Tình trạng baned nguyên cả một Group

badhero

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Hiện nay mình thấy nhiều người bị baned nguyên cả 1 một group hoặc baned hết id trong G
Bạn nào có tình trạng như vậy ko thì vào trao đổi cho biết thêm nha

vừa check 15 nick đã ra đi,tối qua làm toàn submit và code trống :mad:
uh, mình cũng gặp trường hợp như cậu vậy nên bị lun cả G
mong trời thương ngài PIX trả lại id cho chúng con

Nội dung chả liến quan gì đến Tutorial mà sao lại đặt cái Prefix là Tutorial thế thớt. Post bài cũng nên đặt cái Prefix cho nó phù hợp chứ.:):)

tui ko bị code trống mà cũng bị ban đây nè, nó đang điên mà

mấy ngày hôm nay baned cũng khá mà ấy thế tình hình load có khá hơn đâu, thậm chí chậm hơn, chứng tỏ a e capt rất đông và hùng mạnh, chém 7 ngày ko hết nắng
:p:D

và em là người đã ra đi 2id , hixhixhix , đáng buồn :(:(:(:(:(

Pix ko làm đc thì qua cái khác, linh động lên các thím :D Còn trẻ mà, thụ động 1 dự án rồi chết đói chung với nó làm gì?

Đây là thời điểm pix nương tay nhưng cũng thắc chặt vấn đề ăn gian code của typer :)
We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!
As you get more experienced, your priority grows better.
New workers - now you have an incentive to work more.
The more you work, the better your rates may be.
The most experienced and qualified workers will get additional bonuses, too.

Trích "Những lời vàng ngọc của Admin Pixtyper"

Pix ko làm đc thì qua cái khác, linh động lên các thím :D Còn trẻ mà, thụ động 1 dự án rồi chết đói chung với nó làm gì?
em đồng ý với bác , h pix đang có biến nên đành qua captchatyper làm vậy:(:(:(;);););)

Ai cũng nói không với cheat thì pix chả phải đi band vớ vẫn như vậy. Cái mail ở trên là nó phân code theo pri rồi nhỉ

Gõ cho đã vô , không coi trước coi sau gì hết , thấy biến 1 cái là nghĩ liền đi . Bị pix cài mà mí bro ko biết àh !? Mí cái code động đó load rất nặng có gõ đàng hoàng vẫn có thể bị banned , rất đơn giản là do proxy vs mạng lỡm, phải cáp quang mới đủ .Ngoài ra còn nhiều cái để nói lắm ( cheat ,ghét , nhầm, ngâm, lâu, out...)
_Mình đã nhắc 3 lần câu này của pix mà ko biết có ai lọt tai ko :

" Now you can earn more.
Now we're paying $1/1000 all the time. Quality matters, so only good honest workers will stay. "

_Đã có topic của bác Bao lập ra , sao ko thảo luận ,gom chung 1 cái cho nó đầy đủ thông tin :
http://mmo4me.com/threads/hot-pix-update-pix-doi-rates-1-ca-ngay.194250/

Dù là code động nhưng cũng k nặng lắm, đâu phải cứ cáp quang mới load được.

mình nghĩ do tool các b đang dùng bị lỗi nên mới gửi code trống đó

mình nghĩ tool của các b bị lỗi khi đang gõ thì load nhanh nhiều id, các b k gõ kịp, soft k xử lý được, hoặc soft các b có xử lý nhưng xử lý lỗi, lỗi nên mới có code trống.

mình dùng soft st k thấy code trống :)

cạp có biến thì qua offer, hyip, bet tạm 1 tgian
mmo là phải thích nghi nhanh :D

Dù là code động nhưng cũng k nặng lắm, đâu phải cứ cáp quang mới load được.

mình nghĩ do tool các b đang dùng bị lỗi nên mới gửi code trống đó

mình nghĩ tool của các b bị lỗi khi đang gõ thì load nhanh nhiều id, các b k gõ kịp, soft k xử lý được, hoặc soft các b có xử lý nhưng xử lý lỗi, lỗi nên mới có code trống.

mình dùng soft st k thấy code trống :)
Thấy bác pr kinh quá, inbox em 1 cái acc để thử nào. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week