Airdrop Tổng hợp các kèo Mining Reward đang HOT cho anh em

Rút về sàn
Tùy dự án
Giá trị 1 Coin
Tùy coin
Nhập Ref được gì
Tùy dự án
Yêu cầu phải tuyển Ref
None
Link dự án Coin
Tùy dự án

WindyLove

Senior
Reactions
203
MR
4.564
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Rảnh rỗi nên mình lập Topic tổng hợp các các kèo Mining Reward đang HOT cho anh em :
1.HI Dollar
Hi Dollar là token được cung cấp để truy cập vào hệ sinh thái của HI.Nó tận dụng công nghệ blockchain để xây dựng các dịch vụ được hỗ trợ bởi cộng đồng.
Các thành viên của HI là những bên liên quan chính của hệ sinh thái này và doanh nghiệp cam kết tối đa hóa giá trị thành viên - không phải lợi nhuận. Sản phẩm đầu tiên của HI là ví kỹ thuật số cung cấp cho các thành viên trải nghiệm thanh toán liền mạch nhất thông qua mạng xã hội (ban đầu là Telegram và WhatsApp, LINE tiếp theo, Facebook Messenger, Viber và các dịch vụ khác).
Phiên bản beta bắt đầu vào ngày 10/05/2021. Hiện tại, đã lên sàn Uniswap và đang cho phép Claim miễn phí 1 HI/ngày.
Đăng kí: https://hi.com/
Mã giới thiệu : kulteam
Lưu ý quan trọng : Các bạn bắt buộc cần có mã giới thiệu để có thể tạo tài khoản và bắt buộc phải KYC (Xác thực danh tính) để có thể rút được tiền khi dự án bắt đầu phân phối phần thưởng.Các bạn có thể sử dụng mã giới thiệu của mình để ủng hộ mình.Thank you very much <3

2.Mog Network
Mog Network là một trò chơi tương tác trên nền tảng mạng xã hội. Ứng dụng giúp phân bổ phần thưởng cho những người tiên phong và hỗ trợ dự án. Bạn có thể tương tác thường xuyên với ứng dụng để tăng số dư MOG của mình.
Hướng dẫn nhanh:
Các bạn tải ứng dụng MOG Network về và cài đặt nhé.Hiện đã có bản cho AndroidIOS
Cứ mỗi 24 giờ các bạn vào nhận 1 lần,Hiện Token MOG đang cho đào miễn phí và game chưa ra mắt .Các bạn có thể sử dụng Token để chơi game và bán trên thị trường khi game ra mắt sau
Link tải app : Android / IOS
Trang chủ dự án: mogwar.io
Mã giới thiệu: 426A0142927
Lưu ý quan trọng : Các bạn cần có mã giới thiệu để có thể tạo tài khoản và tăng tốc độ đào.Các bạn có thể sử dụng mã giới thiệu của mình để ủng hộ mình.Nhớ mời thêm bạn bè tham gia để nhận thêm 20% phần thưởng.Thank you very much <3

3.Universal Basic Asset
Universal Basic Asset (UBA) là một dự án Blockchain dựa trên Ethereum cho phép triển khai ứng dụng tài chính phi tập trung và hợp đồng tương lai chẳng hạn như Coin,Token,Defi, NFTs...
Dự án đang chạy Testnet và dự kiến sẽ ra mắt Mainnet vào cuối năm 2021 theo lộ trình được công khai trên trang chủ.Mỗi người tham gia sẽ khai thác theo hạn ngạch của mình .Hiện tại là 1394.71376 UBA.Và sẽ được quy đổi theo tỷ lệ 10:1 khi ra mắt Mainnet.Anh em đăng kí theo link mình chia sẻ phía dưới .Sau đó đăng nhập và nhấn Start Mining .Các bạn có thể treo trình duyệt để đó và nó sẽ tự khai khác
Đăng kí: UBA Finance Register

4.PreSearch
Presearch là một giao thức tìm kiếm phi tập trung dựa trên blockchain hướng tới cộng đồng và cho phép người dùng tìm kiếm một cách riêng tư và thưởng cho người dùng cho hoạt động của họ. Dữ liệu VORTECS ™ từ Cointelegraph Markets Pro bắt đầu phát hiện triển vọng tăng giá cho PRE trong tương lai.
Với kèo này các bạn sẽ nhận 0.1 PRE cho mỗi lần tìm kiếm và 25 PRE cho mỗi tuyến dưới.
Số tiền rút tôi thiểu là 1000 PRE và cần từ 2-4 tháng chăm chỉ mới có thể rút
Các bạn sẽ nhận được 25 PRE và một lời cảm ơn chân thành từ mình nếu sử dụng liên kết giới thiệu của mình vì đã ủng hộ
Link đăng kí:PreSearch Engine Register

5.SWASH
Swash là một giải pháp mã nguồn mở giúp bạn có thể kiếm tiền từ dữ liệu lướt web của mình. Đơn giản chỉ cần cài đặt, duyệt và kiếm tiền – thế là xong. Swash làm tất cả những việc còn lại cho bạn và thưởng cho bạn giá trị dữ liệu của bạn.
Bằng cách phân phối lại 70% lợi nhuận cho mọi người (vâng, bạn!), Swash nhằm mục đích tái cân bằng và thiết lập các tiêu chuẩn mới cho nền kinh tế dữ liệu.
Nó giúp bạn có thể dễ dàng tạo nguồn và bán dữ liệu của mình khi bạn lướt web. Hay quá, hả?
Dữ liệu trở nên có giá trị hơn khi nó phát triển. Càng nhiều người tham gia Swash, giá trị trả về cho bạn và mọi người khác trong Swash Data Union càng nhiều.
Link đăng kí: Swash App

6.Benzinga
Đây là một tạp chí về Chứng khoán và Tiền kĩ thuật số mã hóa.Trang web cập nhật nhanh chóng các tin tức thị trường mới nhất cùng với những lời khuyên hữu ích dành cho nhà đầu tư.Hiện tại khi đăng kí mới các bạn sẽ nhận về 1000 ZING và 10 Zing (Nhận không giới hạn) khi các bạn đọc các tin tức trên Ứng dụng di động của trang web hiện đã có sẵn cho 2 hệ điều hành phổ biến là AndroidIOS.
Hướng dẫn nhanh cách nhận 10 -1000 ZING mỗi ngày :
-Các bạn tải app của nó về sau đó cài đặt và đăng nhập ( Android/IOS.).
-Các bạn nhấn vào mục News, sau đó nhấn vào 1 tin tức bất kì
-Kéo xuống dưới và nhấn CLAIM 10 ZING để nhấn thưởng
-Lặp lại với các tin tức khác để nhận thưởng
Lưu ý quan trọng : Các bạn cần đăng kí bằng link ref và đăng nhập trên app để nhận đủ miễn phí 2000 ZING nha !
Đăng kí: Benzinga Register

7.My Master War
Nếu các bạn thích vừa chơi game, vừa kiếm tiền thì tựa game này có lẽ là lựa chọn tốt cho bạn.Bạn chỉ cần mua một NFT Hero trong mục MarketPlace với giá từ 52 - 67 MAT hoặc nạp tiền để nâng cấp lên VIP 4 là các bạn có thể nhận được thưởng khi qua ải (Full chương 2 được khoảng 100 MAT).Ngoài ra bạn còn nhận được MAT khi đánh Boss hàng ngày (19 giờ tối mỗi ngày) và trong chế độ Quốc Chiến (Lv 40 mở khóa).Nếu các bạn có thể xưng bá thiên hạ và đạt TOP 1000 sẽ nhận khoảng 1.4 MAT mỗi ngày.Game do team Dev Việt Nam phát triển nên các bạn yên tâm chiến mạnh
Lưu ý quan trọng : Các bạn bắt buộc cần mua 1 Hero NFT trong mục MarketPlace hoặc nâng cấp lên VIP 4 để có thể nhận được thưởng là token MAT.Dự án sử dụng mạng Binance SmartChain nên phí rất rẻ nhé.
Các bạn chơi Free vẫn có thể nhận thưởng là Token MAT khi đạt TOP 1000 trong chế độ Đấu Trường hoặc sau khi thống nhất thiên hạ trong chế độ Quốc Chiến.Các bạn nên mua tướng NFT vì lực chiến vô cùng bá đạo.
Để đổi ngôn ngữ các bạn nhấn vào Avatar nhân vật sau đó chọn Default System rồi đổi ngôn ngữ sang Tiếng Việt nhé.
Đăng kí : My Master War Register

8.Bothered Otters (Đã kết thúc)
Bothered Otters là dự án chạy trên Blockchain Solana về NFT.Cách tham gia vô cùng đơn giản, các bạn chỉ cần truy cập vào link đăng kí sau đó nhấn vào Offering Shelter sau đó đăng nhập bằng 1 trong các ví Solana có sẵn để tham gia.Cứ mỗi 60 phút lại nhấn Offering Shelter một lần và nhận về ngẫu nhiên số SOL trị giá từ 0.1 USD - 0.2 USD rút về ví ngay lập tức.
Link đăng kí: https://www.botheredotters.com
Lưu ý quan trọng : Các bạn cần có tài khoản Twitter để tham gia dự án, do tính chất hên xui nên khi nhấn Offering Shelter không phải lúc nào cũng nhận đc thưởng SOL mà phụ thuộc vào nhân phẩm của bạn.Các bạn có thể hoàn thành 24 lần nhấn Offering Shelter để tăng Trust Level và gia tăng cơ hội nhận thưởng .

Nếu các bạn không hiểu bất cứ điều gì vui lòng bình luận phía dưới
Các bạn sử dụng link ref của mình cần ref dự án khác có thể comment và mình sẽ ửng hộ các bạn bằng cách ref link nếu dự án đó mình chưa đăng kí tài khoản
Chúc may mắn đến mọi người :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,055
169,435
Latest member
nhacailode

Most viewed of week

Most discussed of week