Spotlight Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

tình hình là sáng nay 5377 và bi h là 5275. Chắc tháng sau đc pay :binhsua22:

hàng sắp nát :m131: em ko có xiền

Kêu gọi các bác reinvest vs lệnh <10$/lần thôi nha, tình hình ảm đạm như chứng khoàn VN như thế này sao :binhsua20:

Đang có chút AP định đầu tư chơi xem sao. nhưng tháy mấy bác nói chờ đến tháng sau dc pay nản quá :-s

Cứ dep đi cậu. Có khi mấy thằng đại gia nó cũng đợi vài ngày xem site có ổn định ko để dep tiếp cũng nên. Vì site mới bảo trì mà

hình như thằng US DL này chơi dạng trả deley để thu hút lại bọn đại gia :-?

khổ ghê dep từ ngày 08/01 mãi đến tận giờ nó chưa paid, ngày will paid thì cứ tăng dần
vào List Next Paid, tìm mãi ko ra tên mình , tìm đến tận số 3999 mà vẫn ko thấy tên nãn ghê, mới dep lần 1 ko biết có nên dep trong khi chờ đợi ko mấy bác huuu

Position 979 và Position 1,372 ko biết đến khi nào mới dc pay đây @@

Thanks nhé, tại o biết
ơ cái bác này bày dại em ko.... thấy em hiền cứ ...

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

ấn Ctrl+F rồi gõ tên bạn là ra chứ bạn tìm ko thì tìm lsao

ơ bác thấy em hiền nên chỉ dại em hả// có Ctrl + F được đâu - làm sao tìm ra thứ hạng của mình nhỉ

tình hình là ai cug như các bạn thì sao cải thiện tình hình dc, trog lúc chờ đợi lên chat với tụi nó cho vui ,học thêm dc 1 số từ tA, ngày nào cug gặp tự nó chui vào đầu :))

Cố gắng kết thân với đứa nào, sau này có j cần US thì còn nhờ vả dc ^^

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

ơ cái bác này bày dại em ko.... thấy em hiền cứ ...

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

ơ bác thấy em hiền nên chỉ dại em hả// có Ctrl + F được đâu - làm sao tìm ra thứ hạng của mình nhỉ

Bạn bấm Ctrl F rồi gõ tên bạn vào

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,696
Latest member
KENCANDY

Most viewed of week

Most discussed of week