Help Tình hình YTB cuối năm 2016

thaihoangluu

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Anh em nào như thế này thì điểm danh thử nha:

- Kênh ko có view ko sao. kênh có view, lên được tí tiền là nó cho die sau 1-2 tuần : Bất kể mail lâu năm hay mới lập
- Kênh ko bật kiếm tiền, up video để đó, khoảng sau 1 tháng nó cũng cho die, bất kể mail lâu năm hay mới lập

Bây giờ nó ko cho VN chơi YTB nữa thì phair.
Ae có ai gặp tình trạng như thế này ko
Thảo luận cách phòng chống die kênh với nào :((((

Anh em nào như thế này thì điểm danh thử nha:

- Kênh ko có view ko sao. kênh có view, lên được tí tiền là nó cho die sau 1-2 tuần : Bất kể mail lâu năm hay mới lập
- Kênh ko bật kiếm tiền, up video để đó, khoảng sau 1 tháng nó cũng cho die, bất kể mail lâu năm hay mới lập

Bây giờ nó ko cho VN chơi YTB nữa thì phair.
Ae có ai gặp tình trạng như thế này ko
Thảo luận cách phòng chống die kênh với nào :((((
vậy thì bỏ chủ đề đi thớt. cài lại win, đổi ip đi. ko khéo bác thớt bị dính chưởng rồi.

vậy thì bỏ chủ đề đi thớt. cài lại win, đổi ip đi. ko khéo bác thớt bị dính chưởng rồi.
Ủa bác ko bị gì hả
vẫn chơi bình thường sao????
Em test rất nhiều kênh rồi mà nó cứ die, dang lo ko biết do mình hay là do chủ đề nữa

Ủa bác ko bị gì hả
vẫn chơi bình thường sao????
Em test rất nhiều kênh rồi mà nó cứ die, dang lo ko biết do mình hay là do chủ đề nữa
Vẩn bình thường mak, mình có kênh bị 2 sẹo mà vẩn cho kiếm tiền sub và view tăng vèo vèo, tốt nhất bác nên chủ đề khác JAV chẳng hạn =))

3 kênh chia làm 2 mail chơi trên 1 máy tính.vẫn sống gần 2 năm.chẳng sao :D
trời. em chục kênh, chục mail trên 1 máy tính vẫn vèo vèo. có sao đâu. nó chết thì nso chết thôi. mình đừng chơi công nghiệp thì chả sao hết

trời. em chục kênh, chục mail trên 1 máy tính vẫn vèo vèo. có sao đâu. nó chết thì nso chết thôi. mình đừng chơi công nghiệp thì chả sao hết
chuẩn men.nhưng theo mình anh em chết vì tham lam reup nhiều quá,chơi ít kênh nhưng chất lượng còn hơn là đi reup công nghiệp

chuẩn men.nhưng theo mình anh em chết vì tham lam reup nhiều quá,chơi ít kênh nhưng chất lượng còn hơn là đi reup công nghiệp
uhm. chơi công nghiệp kiểu gì chả đột tử bác. nó mà nghi ngờ là coi như mình cg tèo vs nó luôn

Ngã lại dậy các bạn ah, chết 1 lập 10 luôn. Mà ae kháng mạnh vào. chắc là nó auto đấy mà.

Mình k chơi công nnghịp. 1 lúc chỉ chăm 2 kênh thôi. 1 tuần úp có 1-2 video à.
Cứ đc tí view vs sub là nó cho ra đi luôn. Khóc

các bác cho new hỏi: mình có tạo mới 1 kênh, có đăng 1 video chế về sinh viên, video là trailer phim khá hót. giờ nó bị như thế này thì nên làm gì. kênh em hiện đang xin liên kết GA.
các bác chỉ đường cho em để tránh bị chết kênh với :(

Attachments

7.9 KB · Views: 98
các bác cho new hỏi: mình có tạo mới 1 kênh, có đăng 1 video chế về sinh viên, video là trailer phim khá hót. giờ nó bị như thế này thì nên làm gì. kênh em hiện đang xin liên kết GA.
các bác chỉ đường cho em để tránh bị chết kênh với :(
Cái này cũng hỏi :v

MỚI BỊ CHẾT MỘT KÊNH. TỨC QUÁ

Cái này cũng hỏi :v
new mới hỏi, có đọc thông báo là đc phép đăng tải cái này nhưng ko đc phép bật kiếm tiền. thế mới thắc mắc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week