Tố cáo Cuong_cancel, scam siêu hạng bậc nhất số 1 VN

Status
Not open for further replies.
Sáng kiến à :D offline mmo4vn 3 miền, dẫn anh em đi ăn mít, sầu riêng, bưởi, thịt chó mắm tôm, etc... rồi đến nhà thằng cường_"ken sồ" ỉa 1 bãi cho mát đít :D
Đến nó giang hồ như nhóm nhạc HKT thì sao :-ss
P/s:Mà công nhận HKT giống y như HCT ấy

Cái bạn này có vẻ cay cú chủ hội web_08 nha, cứ nói dai nhách, hình như qua cách bạn nói mình thấy bạn cùng chung hội với thằng Cuong_cancel đó. Coi lại đi bạn. Admin coi kiểm tra cái bạn này lại đi
Với lại bạn không thấy đây là topic tố cáo Cuong cancel à. Đề nghị tập trung vào chuyên môn là thàng Cuong_Cancel thì hay hơn. Với lại cũng ghiền chém gió thằng này =))

Biết thì thưa thì thốt , ko bít thì dựa cột mà nghe. Đừng cố gắng tỏ ra nguy hiểm nhé . Tôi là 1 trong những ng đầu tiên vạch cái bộ mặt đểu giả của cái đứa mà các bạn đang report đấy . Cái site của nó ngày xưa tôi nghịch thử trong vòng 15' là sụp rồi. Tôi nói ở đây là quan điểm của 1 người hiểu rõ việc hơn bạn . Nên xem lại hết các topic report liên quan đến idol cuongcancel rồi hãy phán . Còn mún admin kiểm tra xem tôi có phải chung team với thằng cuongcancel ko thì tôi đưa bạn pass quản lý forum để bạn vào xem lun cần gì admin :)) Muốn chém thì cũng nên có kiến thức hãy chém. Chém mà ko có kiến thức dễ bị ng khác cười lắm đấy .

P/s: Idol cuongcancel nếu ko lầm thì ở box report này đã có trên dưới 5 topic rồi , ai cũng hiểu rõ bản chất rồi có cần mỗi lần idol banned 1 ng là lập 1 topic report thế này ko? Tài nguyên ở MMO4VN nó giá trị hơn cái HCT nhìu nên các bạn hãy xem cái gì đáng report hãy report. Với cái đà này sẽ còn nhìu topic thế này .

CCC là gì hả bác ? Viết tắt thế này ae lại hiểu nhầm. Cái nghĩa đầu tiên hiện lên trong đầu e là "Cục *** Chó". =)). ( Mình nguy hiểm VKL. ) =))

Công nhận bác nguy hiểm thật =))

Nhớ ngày trước còn bênh vực nhau dữ dội lắm . Giờ cũng cùng 1 số phận xuanthuy người mà cậu bảo là "sai mà còn làm càn" nhỉ. Nói thật với cái kiểu vì quyền lợi mà mù quáng bênh vực 1 đứa ko ra gì rồi bây giờ bị nó scam thì lên đây report thì cũng không tốt hơn cái đứa mà cậuu report là mấy đâu. Lời thật mất lòng .
Chính xác. xem reply thứ nhất nhá.
http://mmo4vn.com/showthread.php?5694-CuongCancel-hay-XuanThuyC-Scam-

chắc hội dân sơn la toàn thằng đi chăn trâu nên mới mở hội cày *** trâu hay sao ấy , bên đấy mấy thằng MOD chắc toàn người dân tộc mán , mèo , tọc hay là ............ kơ mú ?
Bạn ơi, đừng nói thế. Đụng chạm đến các dân tộc anh em là không tốt đâu

Có Thuê người Local Drop Data ko :|

Hè hè! Nếu mình không nhầm thì ở topic report scam của Cuong_cancel cậu tuyên bố định đem bom đi ném tớ nhá =))
Nói thế chứ mình biết cậu là người không nhìn sự việc 1 chiều, sau đó anh em mình đã hiểu nhau ở Vietmaker! ^^
Có điều không biết lí do gì mà sau đó cũng thấy cậu bị baned ở HCT? Hay là do mấy lời của cậu ủng hộ mình ở VMK Cuong_cancel biết được? Nếu đúng thế thì làm mình áy náy đó! @@

Hè hè! Nếu mình không nhầm thì ở topic report scam của Cuong_cancel cậu tuyên bố định đem bom đi ném tớ nhá =))
Nói thế chứ mình biết cậu là người không nhìn sự việc 1 chiều, sau đó anh em mình đã hiểu nhau ở Vietmaker! ^^
Có điều không biết lí do gì mà sau đó cũng thấy cậu bị baned ở HCT? Hay là do mấy lời của cậu ủng hộ mình ở VMK Cuong_cancel biết được? Nếu đúng thế thì làm mình áy náy đó! @@

giống head tail 2 mặt , rổi head lại tail tùy admin nó chỉnh head nhiều tail ko thích , tail nhiều head ko thích, thôi mà anh 82 hả nếu 82 là anh rồi em 86

Last edited by a moderator:
Thì 4rum của nó mà.Mới mở thì kêu gọi mem-->Group.Sau khi đủ số lượng và biết đên HốtCứtTrâu.com thì nó cho các anh ra đi từng thèn 1.Rồi cuối cùng chỉ có 1 mình nó là chủ hội duy nhất và uy tín nhất ở HốtCứtTrâu.com.Ace đừng chửi,ghét hắn làm ji.Tại vì nó làm theo cách Cụ Hồ là đừng bẻ hết 1 nắm đũa mà phải bẽ từng cái một.==))

p/s ko có ý ji nghen.so sánh thôi

Sau sự việc mình đã tỉnh ngộ và thông suốt. Thanks các bạn nhiều.

Thì 4rum của nó mà.Mới mở thì kêu gọi mem-->Group.Sau khi đủ số lượng và biết đên HốtCứtTrâu.com thì nó cho các anh ra đi từng thèn 1.Rồi cuối cùng chỉ có 1 mình nó là chủ hội duy nhất và uy tín nhất ở HốtCứtTrâu.com.Ace đừng chửi,ghét hắn làm ji.Tại vì nó làm theo cách Cụ Hồ là đừng bẻ hết 1 nắm đũa mà phải bẽ từng cái một.==))

p/s ko có ý ji nghen.so sánh thôi

=> 1 cách so sánh ko có j để nói và ko dám nói nhé! uncle Hồ mà cũng dám so sánh nữa!!! thích nhất là cái lý luận này HốtCứtTrâu.com

kinh tế ko khá nên cuong_cancel scam là đúng rồi . Chưa thấy admin nào mà nghèo như hắn vài đồng mà cũng scam . scam 10->20$ . scam 1k mới đáng .

thằng chó đó thì nói gì nữa? nó ngu cả mem nó cũng ngu! tớ có lòng tốt cảnh bảo cho mem nó thế mà nó làm thế này đây!
http://mmo4vn.com/showthread.php?16551-Gian-diep-Member-HCT-tham-hoi-mua-IDs-tu-xa_cach113-ne-ba-con

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

thằng chó đó thì nói gì nữa? nó ngu cả mem nó cũng ngu! tớ có lòng tốt cảnh bảo cho mem nó thế mà nó làm thế này đây!
http://mmo4vn.com/showthread.php?16551-Gian-diep-Member-HCT-tham-hoi-mua-IDs-tu-xa_cach113-ne-ba-con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week