• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Tổng hợp app Android pay 100%

Nói như vậy là hình như cậu đang làm ăn được với tapcash à?
Có thể cho anh em tham khảo 1 tiếng bạn làm được trung bình bao nhiêu $ không cậu. Để anh em học hỏi với. Cậu không cần share tut hay off hoặc bất kỳ gì đâu mình chỉ muôn tham khảo xem 1h cậu làm dc ra sao thôi nên cậu đừng hiểu nhầm ý mình nhé. o_O

Không chơi app mới à em?

Có chứ sao không. chỉ là mệt mỏi chẳng muốn làm nhiều thôi :(

Cash pirate kìa. paid ngon :D

up phu
ko biet lam AN rôi

trước 24h nhưng ko chiến bằng blue đc đâu :v
fake ip thì xác định ăn ban
vđ quá ><
Chả ai mún chia sẻ bát cơm mình đâu.Bọn newbie toàn canh mấy topic này để phá nát app
Bạn nghĩ newbie thỳ đủ trình phá nát app ko =))

trước 24h nhưng ko chiến bằng blue đc đâu :v
fake ip thì xác định ăn ban
Bác ơi mình bị bọn PP ban vì trước có thằng chargeback mình đến âm tiền luôn nên mình bỏ acc đó, sau tính reg nick mới ko được mới nghĩ ra là bọn nó ban thì giờ có cách nào reg nick mới ko ạ? vì khi nhập ìno, bank... là bọn PP biết ngay

Bác ơi mình bị bọn PP ban vì trước có thằng chargeback mình đến âm tiền luôn nên mình bỏ acc đó, sau tính reg nick mới ko được mới nghĩ ra là bọn nó ban thì giờ có cách nào reg nick mới ko ạ? vì khi nhập ìno, bank... là bọn PP biết ngay
đăng ký acc mới không dùng bank cũ hay thẻ cũ nhé. phải thay hết.

cái nào pay trăm phần trăm thì khó làm lắm.
1 là off thấp bèo nhèo
2 là rất dễ bị ăn band :(
còn như mintcoins thì lừa tình không thèm nói rồi :p

minh dang dung Ipap , ma he dieu hanh la IOS , vay co lam dc may app AnDroi dc ko , monh may ae chi jup

minh dang dung Ipap , ma he dieu hanh la IOS , vay co lam dc may app AnDroi dc ko , monh may ae chi jup
IOS làm android kiểu éo nào
cái nào pay trăm phần trăm thì khó làm lắm.
1 là off thấp bèo nhèo
2 là rất dễ bị ăn band :(
còn như mintcoins thì lừa tình không thèm nói rồi :p

Ko bít làm mà phán như thánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16