tôi là 1 newbie

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
Phải! Tôi chỉ là 1 newbie, vào mmo như một kẻ lạc đường. Tôi không phải pro như ai kia nhưng tôi đối với người ta bằng cả trái tim mình. Người ta nói tôi có diễm phúc, hay đơn giản là người ta đã ban phúc cho tôi. Có thật là hạnh phúc ko? hạnh phúc là gi? Có phải là ngày ngày vùi đầu vào công việc để chạy trốn niềm đau nỗi nhớ! Ừ, đội ơn pro! Đội ơn đã cùng tôi bước 1 đoạn đường, chỉ tôi 1 lối đi. Đội ơn đã dạy tôi hiểu thêm về tinh đời. Đội ơn đã cho tôi thêm 1 vết thương!
Các bạn newbie ở mmo này có ai muốn đc như tôi ko? cảm giác đc người ta ban phúc nó rất phê!

hoá ra, tên niu-bi thớt đã thương thầm tên gồ nào đoá: củng là thầy, củng là bựn và quan trọng củng là tềnh yêu ... nhưng không được đáp nên viết tâm sự buồn :eek::eek::eek: :confused::confused::confused:

xem ra "vết thường lòng" không nhỏ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Phải! Tôi chỉ là 1 newbie, vào mmo như một kẻ lạc đường. Tôi không phải pro như ai kia nhưng tôi đối với người ta bằng cả trái tim mình. Người ta nói tôi có diễm phúc, hay đơn giản là người ta đã ban phúc cho tôi. Có thật là hạnh phúc ko? hạnh phúc là gi? Có phải là ngày ngày vùi đầu vào công việc để chạy trốn niềm đau nỗi nhớ! Ừ, đội ơn pro! Đội ơn đã cùng tôi bước 1 đoạn đường, chỉ tôi 1 lối đi. Đội ơn đã dạy tôi hiểu thêm về tinh đời. Đội ơn đã cho tôi thêm 1 vết thương!
Các bạn newbie ở mmo này có ai muốn đc như tôi ko? cảm giác đc người ta ban phúc nó rất phê!
chung quy lại là làm newbie mới được phê :D

Đọc 1 hồi toàn thấy chứ "đội" ko, chả hiểu nội dung tư tưởng là gì :oops::oops::oops:
chỉ muốn bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới ai đó mà thôi

có sư phò rồi à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back