Matrix Tokiads - Tokiads.com. New Revshare ROI 120% -200%. PayPal, PayZa, Perfect Money, STP.

Status
Not open for further replies.

hoanghn1990

Junior
Reactions
29
MR
0.000
@Nghiem Mình có tính thời gian hết hạn của gói Pack khi đạt đến 120% bạn ạ. Bạn cho mình email của bạn di. Mình add quyền chỉnh sửa file để bạn có thể kiểm tra các công thức tính toán của mình

Mình chỉ tính ở mức 20$ để đảm bảo các gói pack mình mua vẫn ở level 1. Vì nếu đầu tư nhiều hơn thì nó sẽ có thể vượt 100$. Như thế sẽ phải tính thành 2 bảng rồi gộp lại.

Nói chung nếu cứ như thế thì theo mình tính bạn nào đầu tư thấp hơn 40$ vào cái này thì chỉ có lỗ chứ không lãi. Hi vọng là mình tính sai

Còn theo cách tính của bạn thì có phải. Giả sử mình đầu tư vào 20$. Với roi ngày là 6% thì sau 20 ngày mình sẽ thu về 22$. Nhưng 70% của 22$ đó sẽ vào tái đầu tư tức là 15.4$ và rút về 6.6$

Ở vòng tiếp theo thì mình sẽ dùng 15.4$ để đầu tư và sẽ thu về 18,5$. Sẽ tái đầu tư 13$ và rút về 5.5$

.........

Cứ tiếp tục như thế đúng không bạn
bạn cho mình xin bảng tính vào mail [email protected] với nhé.

vhungcc

Junior
Reactions
55
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
@Nghiem . Xin lỗi. Mình tính lại rồi. Sau 43 ngày sẽ hoàn vốn. Và sau 53 ngày sẽ đạt lãi kỳ vọng là 120%. Nhưng cái chính là ROI ngày phải đạt được 6%. Nếu không thời gian hoàn vốn sẽ lâu hơn

badboy1295

Senior
Reactions
99
MR
0.000
@Nghiem . Xin lỗi. Mình tính lại rồi. Sau 43 ngày sẽ hoàn vốn. Và sau 53 ngày sẽ đạt lãi kỳ vọng là 120%. Nhưng cái chính là ROI ngày phải đạt được 6%. Nếu không thời gian hoàn vốn sẽ lâu hơn
Bạn ko biết chơi à. Lãi cứ dep lại lại liên tục. Lãi 400% 1 tháng nhưng ko rút đc. 1 tháng sau lãi gấp 4

Lãi đủ mua 1 plan là mua luôn chứ đâu có đợi hết chu kỳ đâu bạn ơi.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Hiện tại site đang lỗi phần cập nhật hoa hồng của Cấp dưới. Nên mình vẫn chưa thể RCB cho các bạn được. Các bạn chịu khó chờ admin fix rồi mình gửi các bạn nhé ! Thành thật xin lỗi các bạn.

Hello members!!

I want to welcome all new members to TokiADS!
It has been a blast since we launched!

I want to please ask you, if you have received your withdrawal request, please post it on our facebook group and forums.
Also, we already have members on Level 9! So please share with others the Level you are in! Keep on purchasing positions to reach the maximum level for the maximum of earnings!

The site has the feature "Balance Transfer" in two ways: Processors balance transfer, and Member-to-Members balances transfer.
Use Processors transfers to exchange balances from one balance to another to complete them in oder to repurchase and withdraw. There no fee for that and you can exchange from 1 cent.
Use Member to member transfer if you want to send money to another member.

I'm aware that members can not see the plans on each level separately, and i'm already taking care of it. We should get an update about it soon.

Please join our Facebook group for the latest news and daily updates: https://www.facebook.com/groups/tokiads/
Thank you!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week