• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial TIP MIỄN PHÍ CẬP NHẬT HÀNG NGÀY

Xin kèo bồ tối nay để tất tay nào

Bác ơi cho em hỏi cái Cược tích lũy này là gì thế ạ? Sáng sớm mắt nhắm mắt mở đặt kèo bóng rổ mà thế nào nó lại ra thêm cái cược Worldcup này? :( Ví dụ bàn thắng đầu tiên là bàn đánh đầu thì em đc x10.6 đúng ko bác?View attachment 114392
À mình nhầm, bạn như vậy là cược xiên rồi. lấy 2 odd nhân lại là bằng tổng odd bạn nhận đc nhé. trong trường hợp này odd là 2.12 x 5 = 10.6

trận này thấy mùi quá các bác ạ, ra nằm tài hay xỉu hoặc đánh góc đi :D

Bác ơi cho em hỏi cái Cược tích lũy này là gì thế ạ? Sáng sớm mắt nhắm mắt mở đặt kèo bóng rổ mà thế nào nó lại ra thêm cái cược Worldcup này? :( Ví dụ bàn thắng đầu tiên là bàn đánh đầu thì em đc x10.6 đúng ko bác?View attachment 114392
Ơ bác ăn cmnr @@

Ơ bác ăn cmnr @@
Úi úi, bấm nhầm mà thành ra ngon, 2 kèo, 1 kèo x5 1 kèo x2.12 chung vào đc x10.6 luôn

Còn 200$ phiếu cược này nữa. Các bác bảo hiệp 1 Maroc có gỡ hòa được ko để em chặn cái kèo 2H :D

Uh, nay may đánh trận hiệp 1, đánh góc là bị giết sạch rồi, 6 quả là nó giết sạch xỉu góc hiệp 1 :D
:oops: em chặn tài góc mà hoà, kiểu này hiệp 2 làm quả tài nữa

sao mình load web chậm vậy nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom