Tình trạng liên kết Ga nhưng không được tiền ?

thinha2

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Thời gian qua có nhiều ae phản ánh việc liên kết Ga nhưng không thấy lên tiền mặc dù quảng cáo vẫn hiện. E cũng gặp phải trường hợp này nhưng chưa biết cách giải quyết, mặc dù đã thử đổi liên kết sang Ga khác. Bác nào biết lý do tại sao ko ạ. Các kênh khác của e làm cùng chủ đề vẫn có tiền bt( 1k view 0,5$) mà kênh này lại thế

Last edited:
bạn làm chu đề gi vậy, nếu là phim có pha chút 18+ thì tuy có hiện QC nhung vẫn ko tính đâu. mình bị một kênh rồi. gần 1triêu lượt xem mà có 10do ak rồi từ từ youtube nó quét là bị nguyên tắc cộng đồng. minh có 1 kênh mới bị xong

bạn ơi cho mình hỏi sao mình bật kiếm tiền xanh lè rồi mà khi video chạy đến cái chấm vàng thì nó lại k hiện quảng cáo bạn nhỉ

thử đổi ip đi bro tést thử nếu ko thì do từ khóa của bạn
thánh ngu-làm yt mà trả lời do ip hoặc từ khoá, nó tới chấm vàng không hiện quảng cáo thì là vì bạn up video lên tự xem video thì nó ko hiển thị quảng cáo là đúng rồi,ko tin cứ chạy ra quán NET vào xem video thử,nếu ko hiện quảng cáo nữa thì cứ lên đây chửi mình nghe

bạn ơi cho mình hỏi sao mình bật kiếm tiền xanh lè rồi mà khi video chạy đến cái chấm vàng thì nó lại k hiện quảng cáo bạn nhỉ
nó tới chấm vàng không hiện quảng cáo thì là vì bạn up video lên tự xem video thì nó ko hiển thị quảng cáo là đúng rồi,ko tin cứ chạy ra quán NET vào xem video thử,nếu ko hiện quảng cáo nữa thì cứ lên đây chửi mình nghe

nó tới chấm vàng không hiện quảng cáo thì là vì bạn up video lên tự xem video thì nó ko hiển thị quảng cáo là đúng rồi,ko tin cứ chạy ra quán NET vào xem video thử,nếu ko hiện quảng cáo nữa thì cứ lên đây chửi mình nghe
mình biết rồi để mình thử

2.25$ còn gì

mà son hơn 200k view mà đc có 2.25 ta
đâu phải cứ nhiều view là nhiều $ đâu :
- Hiện QC nhưng không click.
- View Việt.
- Blabla...
rất nhiều yếu tố nhé, mình có clip 16.242 views mà có 0.5$ đây :D.

thánh ngu-làm yt mà trả lời do ip hoặc từ khoá, nó tới chấm vàng không hiện quảng cáo thì là vì bạn up video lên tự xem video thì nó ko hiển thị quảng cáo là đúng rồi,ko tin cứ chạy ra quán NET vào xem video thử,nếu ko hiện quảng cáo nữa thì cứ lên đây chửi mình nghe
dạ vâng a @sellcard pro . tụi em gà có biết mẹ gì đâu :)).e sai rồi . e ngu dạ e ngu ạ. má e ngu thiệt á anh. bị a chửi e nhận ra rồi. dạ em ngu lắm ạ

Chủ đề của thread bèo nhể?

bạn làm chu đề gi vậy, nếu là phim có pha chút 18+ thì tuy có hiện QC nhung vẫn ko tính đâu. mình bị một kênh rồi. gần 1triêu lượt xem mà có 10do ak rồi từ từ youtube nó quét là bị nguyên tắc cộng đồng. minh có 1 kênh mới bị xong
chủ đề ko 18+ đâu b, các kênh khác vẫn đc 0,5$ 1k view mà kênh này lẹt đẹt

b đổi trình duyệt khác vào xem video hoặc đổi ip, nhưng đừng click hay xem quảng cáo đó nhé

trong Ga số lần xem trang chỉ lẹt đẹt vài trăm view 1 ngày thôi bác, chứng tỏ như kiểu chưa liên kết đc vậy
bác @thinha2 vào chỗ này xem bác được bao nhiêu rồi là nó ra ấy mà ( Phần tổng thu nhập trong phần Report á )

Last edited:
dạ vâng a @sellcard pro . tụi em gà có biết mẹ gì đâu :)).e sai rồi . e ngu dạ e ngu ạ. má e ngu thiệt á anh. bị a chửi e nhận ra rồi. dạ em ngu lắm ạ
biết vậy là tốt,ngoan a cho shit

chủ đề ko 18+ đâu b, các kênh khác vẫn đc 0,5$ 1k view mà kênh này lẹt đẹt
view nước nào b,chứ view Việt tầm 10k mới đc 1 đô lận,xem trung bình 3p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week