Spotlight Tình hình OFFER năm nay và những hoạch định tương lai!

OFFER CÓ PHÁT TRIỂN MẠNH KHÔNG?

• Chắc chắn phải vậy rồi!

Votes: 15 35.7%
  • Ừ, cũng có thể!

Votes: 17 40.5%
  • Không, nó đến ngày tàn bây giờ kìa!

Votes: 6 14.3%
  • Chả quan tâm, đek phải việc của mình!

Votes: 4 9.5%

• Total voters
    42

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
Thời kì này thấy mấy cái comments của mấy bạn trên 4rum có phần "bi quan",
năm nay cũng sắp hết rồi, tương lai sẽ ra sao?
mong các pro cho ý kiến!

Các bạn hãy chia sẻ về cách nhìn nhận của mình về năm nay và tương lai năm sau của OFFER:

Nhận định của mình:

Năm nay-> bình thường!
Năm sau-> tới đâu hay tới đó :D

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
đặt hết lòng tin vào site mình đang làm :binhsua166: mặc dù có lúc site credit rất thấp , nhưng tớ vẫn không bỏ site được lý do vì chỗ làm quen thuộc lâu rồi từ lúc mình mới học làm offers:binhsua162: cho đến làm sub :binhsua172:, bên cạnh đó thì admin hỗ trợ cho sub khá tốt. Có thể hiện tại site đang thấp nhưng đợt tới sẽ thay đổi, tớ thấy rằng một số mems khi site bị rớt credit - point thì chạy toán loạn lên hỏi site này site nọ , mục đích cũng là tìm chỗ làm tốt hơn :binhsua57: ok đó là quyền lợi của anh em không ai ngăn cản được.Vì đã làm site này lâu rồi nên không thể dứt bỏ hay còn gọi là ăn cháo đá bát khi nào ngon thì quay về còn khi nào dở thì thôi kệ nó mình kiếm chỗ làm tốt hơn đó.... chẳng biết nói gì hơn nữa là vẫn trung thành với site của mình đang làm và sẽ làm cho đến khi nào admin giải tán hoặc ko thể làm offers tiếp tục và cũng có thể có một hướng đi riêng nếu như muốn làm một site offers --> nhưng chưa ham muốn làm mấy site off lắm.:binhsua160:
Chúc offers ngày càng phát triển và đem lại thu nhập cao cho anh em :binhsua57:

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
hihi mấy cha nội thức cũng gớm nhỉ. mình cũng thấy vậy
khi ngon các bạn lao vô làm khi site of dở các bạn than lên sub. sub làm gì botay đâu bít làm gì. cret lead cao thì ko dám nếu làm là die net chết site ko có tiền pay => scam ko thì bỏ tiền túi ra giư chân mem. site off có lúc cao lúc thấp điều quan trọng là các bạn phải tự tìm ra hướng giải quyết. ngồi nghiên cứu of là 1 cái hay chỉ cần nhìn vào tên là có thể bít off đó ăn nhiều hay ít mà có hướng giải quyết.
tình hình cuối năm có hơi bi dát xíu. nhưng mà cuối năm bên kia tổng kết sổ sách lại. đợi wa tháng 1 mọi chuyện sẽ khá hơn. các bạn làm off nên chú tâm xíu đừng vị lợi ích của bản thân mà gây khổ mình sau này. như có đợt mấy mem pm mình hỏi là tạo acc vào đánh 4 con acamax rồi đi ra => tự đánh đổ bát cơm của mình. chưa tới 1 tháng 4 con acamax ra đi cree các site lại thấp trở lại các site cuối tháng đều trong tình trạng đèn đó (ip đã được người khác sử dụng) cuối tháng đói. ở đây không có ý chê trách nhưng làm gì cũng đừng để mất chén cơm nhé sống = cái lương tâm đừng sống = lương thực :binhsua53:

offers_hn

Junior
Reactions
154
MR
0.084
Chat with me via Skype
Rất thích những suy nghĩ của 2 bạn: nguyenvanhai1 và gomcash !
Còn với mình thì quan điểm cũng rất đơn giản,không chỉ có làm offers mà công việc gì cũng vậy:
Phải thoải mái,tin tưởng,trung thực và trung thành thì mới hợp tác lâu dài được !
Mình vẫn tin và hy vọng vào tương lai tốt đẹp ( mặc dù vẫn là hên xui ) của công việc này !

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
theo mình nghĩ chuyện mem trung thành với site hay ko thì ko thể đứng 1 phía mà nói được, như alvis mà nói là 1 admin mà mình biết đầu tienddeekhi đến offer cũng phải 3 năm là ít rồi, gần đây bê bối nhiều chuyện quá, như mình đã mở 1 topic về sự quan tâm của admin tới mem, các bạn đừng nói tới sự trung thành của mem vội, tình trạng mem bỏ đi tràn làn tìm nói khác tình trạng mem ảo mem cheat mail, có phải chăng 1 phần do bạn bỏ bê ko quan tâm tới mem, vì đây là cuộc sống ảo bạn không thể vào làm 1 site hay cho 1 admin mà cứ vừa làm vừa cầu mong là admin&sup nói thật khi quảng cáo được, rồi thì net die admin xù mem, các bạn ko thể cứ thấy ai giỏi là mồi chài hay thấy newbie là khinh thường bỏ bê, vậy thì đừng nói tới 2 từ trung thành, nhiều bạn sup tuyển mem mà cứ nói là hướng dẫn đầy đủ rồi sau này đủ lông đủ canh bay đi chỗ khác, vậy thì bạn chẳng bao giờ có 1 group tốt và trung thành cả đâu, trừ khi group toàn người quen bạn...

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

hihi mấy cha nội thức cũng gớm nhỉ. mình cũng thấy vậy
khi ngon các bạn lao vô làm khi site of dở các bạn than lên sub. sub làm gì botay đâu bít làm gì. cret lead cao thì ko dám nếu làm là die net chết site ko có tiền pay => scam ko thì bỏ tiền túi ra giư chân mem. site off có lúc cao lúc thấp điều quan trọng là các bạn phải tự tìm ra hướng giải quyết. ngồi nghiên cứu of là 1 cái hay chỉ cần nhìn vào tên là có thể bít off đó ăn nhiều hay ít mà có hướng giải quyết.
tình hình cuối năm có hơi bi dát xíu. nhưng mà cuối năm bên kia tổng kết sổ sách lại. đợi wa tháng 1 mọi chuyện sẽ khá hơn. các bạn làm off nên chú tâm xíu đừng vị lợi ích của bản thân mà gây khổ mình sau này. như có đợt mấy mem pm mình hỏi là tạo acc vào đánh 4 con acamax rồi đi ra => tự đánh đổ bát cơm của mình. chưa tới 1 tháng 4 con acamax ra đi cree các site lại thấp trở lại các site cuối tháng đều trong tình trạng đèn đó (ip đã được người khác sử dụng) cuối tháng đói. ở đây không có ý chê trách nhưng làm gì cũng đừng để mất chén cơm nhé sống = cái lương tâm đừng sống = lương thực :binhsua53:

tớ ko bao giờ có chuyện làm 1 mail chỉ làm 4 con armax, tuy nhiên việc mem chỉ làm armax không chả có gì đáng trách cả, nói thật sự khi mình làm rất nhiều offer mà ko được cre cảm giác như bị lợi dụng vậy, đối với nhiều người offer hay mmo chỉ là nghề tay trái, nên ko phải những thứ chuyên sâu tìm google là ra, 1 là mem và sup cùng nhau tìm ra cách tăng cre hoặc là cùng sup tìm site mới ngon hơn, tạm bỏ qua quyền lợi của admin :P, đấy là mình nói trong 1 group anh em gắn bó, còn mấy bạn sup hỏi mà ko nói gì thì cũng không nên hỏi nữa vì mem làm gì có tí giá trị gì đâu

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
thực sự thèm làm offers nhưng ko 1 ai cho mình thấy là có thể pay cả :(

chắc tại mình đa nghi quá :(

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

thực sự thèm làm offers nhưng ko 1 ai cho mình thấy là có thể pay cả :(

chắc tại mình đa nghi quá :(

ngocanhgtvt

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Theo mình thì bất cứ site offer nào cũng vậy thôi . Phải có lúc thăng lúc trầm anh em thấy cre thấp bỏ làm site khác cũng đúng thôi vì đó là quyền của anh em..nhưng nếu ngoài Cuộc sống cũng vậy cứ khi có ăn thì đến rồi khi hết ăn thì bỏ chạy...Loại ngừoi đó ai thích đây !

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
Thật ra nếu làm off các bạn cũng nên làm tối đa có thể làm được, tuy có cái trúng cái trật nhưng các bạn sẽ có được nhiều kinh nghiệm hơn. Theo kinh nghiệm mình con càng khó lại càng ngon, trúng 1 con bằng mấy con kia @@
Đừng vội nản chí các bạn :binhsua57:

Chưa đến lúc kiếm đc $ đâu cậu. Cậu thử hỏi xem ở cái 4r này làm gì có ai mà ko tự mầy mò làm đâu chứ. Có phải ai cũng may mắn đc ng chỉ dẫn cho từ A-Z đâu . Tự mình vận động tìm tòi khi đã có chút thành công. mình sẽ cảm thấy sung sướng gấp đôi ( Nói thế có quá ko ta ) =))

hiepkhach109

Junior
Reactions
26
MR
0.001
sao mình tham gia vào mm mà chưa làm ra được động nào bùn quá

Từ kiêm trì . Kiên nhẫn là rất cần thiết bạn ah.Mình đã và vẫn phải đang tự tìm hỉu để làm thui. Tự lực cánh sinh là trên hết

tớ ko bao giờ có chuyện làm 1 mail chỉ làm 4 con armax, tuy nhiên việc mem chỉ làm armax không chả có gì đáng trách cả, nói thật sự khi mình làm rất nhiều offer mà ko được cre cảm giác như bị lợi dụng vậy, đối với nhiều người offer hay mmo chỉ là nghề tay trái, nên ko phải những thứ chuyên sâu tìm google là ra, 1 là mem và sup cùng nhau tìm ra cách tăng cre hoặc là cùng sup tìm site mới ngon hơn, tạm bỏ qua quyền lợi của admin , đấy là mình nói trong 1 group anh em gắn bó, còn mấy bạn sup hỏi mà ko nói gì thì cũng không nên hỏi nữa vì mem làm gì có tí giá trị gì đâu

Bạn nói cũng đúng thực sự là mình khi làm bao giờ cũng làm hết. Nhưng lại rất ít khi chúng. Nhìu khi cũng nghĩ admin ăn quá nhìu thì phải. Nhìu khi 100acc mới ăn được 1 con off đó ko hỉu :binhsua56: .Nhưng mà nói chung là admin ăn mình con này thì mới cho con khác. Họ cũng là người muốn kiếm tiền mình vẫn thông cảm nhưng mình cũng chỉ mong sao admin nếu có luơng tâm và muốn mem gắn bó thì ăn làm sao ko hút máu mem là được.

Last edited by a moderator:

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
năm nào tới gần tết mà chã vậy có gì đâu mà loạn hết lên thế , mà mình khuyên các bạn đã chơi mmo thì đừng nên theo 1 nghề , nên luyện thêm captcha , hoặc ptu chẳng hạn , mình thì 1 năm chia ra làm 2 đợt , từ đâu năm đến nữa năm thì offers+ ptu , rồi từ nữa năm đến cuối năm thì captcha + ptu vậy đó :Z , đừng nên theo offers ko có ngày đói nhăn răng :D

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
mình làm off chưa được bao lâu nhưng mình thấy một số site các sub cung cấp giá off ở mức chấp nhận được. :binhsua166:
Chỉ có cái làm off ko biết được kết quả luôn mà phải đợi nên hơi băn khoăn. với lại nhiều khi cách làm giống nhau 100% mà con trúng con miss . cũng mang nhiều tình chất hên xui.:binhsua58:
Vẫn luôn hi vọng một tương lai tươi sáng cho offer...:binhsua57:

năm nào tới gần tết mà chã vậy có gì đâu mà loạn hết lên thế , mà mình khuyên các bạn đã chơi mmo thì đừng nên theo 1 nghề , nên luyện thêm captcha , hoặc ptu chẳng hạn , mình thì 1 năm chia ra làm 2 đợt , từ đâu năm đến nữa năm thì offers+ ptu , rồi từ nữa năm đến cuối năm thì captcha + ptu vậy đó :Z , đừng nên theo offers ko có ngày đói nhăn răng :D
Nhận tui làm đt nhà :))

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

Đã tiếp thu ý kiến tất cả anh em :) Thanked all!

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

Total Email: 4
Total Point: 0, Total Credit: 31, Total Cash: 0

[email protected] (6 Credits)
Mahjongg Medley ( Date: 25/12/2011 2 Credits)
Freebies ( Date: 25/12/2011 1 Credits)
Survey Panel Group ( Date: 25/12/2011 3 Credits)

[email protected] (5 Credits)
Best Burger ( Date: 25/12/2011 2 Credits)

[email protected] (17 Credits)
Best Burger ( Date: 25/12/2011 2 Credits)
Auto Quotes USA ( Date: 25/12/2011 12 Credits)

[email protected] (3 Credits)
Freebies ( Date: 25/12/2011 1 Credits)
Pepsi vs. Coke ( Date: 25/12/2011 2 Credits)

OFFER VN cứ vậy cuối năm anh em new bie cũng có thể hi vọng 1 tương lai tốt đẹp hơn :D

Nhận tui làm đt nhà :))

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

Đã tiếp thu ý kiến tất cả anh em :) Thanked all!
ko dám ông nhận tui làm đệ tữ thì có =.=' , mà nói gì thì nói chứ tui kiếm tiền từ game vẫn là chủ yếu hơn =.=' , 1 ngày kiếm cũng dc 180k từ game =.='

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week