Tôi là đứa con gái hư hỏng khi nghiện “web đen”

Em là con trai nhưng cũng bị ghiền, đau khổ hơn là người yêu em thằng đó cũng ghiền giống em :binhsua09:

Em là con trai nhưng cũng bị ghiền..................người yêu em thằng đó cũng ghiền giống em

Là sao. sao người yêu lại là con trai @@

Không biết Tác giả trong bài viết có phải Chủ topic k!. Cám ơn bạn vì đã chia sẽ và nói thật với mọi người,...SEx= Không thể thiếu.Cái bạn có thể làm là kìm chế mức độ của nó và hậu quả của nó đến đâu thôi..Coi phim và Thưởng thức là 1 việc,Quan trọng lí trí có còn không,Nếu có 1 người Nam nào ấy Rủ bạn làm việc ấy thật,Bạn sẽ làm gì nếu anh ấy quá đẹp trai,To con và rất dễ mến...Hãy cùng suy nghĩ nào..Nếu ban No never thì bạn hãy tiếp tục..Còn yes,i like it Thì Tớ nghỉ cậu nên tìm cách bỏ thói quen đó.Thật sự thì không quá khó..với tớ 1 tuần td vài lần cũng có,nhưng nếu muốn,1thang k td lần nào vẫn không sao....Tập trung vào việc khác,Cậu sẽ thấy nhẹ nhõm hơn.

có gì đâu bình thường , list yahoo mình cũng có 5 ,6 con teen 15,16 tuổi cũng nghiện phim sex , lúc nào mình online cũng đều rũ mình coi , có hôm rũ gặp mặt ngoài đời rồi coi chung , rồi vào ks phang lun , chuyện thường ngày ở huyện , mà cái số mình hên toàn phang mấy 15,16 tuổi :)

Vài bữa Tui vô Thăm ông nha!:)))Còn vô đâu Thăm thì ông tự hiểu;;)

có gì đâu bình thường , list yahoo mình cũng có 5 ,6 con teen 15,16 tuổi cũng nghiện phim sex , lúc nào mình online cũng đều rũ mình coi , có hôm rũ gặp mặt ngoài đời rồi coi chung , rồi vào ks phang lun , chuyện thường ngày ở huyện , mà cái số mình hên toàn phang mấy 15,16 tuổi :)

coi chừng bóc lịch đấy =))

:| có phéc ko bác ~.~" ko sợ bóc lịch à .

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

Người vn ít nói về sex nhưng nghĩ về sex nhiều . Người us nói 24/24 về sex nhưng chẳng nghĩ nhiều về sex :|

cảnh sát đâu =))

Ai có info,sđt hay mail cua em này ko

Con trai thích ngủ với nhiều em nhưng lại muốn ny dành sự trinh trắng dành cho mình, mình cũng không phải ngoại lệ, thế là thế nào nhỉ :m048:

này không phải là bệnh gì đâu bạn đừng buồn, hãy có bạn trai đi rồi bạn sẽ thấy thỏa mản thì lúc đó tư nhiên sẽ hết thôi, tai bạn chưa có bạn trai nên tự thủ dâm, giờ con gái có lẽ thủ dâm ngang bằng với con trai chứ đừng nghĩ là co trai mới thu dâm. thời buổi hiên đại mà nên con người cũng hiện đại theo, biết giải tỏ sinh lý tránh bị ức chế...

Tui nghi gái teen chỗ quận ông toàn mấy còn xấu hoắc nên mới thế =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back