New Token Bondex (BNDX) - dành cho ai đam mê khai thác tiền điện tử trên điện thoại

Vẫn chưa thấy hình ảnh rút tiền làm động lực để tham gia!
Nếu mà đến lúc rút dc giống con mars hoặc renec thì lại hết ngon r bác ợ. Tại tốc độ khai thác còn ổn nên cứ vào sớm chiếm 1 chân cũng dc mà bác. :popo_big_smile:

PI KYC như nào bác? có cần cmt, sdt, video hay gì ko?
pi được mời KYC thì mình làm bác ạ, Bác chưa biết làm thì em muốn gợi ý là bác lên youtube tìm mấy keyword " hướng dẫn kyc đầy đủ cho pi network " là bác dc hướng dẫn bác từ A - Z luôn :popo_big_smile:

Mình tạo nhiều tài khoản trong 1 app, trên cùng 1 điện thoại, cùng mạng, từ hôm app cập nhật đến giờ mình ko đào được coin nữa, bấm Earning nhưng vẫn ko được. Ko biết do app lỗi hay là do mình bị ban rồi?

Mình tạo nhiều tài khoản trong 1 app, trên cùng 1 điện thoại, cùng mạng, từ hôm app cập nhật đến giờ mình ko đào được coin nữa, bấm Earning nhưng vẫn ko được. Ko biết do app lỗi hay là do mình bị ban rồi?
nghi là bị ban nếu k có phản ứng gì bác ạ. Trước mình cũng tải pralle về nhân bản khoảng 4 chục acc trên 1 máy và nó cho đi nguyên 1 dàn, lần 2 mình thử giả lập dc 2 tháng nó cũng quét cho đi hết. Mà với lại có kyc người thật nên bác nhắm nếu cheat thì fake ip và có người để thực hiện kyc hãng cheat k tốn công lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom