Tốc Độ Đường Truyền Đã Trở Lại Bình Thường ?

nhưng có 1 cái ngộ, load chậm nhưng vào youtube.com thì binh thường, có host ko vào được luôn, ức chế ghê luôn :confused:

FPT HCM nè, Load tất cả sever bình thường :D. mạng 8mb

Nói chung xung quanh bạn không ai dùng thì băng thông bạn chiếm hết. Bạn thử đem máy ra tiệm Net hoặc cafe gì đó, mạnh cáp quang còn lag tung téo! :))

các bác nghỉ sao về cái hình này mới test luôn :(

:) Bạn nghĩ cáp quang như cái dây điện vậy. Chưa nối thì điện đâu mà có ? CHỉ là nó đang lấy băng thông dự trữ chia cho bạn xài thui. Hên thì miếng to , xui thì ko dc miếng nào. Tới sáng thì nhà nhà bu vào cái túi dự trữ đó thì nó sẽ hết lại. Khi nào chưa sửa xong thì chả khá hơn đâu.

:) Bạn nghĩ cáp quang như cái dây điện vậy. Chưa nối thì điện đâu mà có ? CHỉ là nó đang lấy băng thông dự trữ chia cho bạn xài thui. Hên thì miếng to , xui thì ko dc miếng nào. Tới sáng thì nhà nhà bu vào cái túi dự trữ đó thì nó sẽ hết lại. Khi nào chưa sửa xong thì chả khá hơn đâu.
nó mà sửa 1 đến 2 tháng là ae mmo sao lam ăn được hix, :(

Chết đói =)). Kiểu này sống chung với cái gói 3g dài dài :D

Xác nhận là mạng rất khác với mấy bửa...! gmail chạy rất nhanh, như chưa hề xảy ra chuyện gì...! good luck...! Bắt đầu kiếm cơm lại thôi...

đag load vù vù mỗi tội chả biết làm gì :rolleyes:

đúng là nhanh hơn rồi, mình làm captcha thấy ko còn bị submiting lâu nữa là ok :D

Tưởng đâu bình thường lợi thiệt. Ai dè dòm time post của chủ thớt = 2h48 sáng :p

Tưởng đâu bình thường lợi thiệt. Ai dè dòm time post của chủ thớt = 2h48 sáng :p

vẫn bình thường nè :p

:) 12h

Đo băng thông quốc tế chứ đo trong nước làm gì hả thím :D
May mình dùng Viettel nên cũng k đến nỗi nào, chứ dùng FPT như mấy đứa bạn chắc đập máy quá, thấy chửi um hết cả lên :(
:) Trong nước nói làm chi , mở v1vn xong load thử coi chạy dc ko là hiểu , FPT HCM 8mb đây , ko thèm vào plash luôn chứ mà load =))

Khuya thì nó vậy thôi.Tầm 7 8h là nó như rùa bò lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week