tokenwall !! một lần nữa nổi sóng

:D Nhân tiện hỏi các cao thủ ghé qua đây có cách nào làm sạch iphone như mới xuất xưởng mà không dùng chức năng khôi phục lại cài đặt gốc của nhà sản xuất ko nhỉ

:)-:) .đã bao topic viết về e nó.. đã bao người giầu về e nó. h đây e nó thân xác hoang tàn ko nhận Ra... nhưng cuộc chiến chưa có ngày kết thúc .. e nó vẫn đón nhận các a vào hiếp.. ( ko biết mình có phải thằng phá trinh ko nua ) ..
* điều đau đầu nhất là ip ( vip72 - ssh- ... các kiểu con đà điểu ) vẫn đau tay mà vẫn đỏ lòm .. :D
*ref đã vô hiệu hoá ( điều chán nhất của token)
* ip quá ít ( người người nhà nhà hiếp)
*** nhưng thực tế thì vẫn làm được ngày 3iphone 1lap thì vẫn dc 30$ nhưng sức lao động ko hề it ( 9.1 iphone 5s jb full có thêm apps mọi người nhé chỉ lên fw 9.1 xx nó mới hiện app) fw 8x ko hiện
* 1 iphone ko đủ 300 điểm để dc 1$ các bạn phải dồn mail lúc đổi $ ( nhắc cho bạn nào chưa biết) * 3 máy mỗi iphone chơi dc 100d thì các bạn cộng dồn vào thành 300d vậy là dc 1$ .. làm thế nào để dồn thì changer mail là dc...
* sock theo mình nên dùng SSh tỉ lệ thành công ngon hơn vip72 ( cái này mỗi người 1 quan điểm )dùng nhiều thì thành quen
* apps ko đủ điểm để đổi $ thì luu lại serial đó rồi sau 24h sang nước khác bem tiếp. những hôm apps thấp thì cố luu nhiều serial để dồn điểm lai..
* sao mình viết bài này... hiếp e nó nhiều ăn cũng nhiều - h ăn ít nên share .. ( it ngày cũng dc 40$ bạn nào chăm chỉ ) trước ngày tớ ăn dc vài trăm $ . tiếc là mình ko tuyển team nên $ cũng Bình thường. nhiều bác tuyển team mạnh vl.. theo mình biết cũng sắp tèo đến nơi. bây h chiến solo chắc ổn.. đây là đôi điều chia sẻ với a e . bác nào thấy hay thì làm ko thấy hay thì cười nhạt cái nhé..
biết làm thì tự mà làm đi cứ như là giỏi lắm toàn cái abc ai chả biết share làm gìneeus giỏi thì mở team đi đủ ip ko, ko thì share nốt tools scan ssh đi cả ip scan nữa cho nó nát luôn thể

hiazzz có những kẻ sợ mất miếng ăn hay sao mà lên cm này nọ. kiếm đủ rồi thì luợn cmmd .. có a e khác kiếm. tokenwall nó rất thăng trầm nhưng ko bao h die. có ngày co apps to có ngày apps thấp. nhưng lưu serial lại thì ko lo chết đói. tháng vẫn bình bình 1k obama .còn muốn mạnh thì đầu tư mua máy mua tools . tokenwall đang ưu tiên ip 5s ttở lên xuất hiện nhiều apps nhiều và cao điểm hơn. đợt này mình hơi bận . tuần sau rảnh mình port những apps lên điểm và cách chơi để lên... 1 lần nữa mình đính chính topic này là mình muốn thể hiện.. ( :D) .. bác nào gặp lôi nào thì pm mình tại topic luôn. ko gủi inbox nhé. vì mình muốn công khai cho a e cùng chiến . ko như mấy cái loại trên topic này cười này nọ rồi lại vào inbox hỏi.. chúc các bạn kiếm dc thật nhiều obama
rất là tâm đắc bình luận này của @dongthoigian6868> Tâm đắc đến nỗi dù đã bị ban 1 nick nhưng cũng cố gắng tạo nick mới và bay vào comment, tạo từ sáng đến giờ mới tạo đc.
Mình đọc rất nhiều bài post của newbie, toàn nhận đc 80% của những mem veri, tên xanh tên đỏ comment vào và nói chuyện ko trên trời thì cũng trên đầu.
Bản thân mình cũng là newbie, mình nghiên cứu offer này cũng chỉ đc tháng, mình tham gia diễn đàn này chưa đc 30 ngày thì đã bị ban 1 nick, mình từng lập topic "MMO nói chung hay offer 201x nát hay Proxy nát" để a e cùng bình luận, mục đích bài post này là mình muốn nêu ra vấn đề chính để làm offer mấu chốt ở chỗ là fai có đc ip sạch, mình sợ nói thẳng ra thì bị các tay gọi là Pro các kiểu bay vào băm nên cố gắng nói né, kết quả nhận đc là " Tao, Nhảm, v.v..." đủ thứ các từ ngữ của các mem veri nock xanh nick đỏ kính thưa các kiểu.
Cho mình xin 1 ý kiến nhỏ, nghề offer hay MMO ko khó nếu các bạn Newbie có 1 chút khả năng đọc hiểu Tiếng Anh, khi đó các bạn sẽ tự mài mò đc,còn hơn là các bạn lên đây post và hy vọng sẽ nhận đc ý kiến của các tay đi trước, chẳng có ích lợi gì, có khi còn bị vẽ vời.
Các bạn newbie tự mò kết quả chính xác và nhanh hơn. Mình có lần đọc đc 1 câu rất chí lý của 1 mem trong diễn đàn "MMO là sân chơi của những tư duy", câu này rất hay.
Chúc các bạn newbie và a e MMO ngày càng đc nhiều ô ba má

hiazzz có những kẻ sợ mất miếng ăn hay sao mà lên cm này nọ. kiếm đủ rồi thì luợn cmmd .. có a e khác kiếm. tokenwall nó rất thăng trầm nhưng ko bao h die. có ngày co apps to có ngày apps thấp. nhưng lưu serial lại thì ko lo chết đói. tháng vẫn bình bình 1k obama .còn muốn mạnh thì đầu tư mua máy mua tools . tokenwall đang ưu tiên ip 5s ttở lên xuất hiện nhiều apps nhiều và cao điểm hơn. đợt này mình hơi bận . tuần sau rảnh mình port những apps lên điểm và cách chơi để lên... 1 lần nữa mình đính chính topic này là mình muốn thể hiện.. ( :D) .. bác nào gặp lôi nào thì pm mình tại topic luôn. ko gủi inbox nhé. vì mình muốn công khai cho a e cùng chiến . ko như mấy cái loại trên topic này cười này nọ rồi lại vào inbox hỏi.. chúc các bạn kiếm dc thật nhiều obama
Hiện đang bị lỗi robot ở IP US, làm thế nào vượt lỗi này hả pro ơi. Làm ơn chỉ giúp em với nhé

rất là tâm đắc bình luận này của @dongthoigian6868> Tâm đắc đến nỗi dù đã bị ban 1 nick nhưng cũng cố gắng tạo nick mới và bay vào comment, tạo từ sáng đến giờ mới tạo đc.
Mình đọc rất nhiều bài post của newbie, toàn nhận đc 80% của những mem veri, tên xanh tên đỏ comment vào và nói chuyện ko trên trời thì cũng trên đầu.
Bản thân mình cũng là newbie, mình nghiên cứu offer này cũng chỉ đc tháng, mình tham gia diễn đàn này chưa đc 30 ngày thì đã bị ban 1 nick, mình từng lập topic "MMO nói chung hay offer 201x nát hay Proxy nát" để a e cùng bình luận, mục đích bài post này là mình muốn nêu ra vấn đề chính để làm offer mấu chốt ở chỗ là fai có đc ip sạch, mình sợ nói thẳng ra thì bị các tay gọi là Pro các kiểu bay vào băm nên cố gắng nói né, kết quả nhận đc là " Tao, Nhảm, v.v..." đủ thứ các từ ngữ của các mem veri nock xanh nick đỏ kính thưa các kiểu.
Cho mình xin 1 ý kiến nhỏ, nghề offer hay MMO ko khó nếu các bạn Newbie có 1 chút khả năng đọc hiểu Tiếng Anh, khi đó các bạn sẽ tự mài mò đc,còn hơn là các bạn lên đây post và hy vọng sẽ nhận đc ý kiến của các tay đi trước, chẳng có ích lợi gì, có khi còn bị vẽ vời.
Các bạn newbie tự mò kết quả chính xác và nhanh hơn. Mình có lần đọc đc 1 câu rất chí lý của 1 mem trong diễn đàn "MMO là sân chơi của những tư duy", câu này rất hay.
Chúc các bạn newbie và a e MMO ngày càng đc nhiều ô ba má
câu nói sao nghe thâm quá, nói trắng ra thì tự mỗi người tự kiếm và tự ăn thôi, công đồng vn thì ôi thôi, cái gì public cũng ko có kết cục tốt hết, nên kiếm đc ngày nào kiếm cho có cái vôn trước khi nát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom