Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
đọc lại comment của cậu lại đi . đọc thì nghĩ ngay ra bị xóa blog vì chạy tool đấy:cool::p:p:p. bị nét ban thì có liên quan gì đến blog nhiều hay ít bài đâu
Có chứ. ít bài viết mà nhiều view nó biết ngay là traffic fake nên ban đó. Ý mình là vậy :oops:

Có chứ. ít bài viết mà nhiều view nó biết ngay là traffic fake nên ban đó. Ý mình là vậy :oops:
có bác làm site có 3 bài viết rút cả chục $ còn trả bị sao chứ nhiều ít thì có làm sao đâu bác

Thông tin mới nhất mà mình nhận được từ Plugrush:
Việc tài khoản không đăng được là do Plugrush đã tự thay đổi mật khẩu của tài khoản của bạn. Việc cần làm bây giờ là mail [email protected] để nhận mật khẩu mới.

Chúc các bác 1 tuần mới với nhiều niềm vui :D

chơi cpm site mình có cần rank cao ko mấy bác, có cách nào để tăng rank nhanh ko vậy, mình reg cái domain hơn 1 tuần và bot nguyên cả tuần mà alexa vẫn "No data"
cảm ơn mấy bác

có ai biết cách lên rank free k ạ? chỉ e với :(
Nét nó đòi Chứng minh nguồn traffic thì nó mới paid.
e khai thật với nó là "Nguồn traffic chủ yếu từ auto suft" rồi hứa này nọ" k biết nó thương k?
Chán quá.Chắc nghỉ thật rồi

Last edited:
có ai biết cách lên rank free k ạ? chỉ e với :(
Nét nó đòi Chứng minh nguồn traffic thì nó mới paid.
e khai thật với nó là "Nguồn traffic chủ yếu từ auto suft" rồi hứa này nọ" k biết nó thương k?
Chán quá.Chắc nghỉ thật rồi
Xin net nào :3

Net nay của 1 bác share trong top này.Bác ấy bị ban.lúc đo e mới vào cpm.Nên thấy reg luôn.nào ngờ số hên bác ạ.
SiTe riêng.k share đc :p e chỉ có mỗi site này thôi.
site hoi nguon la po tay :D nho cao thu pts fake cho :D

adf có pay ko nhi :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,901
Latest member
eurowindowtparks