Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
creat nhiều vps vào,
acc mình chỉ sống được 5 ngày thôi, sau đó hết tiền trial dùng thử
Bác mua acc đó ở đâu thế? Acc e reg giới hạn 5vps

creat nhiều vps vào,
acc mình chỉ sống được 5 ngày thôi, sau đó hết tiền trial dùng thử

Mấy bác xài vps nào bot thế ạ? Em mua acc amz 11$ sau 2 tuần die và lỗ :( newbie xin được chỉ giáo

2 thím còn được 5 ngày đến 1 tuần :)) của t thì create vps xong, cài toolz xong xuôi chạy tôolz rồi, tắt vps đi ngủ, lúc dậy bật lên die hết :D:D:D thế là từ nay ko dùng acc nữa, tháng vừa rồi mua 3 acc dùng chưa đc 1 ngày max nhọ

2 thím còn được 5 ngày đến 1 tuần :)) của t thì create vps xong, cài toolz xong xuôi chạy tôolz rồi, tắt vps đi ngủ, lúc dậy bật lên die hết :D:D:D thế là từ nay ko dùng acc nữa, tháng vừa rồi mua 3 acc dùng chưa đc 1 ngày max nhọ
số nhọ, bác trên còn sống được 2 tuần kìa :p

số nhọ, bác trên còn sống được 2 tuần kìa :p
thì bữa trước t dùng vps amzon con 4core 15GB ram mình sống 1 tháng mà :)), nhưng sau đợt đó thì acc die tùm lum, với cả phải phụ thuộc mấy ổng seller như ông ấy online mới mua được, hết hàng -> die bất cứ lúc nào :)), nghỉ lễ, nghỉ tết... và v.v. Mấy ông ấy nghỉ còn đc, mình mà nghỉ là die ngay lập tức -> mua hàng chính hãng cho lành :))

thì bữa trước t dùng vps amzon con 4core 15GB ram mình sống 1 tháng mà :)), nhưng sau đợt đó thì acc die tùm lum, với cả phải phụ thuộc mấy ổng seller như ông ấy online mới mua được, hết hàng -> die bất cứ lúc nào :)), nghỉ lễ, nghỉ tết... và v.v. Mấy ông ấy nghỉ còn đc, mình mà nghỉ là die ngay lập tức -> mua hàng chính hãng cho lành :))
thế giờ dùng vps amz hay vps chính hãng live 30 ngày thế bác

bao nhiêu vps thế,
mua nhiều xót tiền lắm, :D
có mắc lắm đâu , 5$/vps chính hãng live mãn hạn tù còn đc quyền shutdown reset nữa
vps chạy đc 10 thớt thanhps

các thím mua vps runabove đi
@@
an chơi mấy cái kia làm gi cho mêt , rẻ ,khoẻ, bền

có mắc lắm đâu , 5$/vps chính hãng live mãn hạn tù còn đc quyền shutdown reset nữa
mua vps hem
tôi bán cho 5.5$/1 thagn chay 13thread tool thanhsp

được có 10 thớt thôi à,
loại 5$ này có phải chính hãng đâu, lúc hỏi thấy bác seller bảo hay die mà
mua vps hem
tôi bán cho 5.5$/1 thagn chay 13thread tool thanhsp
loại 0.04$/h đó à :D

được có 10 thớt thôi à,
loại 5$ này có phải chính hãng đâu, lúc hỏi thấy bác seller bảo hay die mà
mua của vpschinhhang ý , hàng 7$/vps nhưng mua 30vps thì giảm giá còn 5$/vps
đang chạy đây này và chẳng cần lo die điếc gì ^^!

các thím mua vps runabove đi
@@
an chơi mấy cái kia làm gi cho mêt , rẻ ,khoẻ, bền
runabove uptime bao lâu rồi thím :D, mà có bị banned ko??? nghe mấy vụ runabove banned mà hơi hốt :p còn 1 site rank 2tr mà để xuông uổng quá :D

lạ nhỉ, acc aws nếu die thì nó mail cho mình trước, ít nhất cũng live được 5 ngày mà :confused:

lạ nhỉ, acc aws nếu die thì nó mail cho mình trước, ít nhất cũng live được 5 ngày mà :confused:
uhm mình đúng rồi, mình có nhận đc,cơ mà ko log đc vps thì là die chứ là sao, nó hold để add $ vào rồi mới thả cho dùng tiếp đó

uhm mình đúng rồi, mình có nhận đc,cơ mà ko log đc vps thì là die chứ là sao, nó hold để add $ vào rồi mới thả cho dùng tiếp đó
của mình là tạo max luôn, đến nỗi đang tạo mà nó báo acc bị suspended, cơ mà lấy vps về hết rồi và vẫn live 5 ngày bt

của mình là tạo max luôn, đến nỗi đang tạo mà nó báo acc bị suspended, cơ mà lấy vps về hết rồi và vẫn live 5 ngày bt
thế thì ko biết, t dùng tạo có 6 con vps thôi nhưng mà nó như vậy nên thôi :D cơ mà chắc tại lần trước dùng khoảng 5 acc ~ 10 con vps live 1 tháng :p nên nó biết ip nó ko cho sài nữa :))

Mấy bác mua acc gì mà bá đạo thế con 11$ của em tạo 5 con là không cho tạo nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back