Tôi yêu MMO.....MM0 được thật nhiều và mất cũng thật nhiều........

Mình cũng đã mất rất nhiều thứ quan trọng từ khi MMO :|

MMO 1 năm, mất 2 ng yêu, rất là hối hận.
buồn vậy bạn
Mình biết đến mmo cũng mới đây thôi, mình cũng cảm nhận đc giống với nongthanhhoa, cũng=tuổi...nhưng có lẽ $ thì chưa đc bn....
đúng là còn nhiều cái ngoài đời minh cần trao dồi thêm cho csong sau này nữa :D

tự nhiên hum nay ngồi máy tính ko bik làm gì vô 4rum đọc chơi.. thấy bài này, ko mmo cũng mấy tháng để tập trung cho năm cuối rồi, nhưng mà ai bảo dân It với mmo mới ôm máy chứ, dân nào giờ cũng ôm máy hết :D
, về những cái mất như bạn bè ,sức khỏe thì đúng là công nhận
anh hòa mmo và vẫn ăn tập thể dục bình thường thì chỉ cần sắp xếp thời gian chút la đc .. :D

Đọc bài viết cảm động quá! đang khóc nè huhuhu! :((.Tôi là người tự kỉ và thế giới ảo mmo này là nơi mà cảm xúc của tôi được biểu lộ,88 rồi mà sự nghiệp không có,bạn bè ngoài mmo ra thì đếm trên đầu ngón tay,sức khẻo giảm sút,cơ thể mệt mỏi,ăn uống ít,đêm thức khuya 3,4h rồi mới ngủ đến trưa chiều mới dậy,tình yêu là một cái gì đó khiến tôi sợ hãi,chỉ mong úp sọp được một ai đó thôi! :(

Đọc bài viết cảm động quá! đang khóc nè huhuhu! :((.Tôi là người tự kỉ và thế giới ảo mmo này là nơi mà cảm xúc của tôi được biểu lộ,88 rồi mà sự nghiệp không có,bạn bè ngoài mmo ra thì đếm trên đầu ngón tay,sức khẻo giảm sút,cơ thể mệt mỏi,ăn uống ít,đêm thức khuya 3,4h rồi mới ngủ đến trưa chiều mới dậy,tình yêu là một cái gì đó khiến tôi sợ hãi,chỉ mong úp sọp được một ai đó thôi! :(
bác này giống mình thế :( :binhsua14:

Nhấc cái mông của mình lên và tìm lấy 1 cái nghề thật sự đi bro ;)

MMO cũng có thể coi là 1 nghề với những bạn chưa có việc :). Dù sao chơi MMO theo cách nhìn là 1 nghề tay trái sẽ rất tốt :). Đặc biệt ai chơi PTU và capcha sẽ mất rất nhiều time hàng ngày.

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

1 năm qua cũng có khoảng time mình như vậy. và chắc aii chơi MMO 10 người thì cũng 8 người đều có 1 lần suy nghĩ như bạn :)... MMO vẫn chơi và bên ngoài cánh cửa phòng có rất nhiều cái khác hay hơn chiếc vi tính :). sắp xếp lại time đi bạn nhé!tớ thấy đang đánh mất tuổi trẻ, thời gian lãng phí quá :). tìm hiểu+ kiếm tiền+kết bạn trên MMO là việc nên làm để sau này có đồng ra đồng vào ;)). nhưng time nên sắp xếp lại. Ra ngoài vẫn hơn :)

MMO cũng có thể coi là 1 nghề với những bạn chưa có việc :). Dù sao chơi MMO theo cách nhìn là 1 nghề tay trái sẽ rất tốt :). Đặc biệt ai chơi PTU và capcha sẽ mất rất nhiều time hàng ngày.
Đấy là em chỉ dịch lời từ pro tadt_2210 2 triệu $/tháng thôi ạ =="

Mik thì chưa tìm được con đường đi trong MMO
Nói chung là cũng chỉ xác định như 1 nghề tay trái để có thêm thu nhập và lấp đầy khoảng trống thời gian :binhsua10:
Chúc các bạn đang tham gia MMO có 1 năm mới mạnh khỏe và kiếm được thật nhiều xiền :binhsua02:

88 rùi , tới đây suy nghĩ lại là vừa :), anh còn 3/4 đời người đấy, cố lên nhé :). Em thì chắc ôm lun cái máy tính, người iu giờ thật xa xỉ anh nhỉ :)

1 năm qua cũng có khoảng time mình như vậy. và chắc aii chơi MMO 10 người thì cũng 8 người đều có 1 lần suy nghĩ như bạn :)... MMO vẫn chơi và bên ngoài cánh cửa phòng có rất nhiều cái khác hay hơn chiếc vi tính :). sắp xếp lại time đi bạn nhé!tớ thấy đang đánh mất tuổi trẻ, thời gian lãng phí quá :). tìm hiểu+ kiếm tiền+kết bạn trên MMO là việc nên làm để sau này có đồng ra đồng vào ;)). nhưng time nên sắp xếp lại. Ra ngoài vẫn hơn :)

tôi cũng thik mmo, từ khi biết nó là bao dự định, nhưng nghĩ lại đã k thấy mình còn năng động như trước nữa[đây gọi là chi phí cơ hội], nên xem nó là 1 nghề tay trái mà mình yêu thik thi sẽ dung hòa

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

88 rùi , tới đây suy nghĩ lại là vừa :), anh còn 3/4 đời người đấy, cố lên nhé :). Em thì chắc ôm lun cái máy tính, người iu giờ thật xa xỉ anh nhỉ :)
có lẽ nên lập hội những ng tuổi rồng độc thân nhỉ, mình làm chủ hội nha :))

MMO là vừa ảo vừa thật, quen biết bạn bè trên mạng là ảo, nhưng tiền là thật...
Kiếm tiền để phục vụ cho cuộc sống thật bt....
Đừng có mãi rúc đầu vào cuộc sống ảo làm gì, gặp gỡ bạn bè ngoài đời, sống vui vẻ 1 chút...
Chẳng biết mọi người thế nào.... Chứ với mình, mmo là công việc, nó làm mình người lớn hơn hẳn, từ bỏ game, ko chơi bời vớ vẩn, biết tự mình kiếm tiền. Nhưng cũng nên cân bằng cuộc sống, đừng có suốt ngày bám lấy cái máy tính, ko quan tâm đến ai, con người trên mạng phản ánh con người ngoài đời thôi. Có bạn bè, có người yêu, thì biết đường mà giữ lấy, cân bằng thời gian cho tất cả thì cực kỳ tốt... lúc đấy sẽ thấy mmo chẳng mất đi thứ gì, mà mang lại thì khá nhiều đấy...
MMO cũng quan trọng, nhưng đừng lấy nó làm cuộc sống thật của mình, dần dần sẽ thấy vô vị thôi :)

mới tham gia mmo cho vui thôi hyip,zeek,.. vì đang học IT thời gian rảnh online quá nhiều @@, mmo với mình giải trí cũng tốt nhưng mình thấy vui nhất là quen 1,2 bạn khá thân mượn tiền giờ chưa đòi đó là điều mình rất quí trọng (bữa nào hoàn vốn trả mới được đợt đánh bài thua nhiều quá ^^ ). Thôi hết tết những cũng mấy bác năm mới dui dẻ

Hãy sống cho tốt với mọi người,hãy phân phối thời gian hợp lý trong ngày để hoàn thành tốt các công việc thì bạn là người thành công.

Sao minh mmo chang dc gi het vay.nan qua

MMO có CAM + QUÝT, ngoài đời thật cũng có CAM cũng có QUÝT và còn NHIỀU HƠN THẾ nữa. Với những người thích có địa vị xã hội thì còn có thêm những cụm từ như là: " Đâm sau lưng "....

Cho dù là MMO hay là gì gì đi nữa thì cũng đều có được và có mất, bởi vậy các cụ mới nói: "Sinh nghề, tử nghiệp"...

Đầu xuân năm mới, chúc mọi người luôn gặt hái nhiều thành công !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,823
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week