Help Tổng hợp Bigfile.to - Uploadable ver 2

đánh dấu ngâm cứu...............

Chuyển files vào Safe Box thì có đc tính down & sales ko nhỉ? Sao họ không làm luôn cái thư mực chính thành Safe box mà phải tạo ra box mới làm gì vậy?

Chuyển files vào Safe Box thì có đc tính down & sales ko nhỉ? Sao họ không làm luôn cái thư mực chính thành Safe box mà phải tạo ra box mới làm gì vậy?
sàfe box nó chỉ cho vài tb hay chục tb , nghĩa là khi bỏ file vào sàfe box sẽ k bao giờ bị xoá , nhưng để ổ ngoài sẽ có khả năng bị xoá

Nó thanh toán tiền cũ rồi, del file rồi chia tay thôi :)) đếm kiểu quái gì mà ko = 1/10 trước đây nữa hết chơi ppd dc rồi, ngẫm lại thì y như thằng RG sau khi sống lại

Từ từ rồi khoai sẽ nhừ. Mình biết nhiều pro vẫn đang hàng ngày kiếm đôi trăm từ RG :D:D

Đôi trăm chắc là 10$ ppd

PPD tính chán lắm cùi hơn uploadable xưa nhiều...host khác tài 2000 mà nó tính mấy chục

Mọi người có hiện tượng giảm ppd không? chưa hiểu lý do vì sao... Bộ đếm liệu có vấn đề???? Ai bị vào confirm cái.

Mọi người có hiện tượng giảm ppd không? chưa hiểu lý do vì sao... Bộ đếm liệu có vấn đề???? Ai bị vào confirm cái.
Nó bị baned rất nhiều forum rồi! đừng có tập trung mà bỏ file lên nó, nếu ko có site riêng mạnh thì kiếm host khác ổn định mà làm host chính, chỉ để nó mirror thôi

Nó bị baned rất nhiều forum rồi! đừng có tập trung mà bỏ file lên nó, nếu ko có site riêng mạnh thì kiếm host khác ổn định mà làm host chính, chỉ để nó mirror thôi
Chuẩn cmn rồi

Có bác nào PPD được pay đợt sau này chưa vậy?

Hình như là bị del acc, login vào không được, request password cung không được, nó báo là Email ko tồn tại trong data. mẹ nó chắc là PPD nhiều ko có Sale cho nó nên nó del acc. Contact cũng ko thấy trả lời. Có bro nào bị giống mình ko vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom