Got Paid Title vi phạm. PM Mod để edit

alo24

Senior
Reactions
188
MR
0.001
bác mmo91 bác có nhìu rè hay bonus nhìu cho rè ,kiếm được nhìu tiền đi chăng nữa thì cũng đừng vào topic của bác tonghieu này để gây xáo loạn chứ,ng ta bonus cho ref 50 la chuyện ng ta.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
cái bác mmo1991 này hổ báo quá

tất nhiên=)),khác người mà;)
Nếu không thì chắc h ở VN này số người biết đến JSS Tripler và dám đầu tư ở VN liệu được mấy người;)
Những người khác biệt mới tạo ra sự khác biệt:)

Last edited by a moderator:
bác mmo91 bác có nhìu rè hay bonus nhìu cho rè ,kiếm được nhìu tiền đi chăng nữa thì cũng đừng vào topic của bác tonghieu này để gây xáo loạn chứ,ng ta bonus cho ref 50 la chuyện ng ta.

đọc hết đi r thấy ai gây xáo loạn nhé,ngay cả cái title nghe thì hoành tráng nhưng nội dung quá bình thường,mình chỉ nhận xét vậy,hơi đâu đi phá
Bác tonghieu này suốt ngày để title gây sốc nhưng đến khi vào đọc thì nội dung lại chả ra sao,không chỉ có topic này đâu

đọc hết đi r thấy ai gây xáo loạn nhé,ngay cả cái title nghe thì hoành tráng nhưng nội dung quá bình thường,mình chỉ nhận xét vậy,hơi đâu đi phá
Bác tonghieu này suốt ngày để title gây sốc nhưng đến khi vào đọc thì nội dung lại chả ra sao,không chỉ có topic này đâu

này thì sock,này thì bình thường,này thì chả ra sao,nhưng bonus khủng thì đúng :

này thì sock,này thì bình thường,này thì chả ra sao,nhưng bonus khủng thì đúng :

khi nào 100% thì hãy to mồm nhé bác=))=))
Chả lẽ kêu bonus không ai tin mà lại còn phải chụp hình chứng minh là mình đã bonus=))=))
Mà nhớ không nhầm thì ngày xưa cái topic jss tripler mình mới lập bên diễn đàn gì gì đó bị bác nghi ngờ lắm cơ mà,sao h sốt sắng tuyển ref thế=))

khi nào 100% thì hãy to mồm nhé bác=))=))
Chả lẽ kêu bonus không ai tin mà lại còn phải chụp hình chứng minh là mình đã bonus=))=))
Mà nhớ không nhầm thì ngày xưa cái topic jss tripler mình mới lập bên diễn đàn gì gì đó bị bác nghi ngờ lắm cơ mà,sao h sốt sắng tuyển ref thế=))

To mồm hay không,không ảnh hưởng gì tới cậu .
Nghi ngờ là đương nhiên,nhưng tui hỏi vậy để cậu cho tôi lời giải thích hợp lý.Thấy hợp lý thì tui theo.
Chứ tôi đâu có phá hay ăn nói kiểu khích bác gì cậu?
Còn cái chuyện show Proof đó là quyền của tôi,4rum đâu có cấm.Cậu không thích thì cậu không show.
Trong cái thế giới MMO lừa đảo nhiều như nấm...
Tui làm vậy cũng chỉ để anh em thấy tui k lừa ai...mà tui thực hiện nghiêm chỉnh theo lời tui nói.
Cậu có cách làm của cậu,tui có cách của tui,...

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
To mồm hay không,không ảnh hưởng gì tới cậu .
Nghi ngờ là đương nhiên,nhưng tui hỏi vậy để cậu cho tôi lời giải thích hợp lý.Thấy hợp lý thì tui theo.
Chứ tôi đâu có phá hay ăn nói kiểu khích bác gì cậu?
Còn cái chuyện show Proof đó là quyền của tôi,4rum đâu có cấm.Cậu không thích thì cậu không show.
Trong cái thế giới MMO lừa đảo nhiều như nấm...
Tui làm vậy cũng chỉ để anh em thấy tui k lừa ai...mà tui thực hiện nghiêm chỉnh theo lời tui nói.
Cậu có cách làm của cậu,tui có cách của tui,...
chắc bị dog cắn mất bi từ nhỏ nên thế

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype
Đọc qua 6 trang của toppic thấy thằng mmo91 mà ngứa mắt quá..! Nó tưởng nó là ai =))..! Còn xanh và non lắm e ah..! Cười người chớ vội cười ngay, cười người phút trước phút sau người cười..!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,998
Latest member
Balamyth

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week