• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
newbie hỏi cái này tý, treo blog mỗi ngày dc 5k view mà site tính dc 50 view

cũng phải tùy vào boot = gì chứ , boot = hitleap regular cả 100k view thì cũng như ko thôi :D
blog nào cũng đươc ah thớt? mới tạo blog luôn được không hay cần phải có lượt view này nọ mới đủ yêu cầu vào net của nó ^^

mà mấy cái Net15 là gì thế thớt mình newbie ko hiểu ^^

boot j ngon nnhấ thớt
:D
Boot = ssh thẳng tiến thôi
blog nào cũng đươc ah thớt? mới tạo blog luôn được không hay cần phải có lượt view này nọ mới đủ yêu cầu vào net của nó ^^

mà mấy cái Net15 là gì thế thớt mình newbie ko hiểu ^^
Ít nhất cũng phải đầu tư 1 tí cho blog chứ , mấy net trên đa số dễ chịu :D
Net15 thì ví dụ là ngày 30 tháng 11 đủ minpay thì tới ngày 15 tháng 12 sẽ nhận được tiền từ ngày 15-30 tháng 11

thử chơi exoclick mấy lần vẫn thất bại :v chắc tại số mình đen

có thể add yahoo chủ thớt xin chỉ giáo dc ko :D

mà bác thớt ơi sao e chạy thằng adhexa thấy rate nó cũng ngon lắm đâu nhỉ eCPM đc. có $0.058453 @@

mà bác thớt ơi sao e chạy thằng adhexa thấy rate nó cũng ngon lắm đâu nhỉ eCPM đc. có $0.058453 @@
nó chuẩn bị nát rồi mà , đã ghi dòng đỏ rồi còn gì :D
eCPM mình vẫn 0.1$ nên cứ để đó , ngày kiếm vài $ từ nó cũng ổn

mình chỉ chơi wmz thôi, pro nào có trang wmz rate tàm tạm send mình với ^^

em hơi newb :(...cho em hỏi xíu.
CPM là phải có click mới có $$ hả?...nếu có view mà ko có click thì coi như ko có tiền?

em hơi newb :(...cho em hỏi xíu.
CPM là phải có click mới có $$ hả?...nếu có view mà ko có click thì coi như ko có tiền?
CPM tính view, CPC tính click

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,066
Latest member
tranhau5540
Back