• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Cám ơn các bác về độ nhiệt tình :)
Cảm ơn bạn đã ủng hộ.
sao bác ko làm thêm vài site nửa cho ae kiếm chút cháo bác .. dù gì thì vn cũng ngon hơn nga ngố:D
Hihi. Mình làm 1 tháng rồi nhưng doanh thu chưa bù dc chi phí quảng cáo + bonus cho 3 site. . Chưa kể chi phí mua code, domain và hosting.

anh em ref nhiệt tình cho bác thớt chứ đừng hack cheat gì nhé.cứ ai đưa lên là hack cheat sập cả trang

Thanh toán từ muabansonla.net

+ 1.05 p
Date: 22.08.2017 06:54:43
ID: 391292402
Details: anonim → P2035585
Amount: 1.05 p
Comment:

rub dạo này xuống quá nhỉ ... lúc trước 30rub =1$ h cao quá @@

rub dạo này xuống quá nhỉ ... lúc trước 30rub =1$ h cao quá @@
Kinh tế nga đang ổn định lại dần, rup sẽ tăng giá dần dần.

Từ GPTSurf
+ 1.18 p
Date: 23.08.2017 11:00:20
ID: 391732868
Amount: 1.18 p
Comment:

Mình chưa hiểu cách làm, sau khi nhập ví Payeer và captcha thì phài click những banner nào để được bonus vì có quá nhiều banner và ko thể dịch được dù xài cốc cốc

Bonus mà nhiều mem may mắn thế này thì sạt nghiệp nhà admin mất :D. Ảnh chụp tại : payeerpro.com

Mình chưa hiểu cách làm, sau khi nhập ví Payeer và captcha thì phài click những banner nào để được bonus vì có quá nhiều banner và ko thể dịch được dù xài cốc cốc
Những cái banner kia là để cài vào cho mem ko biết thì click vào. Tiền quảng cáo sẽ dùng để chi trả cho mem, cho chi phí tên miền, hosting, chi phí mua code và quảng cáo site cho nhiều người biết đến, còn lại bao nhiêu thì admin giữ làm lời. Nên phải đặt càng nhiều quảng cáo càng tốt. Chắc sẽ hơi bối rồi với mem mới. Chứ những người biết rồi thì nhanh lắm.

Để nhận được tiền thưởng làm 3 lần nhấp chuột đơn giản.

1 Nhấp chuột vào bất kỳ top banner 468x60.
2 Nhấp chuột vào bất kỳ Bottom Banner 468x60.
3 Nhấp chuột vào bất kỳ liên kết trong khối phải.

1. Nhấp vào bất kỳ cái banner 468x60 trên cùng (trên cả menu nhé)
2. Nhấp vào bất kỳ cái banner 468x60 dưới cùng
3 Nhấp chuột vào bất kỳ liên kết nào trong khối bên phải

Nếu cậu tinh ý thì nhìn vào cái vòng tròn ẩn xoay xoay bên phải những dòng chữ đó nếu cậu click đúng nó hiện hiện lên màu xanh.

Last edited:
Thanh toán từ bonus-moneys.ru
+ 1.24 p
Date: 24.08.2017 04:20:36
ID: 392008628
Amount: 1.24 p
Comment:

Những cái banner kia là để cài vào cho mem ko biết thì click vào. Tiền quảng cáo sẽ dùng để chi trả cho mem, cho chi phí tên miền, hosting, chi phí mua code và quảng cáo site cho nhiều người biết đến, còn lại bao nhiêu thì admin giữ làm lời. Nên phải đặt càng nhiều quảng cáo càng tốt. Chắc sẽ hơi bối rồi với mem mới. Chứ những người biết rồi thì nhanh lắm.

1. Nhấp vào bất kỳ cái banner 468x60 trên cùng (trên cả menu nhé)
2. Nhấp vào bất kỳ cái banner 468x60 dưới cùng
3 Nhấp chuột vào bất kỳ liên kết nào trong khối bên phải

Nếu cậu tinh ý thì nhìn vào cái vòng tròn ẩn xoay xoay bên phải những dòng chữ đó nếu cậu click đúng nó hiện hiện lên màu xanh.

View attachment 101251
Khi cả 3 cái đều xoay nghĩa là đã làm đủ các bước yêu cầu và 100% nhận được bonus hả bác. Hay còn may mắn nữa.

Khi cả 3 cái đều xoay nghĩa là đã làm đủ các bước yêu cầu và 100% nhận được bonus hả bác. Hay còn may mắn nữa.
100% nhận được bonus. Vấn đề là bao nhiêu thôi. Cái này hệ thống sẽ tự cho. :D

Mình cài công cụ cho các bạn làm việc tại đây. http://xeem.vn/payeerbonus/index.html

Chỉ việc vào link đó nhấn Next Site là nó sẽ ra trang cho các bạn làm. Làm xong nhấn next sẽ ra site tiếp theo.
List site mình sẽ cập nhật liên tục. Bonus tuy nhỏ nhưng mà làm nhiều site thì ko nhỏ đâu.

Tình hình là đã thêm Slotbox . Nhận 0.02 rub mỗi 1 phút. Site này alexa đang 200k. Mỗi ngày trả hơn 1000 rub cho mem . ApexSeo.ru cũng là bản copy của slotbox. Nếu mà ngồi căng 1 ngày chỉ cần 2 site này cũng đem về 40-50 rub.

Last edited:
Sao mình đã làm nhiều site như thế này rồi mà ko được bonus nhỉ?

Chấm 1 cái để đó , luyện film xong vào test ;)
thôi luyện phim đi. Làm cái này cực lắm. :D
Sao mình đã làm nhiều site như thế này rồi mà ko được bonus nhỉ?View attachment 101275
Bạn làm xong các bước rồi thì nút nhận thưởng sẽ hiện lên. Phải nhấn vào nhận thưởng thông báo thì hệ thống mới biết là bạn đã làm xong và tặng thưởng cho bạn chứ :D

OK. Bạn cập nhật hướng dẫn chi tiết lên trang 1 đi.

vài rub nhỏ lẻ

Attachments

50.4 KB · Views: 74

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back