Tinsoft BS Changer download từ link trang chủ có trojan

robomagic

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như title hôm qua mình mua tool Tinsoft trên trang chủ và máy báo có trojan
Trojan:Win32/Skeeyah.A!

Đây là một trojan rất nguy hiểm và hôm nay máy gặp nhiều lỗi, nhiều phần mềm đang dùng ko thể chạy. Tác giả vào giải thích nhé. Bỏ 1,2 triệu ra mua virus về thì quá bức xúc.

:v

lấy bản Autoit version 2.x build ra exe rùi cho anti check thử xem :D

EM cũng bị Kis nó del 1 file ngay khi giải nén

Nhưng em tìm hiểu nó là file chạy auto change socks vip72 tên abcd.exe thì phải ( con W32 nằm trong này )

Nhưng do change tay cho lành nên em để Kis quét thịt hết những thứ ko cần auto mà làm tay

Dùng tool de cheat ma muốn sạch sẽ chắc hơi khó ! Mình máy nào làm là làm, cài tẹt ga chẳng cần biết chứa virut j ở trong ! máy nào log các tài khoản là chỉ để log ac thôi k cài j hết ! vậy cho nó lành

auto it thì chắc chắn là có loại đó rồi bác
nhiều soft nó hiểu lầm là virus mà

IT cùi thôi bác ạ

Hèn gì.

Giả sử lời quote không đúng thì thớt sẽ là 1 IT giỏi có 1 không hai. Lúc đó Title là đúng, tức là Tinsoft đã cài trojan vào tool.

Như vậy thì phải giải quyết nghi vấn này:
- Cài 1 con trojan vào 1 pc chỉ để chuyên lead app, cheat choac kiếm tiền thì con trojan đó thu thập được gì? Lợi ích từ việc cài trojan đó có lợi như thế nao? Nếu cài trojan mà bị IT giỏi như thế phát hiện ra thì sự thiệt hại của uy tín + bán hàng của họ bé hơn hay lớn hơn việc ăn cắp từ trojan.

Chỉ cần giải quyết các thắc mắc đó thì bạn sẽ có câu trả lời cho chính mình thôi. Từ đó đưa ra phán quyết. Đừng giật tít hạ thấp danh dự uy tín người khác theo cách như vậy. Phản cảm òm

Hèn gì.

Giả sử lời quote không đúng thì thớt sẽ là 1 IT giỏi có 1 không hai. Lúc đó Title là đúng, tức là Tinsoft đã cài trojan vào tool.

Như vậy thì phải giải quyết nghi vấn này:
- Cài 1 con trojan vào 1 pc chỉ để chuyên lead app, cheat choac kiếm tiền thì con trojan đó thu thập được gì? Lợi ích từ việc cài trojan đó có lợi như thế nao? Nếu cài trojan mà bị IT giỏi như thế phát hiện ra thì sự thiệt hại của uy tín + bán hàng của họ bé hơn hay lớn hơn việc ăn cắp từ trojan.

Chỉ cần giải quyết các thắc mắc đó thì bạn sẽ có câu trả lời cho chính mình thôi. Từ đó đưa ra phán quyết. Đừng giật tít hạ thấp danh dự uy tín người khác theo cách như vậy. Phản cảm òm
ko hiểu lắm về IT nhưng trước giờ dùng tool của ông TS cài trojan toàn được pay :D

Tui nghĩ là do Pack Tool ra thôi, Tool của tui cũng bị mấy thằng Anti báo trojan hoài chứ gì, trong khi đó Tool hok hề có trojan gì cả :D

Dân IT là quen với mấy con trojan là bình thường. Ngồi code toàn tắt mấy cái anti virus thôi

Cứ xài xchang hay tts cho lành, xài tool tương tác win bất tiện vl =]] chả biết có trojan hay không phòng ngừa cho chắc thôi thớt xài máy riêng, hoặc máy ảo chạy. Cũng cùng chiêu thức mà vip72 kéo ip máy thực đó thôi :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week