• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tốc Độ Đường Truyền Đã Trở Lại Bình Thường ?

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Insuree Balance
0
Vừa mới vào mạng bình thường load nhanh phà phà sever nước ngoài :D.

Hỏi có ai Giống mình ko nè, ai sài 3G tạm bợ thì thử log WIFI lại xem bình thường chưa, báo danh phát nào :D.

không biết Đến sáng có bị nữa ko :D.

yes , xác nhận , hehe , FTP

đêm thì nhanh thôi, sáng mai 9h mới biết dc :D

:D 2 bác này dân tộc nào tới đây thế

đêm có ai xài nhiều đâu... bữa báo nói tầm 4 đến 7 tuần mới xong... hiz, hi vọng xong nhanh cho anh em cày cuốc !

đêm thì nhanh thôi, sáng mai 9h mới biết dc :D

Hên xui :D, Hỗm rài giờ này load ko nỗi, mà hôm nay tự nhiên nhanh đột xuất. Nghi vấn :D

:D 2 bác này dân tộc nào tới đây thế

Thế cậu này không nhìn thấy cái dấu ? mình ghi trên tít à :rolleyes: hay phải tô đậm như vầy ? mới biết đây là câu hỏi :rolleyes:

xác nhận :D mấy ngày rùi mới đc hưởng thụ mạng khỏe <3

:mad: cầu trời cho nó ỗn định........

Thế cậu này không nhìn thấy cái dấu ? mình ghi trên tít à :rolleyes: hay phải tô đậm như vầy ? mới biết đây là câu hỏi :rolleyes:
:D bik đáp án rùi nhưng vẫn đặt câu hỏi có phải gọi là TDTT ko :D . Giỡn chứ mạng vẫn bt , đêm le lắt 1 tý. Bác rơi vào dãy IP " thoáng " nên load nhanh đó. Reset modem đi rùi ta về ta ngắm ao ta =))

:D bik đáp án rùi nhưng vẫn đặt câu hỏi có phải gọi là TDTT ko :D . Giỡn chứ mạng vẫn bt , đêm le lắt 1 tý. Bác rơi vào dãy IP " thoáng " nên load nhanh đó. Reset modem đi rùi ta về ta ngắm ao ta =))
nhầm to rùi :D mạng load ổn định lại rùi nhé :D hum qua ko load đc site nc ngoài luôn

Ai cũng vào bình thường nhé :rolleyes:, lập top lên để hỏi xem mạng có ai bị chập chờn nữa ko mà cứ xoắn lên thế nhỉ :p, Theo phần đông thì ai cũng bảo là bình thường rồi :D. Chả biết có sống dai hơn chút nào ko kakakaka

Đợi 8h sáng mai sẽ biết nó ổn chưa ấy mà. Nhưng tớ vẫn hy vọng nó ổn. ACE còn làm việc kiếm tiền tiêu tết nữa:(

:D vẫn bt chưa lên dc , liệt cmnr

mình dùng wifi thì ko login được yahoo, phải dùng 3g mới vào được yh, có bạn nào bị giống mình ko, FPT 275k/thang

:) FPT HCM vẫn lag , load picasa 360p còn ko load dc . Mạng 8mb :|

Khuya nào cũng load tương đối tốt! Chưa có xong đâu bạn nhé! Cáp quang 35 MB/s đây, ì ạch cả tuần hoizz...

FPT HCM nè, Load tất cả sever bình thường :D. mạng 8mb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back