Tố cáo scammer " niceguy" nick yahoo "love-900"

Status
Not open for further replies.

banlr

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em xin tố cáo "niceguy" chính thức scam.
Mua acc paypal của em rồi lặng luôn.
Nick forum: niceguy
Nick yahoo: love-900

Topic của bác ấy đây: mmo4me.com/showthread.php?94235-Can-nguoi-very-phone-acc-ioffercom&highlight=love-900

Em post lên để anh em khác không phải dính scam như mình.

Last edited by a moderator:
nói xuôi thế ai nói ko dc, đâu phải clone vài cái nick, vào kiếm đại gia quăng bừa vài câu là dc đâu đâu,
với lại lời nói của cậu cung~ chưa đáng giá 1 kí lô nào hết khi mà chính ban~ thân cậu cung~ clone
cái này rất quan trọng, có thể làm ảnh hưởng tới uy tín của người ta,
đua bằng chứng người ta scam đi cậu

nói xuôi thế ai nói ko dc, đâu phải clone vài cái nick, vào kiếm đại gia quăng bừa vài câu là dc đâu đâu,
với lại lời nói của cậu cung~ chưa đáng giá 1 kí lô nào hết khi mà chính ban~ thân cậu cung~ clone
cái này rất quan trọng, có thể làm ảnh hưởng tới uy tín của người ta,
đua bằng chứng người ta scam đi cậu

Em mới vào forum thôi, anh ấy mà ko scam thì vào lên tiếng đi. Anh ấy đang online trong furum đấy nhưng gọi mãi chẳng trả lời.

Chụp log chat bợn ko phải copy

2 thằng đều clone ;)) ! Thằng clone đi SCAM của clone ! Bó chiếu thật ! Đúng là núi cao có núi cao hơn :"> !

Úp lên nào !

Nhắc nhỡ chủ thớt up log chat chụp, rõ ngày tháng luôn nha chứ ko text suôn như vậy được
p/s: cái nick yahoo crack kìa =p~

:m098: má mẹ ơi dạo gần tết scam nhìu qá
:m099: chắc kiếm tiền ăn tết qá
:m040: ta cũng mới bị scam 10$ nè

proof đâu mà nói suống suống vậy bác thớt ! Nếu ko úp proof lên là hạ uy tín người khác đấy ! :) ! Up lên để Mod xử lý cho công minh !

Haizzzzzzzzz, mod không ban cho nó tiếp đi scam. Newbie vào gặp thế này chắc chạy bỏ dép

chả hiểu mod làm cái gì mà giờ vẫn chưa tiễn nó vậy trời =.= ! 4rum SCAMER mọc tùm lum :( ! nản cho newbie quá T_T

User niceguy has been banned permanently

Em ko phải ngày nào cũng onl đc nên mấy bác thông cảm!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week