Announce Tips đánh Poker ở 888

phải dow phần mềm 888 về cài đặt mới đc hả mod? e chưa từng chơi cái này nên ngu lắm mod giải đáp giúp e!
p/s: không dám dow bừa vì máy e k có phần mềm duyệt virus hay đóng băng !!

phải dow phần mềm 888 về cài đặt mới đc hả mod? e chưa từng chơi cái này nên ngu lắm mod giải đáp giúp e!
p/s: không dám dow bừa vì máy e k có phần mềm duyệt virus hay đóng băng !!
đúng rồi bạn down soft trên trang của 888 về cài và reg acc

Bác nmtrung cho em hỏi với sao em cài 888poker vào chơi 0 được vậy , nó cứ bảo lỗi loading từ sever quài @@ và em xoá đi thì giờ web 0 tải lại 888poker 0 được luôn :oops:

em fake ip qua USA thì lại tải đc nhưng về lại ip viet nam thì 0 đc web 888 poker lun .... tải xong còn bị virus cảnh báo này nữa
L
hxxp://setupspoker.images4us.com/setups/888poker/EN/p-1-en-4-6.16-5/2/SetupFiles/GIB/SDL/888pokersetup.exe
Infection
Win32:Malware-gen

nhờ bác xem giúp em ạ

em fake ip qua USA thì lại tải đc nhưng về lại ip viet nam thì 0 đc web 888 poker lun .... tải xong còn bị virus cảnh báo này nữa
L
hxxp://setupspoker.images4us.com/setups/888poker/EN/p-1-en-4-6.16-5/2/SetupFiles/GIB/SDL/888pokersetup.exe
Infection

nhờ bác xem giúp em ạ
dùng mạng fpt phải ko,fpt của mình ở hà nội dũng đang ko vào đc soft client của 888,bị từ qua

Các mem trong group bắt đầu có thành tích so happy :)

L
Infection

nhờ bác xem giúp em ạ
mình dùng VNPT vô bình thường

Bạn nào ref rồi nhớ inbox cả nick face để add group nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter