Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.

kjsslovecr

Junior
Reactions
18
MR
0.034
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
hôm nay nhận được rule site này và làm paid ngày, mình làm được 67$ và giờ admin nói mình cheat rocket không paid, trong khi mình làm lead = máy ảo, post lên đây cho mọi người biết mà tránh, rule site hắn đây

RULE

Yêu cầu khi làm việc:

• 100% làm bằng super_socks, 5socks, vip72 hoặc ssh.
  • Check socks trên site proxybase.org/check đạt yêu cầu mới làm
  • Khi làm phải lưu cả mail + pass. (tránh trường hợp các bạn dùng mail ảo để chiến)
  • Phải đổi user agent trước khi làm offers. (ai chưa biết có thể pm tớ : Yahoo: phamquoclong87 để được support)
  • Lưu ý không được chiến net Ra, nếu vi phạm không pay tất cả
Payment:

• Paid ngày . Nộp acc vào 12h trưa (paid sau khi nộp acc 1 ngày). Mail nộp acc [email protected]
  • Acc nộp bao gồm usedname, pass, mail, pass mail.
  • Paid qua VietComBank (100 points =1$,1$=20.000k vnd). Bên nhận tiền sẽ chịu phí
  • Qua tháng đầu tiên những Groups và member nào làm tốt sẽ có chế độ bonnus riêng.
Nghiêm cấm:

• Không được sử dụng AOL, VPN….hoặc các soft fake ip khác khi làm offers.
  • Không được reg acc bằng yahoo mail
  • Nếu làm giữa chừng die socks èTuyệt đối không được thay socks khi đang làm.
  • Không được dùng mail ảo ( mail không có thật) để làm offers.
  • Nên nhớ tất cả các offers trên site đều chạy qua site của tớ. .( tất cả data các bạn làm đều nằm ở report trong site net của tớ).Vì thế việc các bạn sử dụng socks hay là soft fake ip, change socks trong lúc làm tớ đều biết hếtèCho nên các bạn đừng dại mà qua mặt tớ.
Nếu phát hiện Groups hoặc member nào vi phạm những điều nghiêm cấm trên: tớ sẽ block và không paid $ toàn bộ số acc mà group hoặc member đó làm được.

không nói gì tới lúc paid lại bảo thế.. admin như gì

thấy tháng trước bác phamquoclong này cũng có 1 vụ lùm xùm dính tới radium vs sub kyohandsome, h bác xem thế nào vào giải quyết vs ngta đi, đã đặt ra rule thì mời tuân thủ, còn đặt ra mà ko tuân thủ thì cũng đừng làm admin cho nó rồi :)

mình tuân thủ rule thôi... admin kiếm cớ không paid thì mình report scam. chả có gì phải bàn cả, mời admin vào giải quyết không thì dẹp site luôn đi đừng có tuyển lung tung nữa

Xin chào bạn, Mình là admin site http://pointshappy.com / Yahoo : phamquoclong87
Tuy rằng thât sự mình không có quen bạn, do mình làm với Sup của bạn chứ không phải với bạn. Tuy nhiên mình sẽ giải thích cho bạn lý do tại sao mình không pay.
- Bạn lợi dụng lổ hỗng trong ksix bạn chiến 5 con offer rocket dowload trong vòng vài tiếng được 67$, 1 usedname 120 points, tỷ lệ click 1 lead 1
Trước khi đưa ra quyết định này mình đã tham khảo các bạn admin, Sup và đưa ra quyết định pending trong vòng 15 ngày. Mình vừa bị net blvd trừ 300$ vì vụ mem làm rocket dowload.
Mình nghĩ điều quan trọng là admin và mem hợp tác với nhau phải cùng nhau có trách nhiệm. Mình pay dialy mà bạn chiến kiếu này net mình die mình bị thiệt hại rất nhiều.

Mình cũng có làm cho admin này, nói chuyện + thỏa thuận giá cả cũng dễ chịu, pay cũng nhanh.
Chắc có lý do riêng gì đó nên admin ko pay, chờ him vào giãi bày :binhsua18:

Thôi edit :m131:
Mình cũng mong các admin tuân thủ Rule để đc nhận tiền :m003:
bạn ạ, hiện tại ksix nó chưa trừ $ nhé :). và nếu đã thấy blvd trừ, muốn ngta ko làm con đó nữa, sao còn treo lên làm gì, trong rule ko nhắc, ngoài rule cũng ko nhắc, site thì treo of lên, mem người ta làm đc thì làm thôi. và đừng bạn nào nói kiểu ko thể 1 ip ăn đc 12 con vì cài nhé, bạn nào cần add full rocket vào mình qua làm bằng máy ảo cho nhé :). chưa kể, tháng 11 admin này cũng scam của gr này tiền công của radium one. trong rule ko nói là ko đc làm net radium one, tới lúc pay thì lại bảo là ai cho làm radium mà làm, rồi còn nói là nếu tới tháng này rad vẫn live thì sẽ paid. hôm nay là ngày 15 rồi, và acc rad của admin vẫn full, đề nghị ad vào giải quyết cả 2 mục pay. đừng để ngta phải nói vào nói ra nhiều :). đặt rule thì tuân thủ hộ cái ad nhé

nhắc cái thấy Tào Tháo lun:binhsua21:
Lại là lỗi bug off rocket:binhsua30:

Nguyên tắc ăn off rocket 1 ip nhiều con chẳng qua là do con rocket đó khi cài nso sẽ dính côkies vào máy,. dù là cài soft nào thì cũng sẽ bị dính, vậy bây h chỉ cần fake ip ngoài máy chủ và tạo cầu nối sao cho trong máy ảo cũng là ip us mà soft fake sock ở ngoài máy chủ, thì bạn làm xong 1 con down bạn resnap máy ảo là ip sẽ ko đổi nhưng có cái máy mới để bạn cài, vậy thôi. nếu bạn đã ko muốn ngta làm off đấy thì bạn đừng treo lên nữa, ksix là net banner, nó ko pải như blvd mà bạn ko giấu đc offer bạn nhé :)

Nguyên tắc ăn off rocket 1 ip nhiều con chẳng qua là do con rocket đó khi cài nso sẽ dính côkies vào máy,. dù là cài soft nào thì cũng sẽ bị dính, vậy bây h chỉ cần fake ip ngoài máy chủ và tạo cầu nối sao cho trong máy ảo cũng là ip us mà soft fake sock ở ngoài máy chủ, thì bạn làm xong 1 con down bạn resnap máy ảo là ip sẽ ko đổi nhưng có cái máy mới để bạn cài, vậy thôi. nếu bạn đã ko muốn ngta làm off đấy thì bạn đừng treo lên nữa, ksix là net banner, nó ko pải như blvd mà bạn ko giấu đc offer bạn nhé :)

Ksix có bị sao ko bạn nhê? :m003:
Nếu ko sao thì chắc mình cũng phải nhận được tiền rồi :m131:

Xin chào bạn, Mình là admin site pointshappy / Yahoo : phamquoclong87
Tuy rằng thât sự mình không có quen bạn, do mình làm với Sup của bạn chứ không phải với bạn. Tuy nhiên mình sẽ giải thích cho bạn lý do tại sao mình không pay.
- Bạn lợi dụng lổ hỗng trong ksix bạn chiến 5 con offer rocket dowload trong vòng vài tiếng được 67$, 1 usedname 120 points, tỷ lệ click 1 lead 1
Trước khi đưa ra quyết định này mình đã tham khảo các bạn admin, Sup và đưa ra quyết định pending trong vòng 15 ngày. Mình vừa bị net blvd trừ 300$ vì vụ mem làm rocket dowload.
Mình nghĩ điều quan trọng là admin và mem hợp tác với nhau phải cùng nhau có trách nhiệm. Mình pay dialy mà bạn chiến kiếu này net mình die mình bị thiệt hại rất nhiều.

cái này là chuyện của ông. tui chỉ là mem. đưa rule sao làm vậy thôi, lý do đưa ra pending không hợp lý..làm thế thì sau này còn ai dám chiến cho ông nữa
biết con đó nguy hiểm sao còn add full baner rồi tuyển mem, tính cho mem làm rồi bày đặt lý do scam à

bạn ạ, hiện tại ksix nó chưa trừ $ nhé :). và nếu đã thấy blvd trừ, muốn ngta ko làm con đó nữa, sao còn treo lên làm gì, trong rule ko nhắc, ngoài rule cũng ko nhắc, site thì treo of lên, mem người ta làm đc thì làm thôi. và đừng bạn nào nói kiểu ko thể 1 ip ăn đc 12 con vì cài nhé, bạn nào cần add full rocket vào mình qua làm bằng máy ảo cho nhé :). chưa kể, tháng 11 admin này cũng scam của gr này tiền công của radium one. trong rule ko nói là ko đc làm net radium one, tới lúc pay thì lại bảo là ai cho làm radium mà làm, rồi còn nói là nếu tới tháng này rad vẫn live thì sẽ paid. hôm nay là ngày 15 rồi, và acc rad của admin vẫn full, đề nghị ad vào giải quyết cả 2 mục pay. đừng để ngta phải nói vào nói ra nhiều :). đặt rule thì tuân thủ hộ cái ad nhé
Vụ đầu tiên ksix : Mình bị trừ blvd chưa biếy lý do là gì, mình tuyển mem chiến ksix và add offer theo yêu cầu mem vào. Tối qua nhóm you love làm cho mình sáng sớm mình pay 125$ và chưa check vì bận đi làm và nghỉ nhóm làm ăn đàng hoàng. Lát về check báo cáo net thấy thông số vậy, và trong thời gian đó mem này vào làm. Mình nghĩ vấn đề đạo đức nghề nghiệp thôi, bạn nghĩ sao khi nhìn báo cáo như mình nói?
Vụ Ra : Mình đã dặn mem rất rõ khi pm yahoo đưa rule và tất cả đều có lưu lại trong nhật ký là không được chiến (lỗi của mình là quên sửa trong rule). Mình nói là pending Ra pay mình pay chưa không nói là Ra live là pay.
Trước giờ mình làm việc rất nhiều người trong offer. Con người mình thế nào anh em mem, Sup, Admin từng làm việc với mình sẽ biết thôi.

- - - Updated - - -

cái này là chuyện của ông. tui chỉ là mem. đưa rule sao làm vậy thôi, lý do đưa ra pending không hợp lý..làm thế thì sau này còn ai dám chiến cho ông nữa
biết con đó nguy hiểm sao còn add full baner rồi tuyển mem, tính cho mem làm rồi bày đặt lý do scam à
Mình không có đưa rule cho bạn nha, mình cũng chưa nói scam bạn. Lý do mình đưa ra như trên mình nghĩ là hợp lý

Vụ đầu tiên ksix : Mình bị trừ blvd chưa biếy lý do là gì, mình tuyển mem chiến ksix và add offer theo yêu cầu mem vào. Tối qua nhóm you love làm cho mình sáng sớm mình pay 125$ và chưa check vì bận đi làm và nghỉ nhóm làm ăn đàng hoàng. Lát về check báo cáo net thấy thông số vậy, và trong thời gian đó mem này vào làm. Mình nghĩ vấn đề đạo đức nghề nghiệp thôi, bạn nghĩ sao khi nhìn báo cáo như mình nói?
Vụ Ra : Mình đã dặn mem rất rõ khi pm yahoo đưa rule và tất cả đều có lưu lại trong nhật ký là không được chiến (lỗi của mình là quên sửa trong rule). Mình nói là pending Ra pay mình pay chưa không nói là Ra live là pay.
Trước giờ mình làm việc rất nhiều người trong offer. Con người mình thế nào anh em mem, Sup, Admin từng làm việc với mình sẽ biết thôi.

tóm lại 1 câu là không paid chứ gì. chính admin phạm rule paid ngày, tui report thì có gì sai. để mod vào giải quyết và xem coi ai sau này còn dám làm cho ông nữa

:-? , kể cả mình mà làm admin solo mình cũng chả chơi kiểu cày off = mọi mục đích ra $ , làm làm sao mà nó sống và ko bị trừ tiền ms hài lòng . Đã cheat rồi lại thích ăn sổi ăn nhiều :)) , kiểu hồi năm ngoái có con watch cũng thế , link cheat lọt ra là y rằng 1 click 1 lead 1 acc =)) . $ làm mờ mắt , nhắm mắt đưa tay chít chít , kệ mạ thằng admin nó tính sao tính ko giả $ cho nó lên báo :m121:

:-? , kể cả mình mà làm admin solo mình cũng chả chơi kiểu cày off = mọi mục đích ra $ , làm làm sao mà nó sống và ko bị trừ tiền ms hài lòng . Đã cheat rồi lại thích ăn sổi ăn nhiều :)) , kiểu hồi năm ngoái có con watch cũng thế , link cheat lọt ra là y rằng 1 click 1 lead 1 acc =)) . $ làm mờ mắt , nhắm mắt đưa tay chít chít , kệ mạ thằng admin nó tính sao tính ko giả $ cho nó lên báo :m121:

bạn có bằng chứng gì nói người ta làm link cheat đấy, ;)) hay là suy bụng ta ra bụng người, có người làm cài đàng hoàng lead cả 12 con đấy :)

À click con offer lên đợi 5 6 phút sau rồi mới dán link thì ai biết :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21: . Ai biểu tham làm chi cho nhiều 1 acc dán link 2 3 con thôi . Cheat mà ko có nghệ thuật bị ban là đúng rồi

khoe bản lĩnh hay có ý gì khác đây :-?

Thực tế là vậy đó
Pay daily thì kiếm cũng đc kha khá rùi còn người đối mặt sau cùng là admin.

À click con offer lên đợi 5 6 phút sau rồi mới dán link thì ai biết :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21: . Ai biểu tham làm chi cho nhiều 1 acc dán link 2 3 con thôi . Cheat mà ko có nghệ thuật bị ban là đúng rồi

đang bàn chuyện scam không bàn chuyện làm off ở đây, cheat sao mới gọi là nghệ thuật. 1 nick nhiều IP à =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week