt bác vinacapcha. Mod nào xoá hộ cái. :oops::oops::oops:.

thiết nghĩ share nét chỉ là phụ thôi , vì nét đã share thì sớm muộn cũng nát . Các bác nên share nét , kèm theo những thủ thuật , kinh nghiệm chét các nét để anh em tăng chất lượng traffic khi cheat . Rồi ae tự tìm net khác mà áp dụng .

Chạy chốn à bác :(
Nốt post. Đến giờ đi ngủ rồi.
Không phải chạy. NET share 2 cái rồi còn chạy làm gì. Sắp về quê nghỉ hè với thằng em cho khuây khoả. Tạm nghỉ không bon chen kiếm tiền 1 2 tuần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,849
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom