SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Hôm nay chưa paid ah bác TitMon ơi :))
Bác thông cảm. Từ tuần này mình ở 1 mình với thằng nhóc nên phải đêm hoặc lúc nào rảnh tay mới thanh toán đc bác ơi.

Bác thông cảm. Từ tuần này mình ở 1 mình với thằng nhóc nên phải đêm hoặc lúc nào rảnh tay mới thanh toán đc bác ơi.

E cũng đang cùng cảnh mà, đợt này gửi 2 mẹ con về ngoại, ngồi rảnh chẳng biết làm gì nên hơi buồn ý mà bác :)) bác thớt lập group tele trade coin đi cho a e theo với :))

E cũng đang cùng cảnh mà, đợt này gửi 2 mẹ con về ngoại, ngồi rảnh chẳng biết làm gì nên hơi buồn ý mà bác :)) bác thớt lập group tele trade coin đi cho a e theo với :))
Tele trade coin là cái gì bác :D, mình FX với trữ coin hehe. Đợt này mình phải phụ trách một nhóc nên ae chịu khó đợi đến đêm :D

group telegram trade coin ý bác, e tưởng bác cả trade coin nữa thì làm cái đấy share kèo cho a e lên thuyền chung kiếm tí :)) dạo này đang hold coin gì thế bác ơi, e hold với

group telegram trade coin ý bác, e tưởng bác cả trade coin nữa thì làm cái đấy share kèo cho a e lên thuyền chung kiếm tí :)) dạo này đang hold coin gì thế bác ơi, e hold với
Hi, mình có trade coin nhưng gọi là văn nghệ thôi, còn lại mình hold bitcoin lâu dài ^^.

Sr ae tuần vừa rồi gửi ae kết quả muộn. Đêm nay mình sẽ emal cho ae kết quả tuần vừa rồi nha.

Vừa dep thêm ủng hộ e.

mua ít share kiếm lãi, 100 ngày sau đi nhuộm tóc nào.

mua ít share kiếm lãi, 100 ngày sau đi nhuộm tóc nào.
Chuẩn bị đón tết sớm thế hot girl :)

Vừa dep mua ít share ủng hộ bác thớt, chúc bác làm ăn phát tài cho anh em nhờ tí
mà cho em hỏi sao không thấy có ad để viewed luôn hả bác. như vậy là mai không có lãi đúng không ạ ? :)
Bác cho mình xin username để check vấn đề view ads. Share thì vẫn nhận lãi bt, không ảnh hưởng gì cả

Nhìn proof của mấy pác hãy quá, em thì chắc còn lâu mới rút :D

Các bác cho em hỏi ads reset vào mấy giờ thế ạ. e click từ đêm qua hôm nay chưa click mà nó báo hôm nay đã click 4ads còn hôm qua thì không @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom