Report TMOD xóa thread vô lý << Reason Chuyển chủ đề >>

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
[Got Paid]Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Không hiểu cậu TMOD này nghĩ gì khi delete thread thảo luận cũ về COIN của anh em !?

Nhìn cái Reason : Chuyển chủ đề => mà buồn cười vãi....

Khẩn thiết xin cậu TMOD kia phục hồi lại dùm cho anh em được nhờ.

Good luck...

Cũng chả hiểu nó có tội tình gì ko mà delete nó đi. Buồn cười thật đấy

Upvote 0
Đó là thread update cập nhật thông tin, anh phải đồng ý với tôi ở khoản đó :) giờ có một thread mới, update thông tin từng giờ, từng phút mình nghĩ thread cũ cũng không còn giá trị gì nữa. Trước mình tính định để khi nào coin scam rồi del một thể, nhưng giờ yêu cầu move qua box chat thì đẩy cả 2 bài qua cho mod bên đó không hay cho lắm. :) đó là cũng là báo cũ, còn nếu mọi người vẫn có nhu cầu đọc lại thì mình sẽ undel và move nốt qua box chat :D

Upvote 0
sao lại del thread vô lý vậy ! còn những kinh nhiêm quan trọng của anh em trong thread đấy nữa !

Upvote 0
Đó là thread update cập nhật thông tin, anh phải đồng ý với tôi ở khoản đó :) giờ có một thread mới, update thông tin từng giờ, từng phút mình nghĩ thread cũ cũng không còn giá trị gì nữa. Trước mình tính định để khi nào coin scam rồi del một thể, nhưng giờ yêu cầu move qua box chat thì đẩy cả 2 bài qua cho mod bên đó không hay cho lắm. :) đó là cũng là báo cũ, còn nếu mọi người vẫn có nhu cầu đọc lại thì mình sẽ undel và move nốt qua box chat :D
Khỏi inbox nữa ho phiền phức...

Tờ báo tuy cũ nhưng vẫn có giá trị của nó.
Cậu nhìn qua mấy Box khác xem mấy MOD kia có del mấy thread cũ hay không ?!
Đơn cữ là Box *** đấy, mỗi tháng thread đấy, MOD canawan có del đâu !?
Và thread mới tớ lập cũng được move lại box other theo nguyện vọng của anh em rồi.
Vậy nên rất mong cậu TMOD phục hồi thread kia lại để trả lại số post cho mọi người.
Good luck..

Upvote 0
Có những tut mà chỉ trong đấy mới có thưa mod. Và nó có thể close chứ chưa có lý do thì cần gì phải delete vậy

Upvote 0
Một lần nữa khẩn khoản cầu xin cậu TMOD phục hồi lại thread kia dùm (tớ bị boom yahoo chịu không nổi rầu :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32: )

Upvote 0
lẽ ra MOD nên close lại chứ không nên del đi :( còn nhiều thứ quan trọng nữa mà . để 1 cái thread cũng đâu tốn tài nguyên nhiều đâu .

Upvote 0
Tớ cũng chưa thấy chuyện topic cũ thì delete cả. Có thể khi tranh luận người ta bàn về 1 vấn đề nào đó đã từng xảy ra chẳng hạn. Người ta sẽ phải tìm hiểu từ những cái cũ. Cũ với người này nhưng có thể ko cũ với người khác mod à

Upvote 0
Upvote 0
MOD nào phụ trách BOX này close dùm.
Xin cảm ơn cậu TMOD đã thông cảm cho anh em chúng sinh.

Upvote 0
tự dưng số post từ 350 mà còn có 268 là sao chài ơi là chài!!! mà còn có cái vụ box cũ rồi xóa là sao!!! có những thread từ những năm 2011 có thấy ai xóa đâu cái vụ này là mới à??? xóa hết box cũ thì 4rum khác nào như 1 đất nước mà bị xóa toàn bộ lịch sử cơ chứ!!! đề nghị bác TMOD làm việc cẩn thận hơn!!! :((

Upvote 0
tự dưng số post từ 350 mà còn có 268 là sao chài ơi là chài!!! mà còn có cái vụ box cũ rồi xóa là sao!!! có những thread từ những năm 2011 có thấy ai xóa đâu cái vụ này là mới à??? xóa hết box cũ thì 4rum khác nào như 1 đất nước mà bị xóa toàn bộ lịch sử cơ chứ!!! đề nghị bác TMOD làm việc cẩn thận hơn!!! :((

:D ok bạn, mình xin tiếp thu ý kiến.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn