Ask Tình hình paid của YAC!

camconco

Banned
Reactions
211
MR
0.000
tạm thời delay pay trên pool đi các bác. Chờ qua cái tết dương lịch cái xem nào. Có thể do nguồn cầu sụt giảm nên nó tạm khóa thôi.
Cách delay, set Automatic Payout Threshold = 0
Quá 250 yac là nó bắt rút rồy ông gì ơi
Éo buyết rút yac về đâu nên tôy kô đào nữa :(

A.KhanhNgan

Senior
Reactions
139
MR
0.005
rút về ví yac trên pc or laptop cuả mình ấy . down cái wallet của yac về rồi chạy lấy địa chỉ của yac ra rồi rút về thui .
khi nào các sàn giao dịch được thì mang bán . or lên ebay rao bán .
mình ko chơi yac nữa lỗ sặc tiết roài :( .

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
rút về ví yac trên pc or laptop cuả mình ấy . down cái wallet của yac về rồi chạy lấy địa chỉ của yac ra rồi rút về thui .
ngủ đi mai ltc nó về đưa bạn đi cafe nhỉ :D

mr2006

Junior
Reactions
40
MR
0.001
Chuyển về ví ở PC mà trữ, các ông tham né phí có vài đồng chuyển thẳng từ pool lên sàn làm gì, nó đã cảnh báo rồi mà. Mất cũng đáng LOL.

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Chuyển từ ví lên bter cũng mất nhé, site scam rồi...dừng mọi hoạt động ở site ấy đi
Chuyển về ví ở PC mà trữ, các ông tham né phí có vài đồng chuyển thẳng từ pool lên sàn làm gì, nó đã cảnh báo rồi mà. Mất cũng đáng LOL.

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
https://www.cryptsy.com/markets/view/11

cryptsy đã open lại yac rồi, rate down khủng kiếp giờ còn 0.00006064 thôi. Ai sợ thì nên bán rồi thân ái và quyết thắng nhé, mình không chiến nhiều nên cũng chả biết nữa :D

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Mấy thím giờ mà còn quyến luyến YAC làm gì nữa.
Crypto coin thì có vài cách chơi.
Anh em nào đào coin xong bán thì có vài cách để lựa chọn.a,b,c,...z
Anh em nào muốn đầu cơ nó để đợi giá lên mà bán thì hãy để ý 1 yếu tố quan trọng đó là net hashrate/ khoảng thời gian. Net hashrate mà giảm dần + volume low thì giá chắc chắn sẽ giảm. Ôm mần chi cho lỗ.
Net hashrate của YAC đã giảm từ lâu rồi. Không nên ôm làm gì, đến lúc hashrate của nó = 0 thì coin sẽ die. Sàn sẽ thông báo đóng cửa.

Tớ tạo wallet riêgn trên vps nó cứ như hỳnh dưới , kô nhận đc yac
Check ở yacoin.org thỳ có balance rồy mà mở vý ra thỳ kô thấy yac đâu :(
Pro nào byết chỷ với xin được hậu tạ100yac :(

Tại vì nó đang còn tiếp diễn mà. Đợi hết cái khối xanh kia thì nó hết đỏ í mà. Lần đầu nó lâu vậy, chứ lần sau nhanh òm à. Ví phải đồng bộ tất cả các block từ block đầu tiên đến hiện tại.

Tớ rê chuột vào khối mầu xanh đó nó báo cái gì mà Last received block was generated 140 day ago
là 140 ngày nữa mới xong à @candylop :((
Ko phải, nó còn phải đồng bộ dữ liệu của 140 ngày kế đó nữa. Lần đầu thì ngồi đợi vậy thôi, chắc vài tiếng nữa thì xong thôi. Nếu chưa xong thì nó không thể hiểu được tiền được tạo ra từ block mới, do đó nó ko thể nhận tiền "mới" mà chỉ nhận tiền "cũ"(được tạo ra từ block cũ) thôi.

Ko phải, nó còn phải đồng bộ dữ liệu của 140 ngày kế đó nữa. Lần đầu thì ngồi đợi vậy thôi, chắc vài tiếng nữa thì xong thôi. Nếu chưa xong thì nó không thể hiểu được tiền được tạo ra từ block mới, do đó nó ko thể nhận tiền "mới" mà chỉ nhận tiền "cũ"(được tạo ra từ block cũ) thôi.
Hay fết nhỷ :)) thôy cắm đó xáng mai zô xem có yac kô ;))
Cho tớ xin yahoo làm quen với :X

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,808
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week