Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
nhìn mấy thánh ăn adhexa mà tủi....thôi đi ra

Bác nào có tool click theo tọa độ xài ssh k , hàng crack thì share cho mình tý .. mới bị ban cái blog , chán thật , có bác nào chơi cái host blog nào free add html code để surf k :oops:

vào thấy cãi nhau :(

các bác cãi nhau làm giề, mỗi người mỗi cách nghĩ, mỗi lối sống, ko nên áp đặt nhau làm giề

như mình: xin tut này nọ búa xua hết cả, cũng được nhiều pro share, cũng tést , cũng phát hiện là ko được như ý, cũng được nhiều pro ko share, cũng thấy nhiều người show proof và mình ước ao

Nhưng tóm lại, mình là người xin tut, họ cho hay ko là quyền của họ, họ show proof hay không là quyền của họ, việc mình mình làm, miệng mình mình nói, nhưng đừng nên nói đến hành vi của người khác là đúng hay là sai, vì đó chỉ là đúng hoặc sai của chính lối sống của mình, chưa chắc phù hợp với họ.......... thế nên các bác ko việc gì phải cãi nhau :D

em thì hàng ngày vẫn lên hóng hớt tut nào đó phù hợp với em và có tí hiệu quả để kiếm tiền mua sữa cho con :)

lâu ko vào comment thấy nhiều bác pro thế :( :( vài người quen pm xin cách kiếm mà cứ ỉm ỉm :( thôi đi ra cho mấy pro nói chuyện
Tình trạng hiện h của mình :((((

có gì ăn không các bác, đói lắm rồi ak , thật đấy

Mấy người ăn được thì chỉ cần bảo ăn được thôi. Đừng up lên làm gì nữa dẫn đến mọi người nản chí làm liều.

uh, hóng có ai hùn mua ssh us, cho mình hùn với, 3$/1k ssh us check , giá đó em hỏi của bác Loan, thấy bác ấy share ssh rất lâu roài, nghĩ chắc kho ssh nhiều và chắc là uy tín :D , ai mua cho em hùn với, càng nhiều nguiờ hùn thì càng ít tiền :D

uh, hóng có ai hùn mua ssh us, cho mình hùn với, 3$/1k ssh us check , giá đó em hỏi của bác Loan, thấy bác ấy share ssh rất lâu roài, nghĩ chắc kho ssh nhiều và chắc là uy tín :D , ai mua cho em hùn với, càng nhiều nguiờ hùn thì càng ít tiền :D
Mua ssh pri đy, có chỗ sell giá rẻ kìa :D

Tết tết tết tết đến dồi, tết tết tết tết đến dồi! :D Valentine mà không có tiền mua quà cho gấu thì không sống nổi để ăn tết dồi! :(

voãi uy tín . lúc nào cũng rao 400k ssh us . tôi nói trêu cái là mua hết cho số tài khoản chuyển thì thú nhận còn 40k . ừ thì 40k lấy 40k check fresh vs dup xong còn 5k . chắc tui chớt =))

Mua ssh pri đy, có chỗ sell giá rẻ kìa :D

cho cái link đi cậu :D , cậu có mua ko, nếu có cho hùn với được ko :D

voãi uy tín . lúc nào cũng rao 400k ssh us . tôi nói trêu cái là mua hết cho số tài khoản chuyển thì thú nhận còn 40k . ừ thì 40k lấy 40k check fresh vs dup xong còn 5k . chắc tui chớt =))
mình có biết đâu, tại thấy bác ấy share ssh cho mọi người rất lâu roài, nên nghĩ vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week