Waiting for Answer TÔI BỊ LỪA ĐẢO 100 TRIỆU BỞI TRUNG GIAN KHÔNG CÔNG BẰNG

hình như bán lại hay sao đó bạn, trong bài có khúc viết vậy
Riêng mình thì không nghĩ chỉ là bán lại đâu, có lẽ còn kèo gì đó chứ 300 / nick thì biết khi nào mới lấy lại vốn.
Em thấy nhiều ông còn mua hay thuê facebbook, gmail cổ nữa kia ko biết để làm gì. Năm ngoái có tg tây nó hỏi mua acc facebook sll từ 2015 trở xuống. em hỏi mua lại của mấy người khác rồi bán lại cho nó. Sau thấy nó mua nhiều quá kến kến , không dám bán nữa sợ ảnh hưởng đến pháp luật

Em thấy nhiều ông còn mua hay thuê facebbook, gmail cổ nữa kia ko biết để làm gì. Năm ngoái có tg tây nó hỏi mua acc facebook sll từ 2015 trở xuống. em hỏi mua lại của mấy người khác rồi bán lại cho nó. Sau thấy nó mua nhiều quá kến kến , không dám bán nữa sợ ảnh hưởng đến pháp luật
Nick fb lúc nào cũng có giá trị, cộng đồng biết bao nhiêu người, mỗi người mỗi việc mỗi cách dùng khác nhau mà :D
Nói vậy chắc kiếm tiền từ ông ấy cũng kha khá rồi.

Chắc là tool reg acc phục vụ kéo like, kéo mem, live, review,....
Chứ tus thì chỉ mấy dòng thôi mà.

các bác giàu vcl, và não cũng kinh nể. mình bán vài củ tỏi mà...chó nào mua đây moe moe

mình là chủ tut bán tut cho dũng xin giải đáp thắc mắc của anh em\
Cái này là tút reg acc Fb chứ ko phải là tools

chốt Thỏa thuận cuối cùng là 1 máy reg ra được 30k acc fb trong vòng 15 ngày chứ ko phải là 1 ngày 2k acc
mấy ngày đầu reg được 3 đến 4k tầm ngày thứ 7 trở đi thì reg chỉ được tầm 1k/1 máy

tính theo giá fb hiện giờ là 300d/1 account và 1 sever trong 15 ngày bảo hành sẽ reg được ít nhất 30k account

30.000 x 300d = 9.000.000 đồng
ông dũng đầu tư 16 máy sever

nếu reg từ ngày đầu sẽ là 16 x 9.000.000 = 144.000.000 ( tiền kiếm được trong thời gian bảo hành tút)
nhưng dũng setup máy không kịp để tận ngày thứ 9 mới triển khai làm

đến ngày 15 thì máy làm chuẩn bên mình reg được trên 30k account

nhưng bên dũng làm từ ngày thứ 9 thì hạn chế số lượng mỗi ngày chỉ được 1k

nhưng dũng nói tút fix không reg được 1k account/1 máy sever

mình và dũng thỏa thuận lại mình sẽ qua máy bên dũng làm nếu 1 ngày 1 máy reg được dưới 1k thì mình refund tiền nếu trên 1k thì done kèo pay tiền cho mình

và mình teamview qua làm như yêu cầu và reg trên 1k account dù chưa hết thời gian là 1 ngày

dũng quay sang chửi mình và trung gian và đòi báo công an xong lên đăng topic như vầy .

Thấy tội chủ thread nếu vẫn chưa thu hồi vốn. Nhưng cá nhân thấy việc thỏa thuận 2 bên không liên quan gì tới Trung Gian. Bác cuipap đã làm đúng bổn phận Trung Gian rồi,chả ai lại release tiền khi chưa được sự xác nhận của 2 bên cả. Chủ thread nên rút lại cái ý trách móc Trung Gian. Tôi làm 7 năm mmo và chỉ tin tưởng giao dịch Trung Gian mỗi bác cuipap

chốt Thỏa thuận cuối cùng là 1 máy reg ra được 30k acc fb trong vòng 15 ngày chứ ko phải là 1 ngày 2k acc
mấy ngày đầu reg được 3 đến 4k tầm ngày thứ 7 trở đi thì reg chỉ được tầm 1k/1 máy

tính theo giá fb hiện giờ là 300d/1 account và 1 sever trong 15 ngày bảo hành sẽ reg được ít nhất 30k account

nếu reg từ ngày đầu sẽ là 16 x 9.000.000 = 144.000.000 ( tiền kiếm được trong thời gian bảo hành tút)

mình và dũng thỏa thuận lại mình sẽ qua máy bên dũng làm nếu 1 ngày 1 máy reg được dưới 1k thì mình refund tiền nếu trên 1k thì done kèo pay tiền cho mình

và mình teamview qua làm như yêu cầu và reg trên 1k account dù chưa hết thời gian là 1 ngày

dũng quay sang chửi mình và trung gian và đòi báo công an xong lên đăng topic như vầy .
Ông tính king vãi:
30k acc x 300đ x 16 máy = 144M
Ông mới chơi fb hay lừa gà ?
Reg acc nào được acc đó không có tỉ lệ die ah @@

Ông tính king vãi:
Trong thỏa thuận cũng không nói rõ tỉ lệ die hay thế nào, nói chung mọi lỗi lầm là do ông mua, không thỏa thuận kỹ lúc đầu

Ông tính king vãi:
1 lần Fb đổi thuật toán đi 30k luôn ấy chớ =))) Công nhận mấy bác ấy giàu, tiền nhiều và mạo hiểm thật :D

4rum ko cho post bài bán thì lên fb,tele,ra chợ,siêu thị rao bán không vấn đề nhé,có cầu thì sẽ có cung.
Hóng method:popo_big_smile:
Mình làm về site dịch vụ buff mắt và viplike bài viết nên nhu cầu clone rất lớn mọi người ạ ,nói thật mình cũng xin họ rf một ít rồi vì tut nó hầu như bị fix nhưng họ không có tâm .đăng lên fb anh em nào cũng chửi nó như chó nó còn thách thức đến nhà này nọ mfinh thấy mình đang bị lừa chứ không phải là mua tut ,ở trên mình có nói rõ nguyên nhân lý do vì sao chậm trễ đến ngày 9/06 mới cho chạy được

Thớt sinh năm 94 mà nói chuyện bát nháo vậy,
Đúng sai chưa phân xử,cứ việc trình bày việc gì phải mới vào chụp mũ cho seller và trung gian,
Đọc hết topic thấy mọi vấn đề đều phát sinh bên buyer.Việc của trung gian là giữ tiền để 2 bên tự thỏa thuận giao dịch
Mua bán Tut,Tool đã xác nhận Paid rồi còn khóc lóc gì nữa.:popo_feel_good:
Bỏ 100 củ ra mua và bị vậy xem có nhảy lên ko, hay lúc đó về khóc với mẹ.

uh tính như mày thì tao mấy mà giàu hả chung ,tiền chưa thu lại còn bị ăn quả lừa đắng

Mình làm về site dịch vụ buff mắt và viplike bài viết nên nhu cầu clone rất lớn mọi người ạ ,nói thật mình cũng xin họ rf một ít rồi vì tut nó hầu như bị fix nhưng họ không có tâm .đăng lên fb anh em nào cũng chửi nó như chó nó còn thách thức đến nhà này nọ mfinh thấy mình đang bị lừa chứ không phải là mua tut ,ở trên mình có nói rõ nguyên nhân lý do vì sao chậm trễ đến ngày 9/06 mới cho chạy được

kakaka chính mày xin địa chỉ mà òng nói tao hù mày
Con người mày lật lọng quen rồi
Địa chỉ tao đưa rồi đó, tao đang ngồi chờ mày tới đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back