SCAM tntcnsh51, ICQ 719614022 chờ 2 tiếng ko có thì report nhé

bần cùng sinh đạo tặc

Có đc ko bác? Để mình thử :D
pp giờ nhạy cảm lắm hở tí là ăn mít à mình bình yên ngủ dậy ăn mít 2 acc đây dispute là bảo đảm thằng đó mít tới chết :3

pp giờ nhạy cảm lắm hở tí là ăn mít à mình bình yên ngủ dậy ăn mít 2 acc đây dispute là bảo đảm thằng đó mít tới chết :3
Nhưng mà gửi dạng friends & family b ơi, nghe nói khó lắm. Không biết díspute như nào luôn.

Nhưng mà gửi dạng friends & family b ơi, nghe nói khó lắm. Không biết díspute như nào luôn.
gửi dạng gìt đó thì dispute khó lấy lại tiền mà thích thì cứ mở nói gửi nhầm gì gì đó
còn mở dispute như thế nào thì google cái là ra mà :3

Mình tìm hiểu có thể là @tntcnsh51 = Trần Ngọc Tiệp - Công nghệ sinh học khóa 51 - Học viện Nông Nghiệp Việt Nam
Thường sử dụng các email:
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
FB: https://www.facebook.com/ngoctiep

View attachment 91413

View attachment 91410
View attachment 91411
View attachment 91412

Nick tntcnsh51 là của mình, mình bị hack mất nick. Thông tin trên là của mình ngoài email [email protected], facebook thanh nguyen và paypal thanh nguyen. Paypal chinh của mình là [email protected] và VCB đều mang tên Trần Ngọc Tiệp. Mình hầu như chỉ mua VPS và account Vultr Gần đây nhất mình có giao dịch mua 1 vps với bác @maskblack.74801 qua VCB hôm 5.2.2017 từ lúc đó không thực hiện bất kỳ giao dịch nào khác.

Nick tntcnsh51 là của mình, mình bị hack mất nick. Thông tin trên là của mình ngoài email [email protected], facebook thanh nguyen và paypal thanh nguyen. Paypal chinh của mình là [email protected] và VCB đều mang tên Trần Ngọc Tiệp. Mình hầu như chỉ mua VPS và account Vultr Gần đây nhất mình có giao dịch mua 1 vps với bác @maskblack.74801 qua VCB hôm 5.2.2017 từ lúc đó không thực hiện bất kỳ giao dịch nào khác.

Rule mất nick cũng có luôn rồi. Đền tiền những người bị scam xong lấy lại nick, chuyện tại sao mất nick blah blah blah blah khỏi nói rườm rà. Thế thôi!

Đã có rule mất nick rồi bác

bạn không bảo quản tốt nick mmo để xảy ra tình trạng scam thì bạn phãi chịu trách nhiệm ! sau 24h không thấy bạn bồi thường thì mình sẽ banned cả nick clone này !

ôí may quá hôm t6 cũng vừa hỏi em có còn pp k bán may mà hôm đấy k rep =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom