Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
hàng về sau 6 tiếng Request ! Vui thật là vui !!

royalty7.com là site hyip nổi tiếng tồn tại gần 6 tháng
và bây giờ thì scam rồi
có tiền rút ra hết đi không nên mua pos
liệu cơm gấp mắn hjc hjc
liên quan j đến jss :m020:

Royatly7.com và JSS chung địa chỉ IP,có nghĩa là chung admin đó mà:D

giờ mở dítupe payza dc k mấy pro, gửi chưa dc 1 tháng cho nó

viết ticket gửi nó và đợi đi , nói như ông thì đầu tư vào JSS làm *** gì cơ chứ

Royatly7.com và JSS chung địa chỉ IP,có nghĩa là chung admin đó mà:D

thông tin này ở trại tâm thần ah ?

thông tin này ở trại tâm thần ah ?

bác đầu tư vào jss bao nhiêu mà có vẻ manh động với anti jss vậy :binhsua58:

thông tin này ở trại tâm th7n ah ?

tôi đọc bài trong topic này có người post điều này, tôi vào kiểm tra IP thì đúng là 2 thằng này chung admin !
kiểm tra rồi hãy phán nhan :m065:
về vấn đề này thì tôi cũng mới biết, và đã có đầu tư trước đó vào JSS rồie2C tôi cũng chẳng anti gì jss vì nó pay cho tôi rất đều, chỉ nói vậy thôi :<

bác đầu tư vào jss bao nhiêu mà có vẻ manh động với anti jss vậy :binhsua58:

chơi JSS số vốn bé , ngồi đấy ko làm gì đc thì đừng quăng gạch , đến lúc nó chết thì số mình đen thế thôi cậu ah , ngồi tính cua trong lỗ thì hết mẹ nó ngày , tiền ko chờ mình mà mình làm ra tiền cộng với cơ hội nữa

tôi đọc bài trong topic này có người post điều này, tôi vào kiểm tra IP thì đúng là 2 thằng này chung admin !
kiểm tra rồi hãy phán nhan :m065:
về vấn đề này thì tôi cũng mới biết, và đã có đầu tư trước đó vào JSS rồie2C tôi cũng chẳng anti gì jss vì nó pay cho tôi rất đều, chỉ nói vậy thôi :<

ý bro là sao. cái monitor hả. ko thấy mọi người trong forum tiền về đều đặn ah. hay cái IP. cùng dns thì IP gần giống đúng rồi còn j. 2 trang đều dùng dịch vụ blockdos http://www.blockdos.net/ :m020:

đây là dịch vụ blockdos chứ ko phải là Admin làm ra 2 trang này , VN thính lắm nếu JSS cùng với Admin rolyaty thì đã chạy mất dép rồi xin nhớ đây là dịch vụ blockdos

dịch vụ blockdos nổi tiếng thì nhiều trang dùng là chuyện bt. còn mấy thằng monitor thì sao. nó có khác gì mem đâu. rút tiền ko đúng lúc toàn thấy limit thì lại bảo jss scam rồi closed. :m020:

dịch vụ blockdos là khá nổi tiếng rồi nên các trang lớn hay dùng. dns giống nhau nên IP gần giống nhau là bình thường :)

hehe. đọc 2 trang 113, 114 tui bấm thank mỏi tay luôn. phải kiên quyết loại trừ mất phần tử nó tầm bậy. cái gì cũng có chứng cứ. ko biết thì đưa ra dấu chấm hỏi là ko bị chém. đừng bao giờ "KHẲNG ĐỊNH" khi thông tin còn mơ hồ.:binhsua149::binhsua149::binhsua149:

mình thấy vẫn ngon lành. :m020: .............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week