Waiting for Answer @ToiCoDon send PP không đúng yêu cầu, không đủ số lượng

Mình không mua PP mà nhờ cậu ấy send PP cho seller.
Nhưng giờ không refund được, vì $500 đó đang bị đóng băng, không biết là do bên cậu ấy hay là do PP.
Thôi, mình giúp người ta mà người ta không hợp tác thì làm sao mà giúp được?
Cứ để cho cậu ấy tự dispute , con tiền của mình thì chờ 24h sau sẽ tag các Mod, Admin vào giải quyết.
đóng băng chắc bị pp hold. khả năng nguồn tiền có vấn đề :D

thớt làm đúng rồi, bên kia rõ ràng là sai trước. phải chấp nhận tự chịu thôi, rút kinh nghiệm lần sau nhé

em nói thật nhé bố *** scam thằng nào cả nhé tiền trung gian giữ cầm 500$ 5 ngày rồi chưa nhận đc 1 nghìn việt nam đồng nào mà mà mấy thằng nói thế nhé :) còn refund đủ $ nhận đủ tiền thế thôi *** nói nhiều Mỡ đấy mà húp

5 ngày rồi giờ kêu đóng băng ..Tiền còn chưa được cầm 1 nghìn thích kiểm tra nguồn tôi cho kiểm tra làm ăn minh bạch sợ gì ai còn 500$ chưa về *** refund gì cả nhé định quỵt tiền của nhau à :) *** có đâu nhé

5 ngày rồi giờ kêu đóng băng ..Tiền còn chưa được cầm 1 nghìn thích kiểm tra nguồn tôi cho kiểm tra làm ăn minh bạch sợ gì ai còn 500$ chưa về *** refund gì cả nhé định quỵt tiền của nhau à :) *** có đâu nhé
Anh đã nói với em lúc 21:03:14 ngày 15/05/2015 rồi, ở dòng cuối cùng ấy nhé.

không mua thì trả PP cho ng ta còn bán . thì TG mới trả $ chứ :confused::confused: . làm sao PP chưa trả về mà send trả $ được
Clone ak:), lúc mua buyer có nói rồi, mua 1 lượt, bên kia nói có đủ hàng.
Giờ làm không đúng yêu cầu, send có 500$, bên buyer đồng ý cho send tiếp lại không chịu send, còn trách người ta.

Clone ak:), lúc mua buyer có nói rồi, mua 1 lượt, bên kia nói có đủ hàng.
Giờ làm không đúng yêu cầu, send có 500$, bên buyer đồng ý cho send tiếp lại không chịu send, còn trách người ta.
tôi *** cần clone nhé thích kêu mod check IP okie

làm ko đúng deal ban đầu thì cứ rule mà xử ko việc gì phải nói nhiều. sau 24h tag các mod vào giải quyết

làm ko đúng deal ban đầu thì cứ rule mà xử ko việc gì phải nói nhiều. sau 24h tag các mod vào giải quyết
mod nào cũng thế ,,PP bên này chả thiếu nhé ....nói như cắnn đít ấy 10tr phải *** đâu

mod nào cũng thế ,,PP bên này chả thiếu nhé ....nói như cắnn đít ấy 10tr phải *** đâu
Không thiếu thì send tiếp cho người ta đi mà lấy tiền, việc gì mà phải tranh chấp lên đây cãi, đơn giản thế lại k chịu làm, éo hiểu:eek:

Thớt chẳng có làm gì sai. Còn seller đã làm k đúng thoả thuận thì chịu trách nhiệm 100% thui. Mấy gd thế này xem lại cũng còn thấy nhức đầu nữa là ng trong cuộc, rõ là mệt.

Không thiếu thì send tiếp cho người ta đi mà lấy tiền, việc gì mà phải tranh chấp lên đây cãi, đơn giản thế lại k chịu làm, éo hiểu:eek:
Nó k lấy nữa nhé mà em cũng *** thích buôn bán với thằng này nữa lằng nhằng nhé câm 500$ e đây chưa cầm 1 nghìn nào nhé trung gian vẫn giữ 5 ngày rồi nay vao định quỵt thế là *** nào

Thớt chẳng có làm gì sai. Còn seller đã làm k đúng thoả thuận thì chịu trách nhiệm 100% thui. Mấy gd thế này xem lại cũng còn thấy nhức đầu nữa là ng trong cuộc, rõ là mệt.
sai cc nhé tiền k phải *** :) mà đòi quỵt

Không thiếu sao không send đủ 1 lần ! và làm đúng theo yêu cầu ban đầu ! cậu làm sai hết ! người ta chưa bắt đền cậu đấy !
Giờ *** buôn bán gi hết rèfund $ thì nhận lại VND từ trung gian nhé chứ em *** cầm 1 nghìn của nó giờ *** lịch sự nữa bực quỵt 10tr của nhau *** ngon đâu *** đât mà húp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week